1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Bố Hạ - Yên Thế- Bắc Giang vào đây giao lưu nhá!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi cuong_bt, 16/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

Hội Bố Hạ - Yên Thế- Bắc Giang vào đây giao lưu nhá!!!!!

Không biết có mem nào quê ở Thị Trấn Bố Hạ- Yên Thế - Bắc Giang ở đây ko nhỉ! các nam thanh nữ tú vào đây giao lưu xem nào! khi vào nhớ cho cái lí lịch để em biết đường mà lần nhá!
  2. vitop

vitop Thành viên mới

Cho xin cái lí lịch của chủ topic nào
  3. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

chị ơi cái thị trấn này nó bé tí, em nói ra thì ai cũng biết, hàng xóm với nhau cả còn lạ gì. Chẳng may gặp phải mấy đứa cùng lớp cấp 3 thì vui
    Thôi thì cũng kể ra 1 vài mem có thể vào đây, em kể bừa chẳng may trúng người nào thì trúng nhá:
    Quân Phi (ĐH Y Hn- nhà đại lý cám cò ở Hương Vĩ- bạn cấp 3)
    Đồng Minh Linh( ĐH XD- bạn cấp 3- nhà ở Lạng Giang)
    Minh Thuỷ ( con thầy Thuỷ dạy Địa trường cấp 3 Bố Hạ- HV Ngân Hàng- bạn cấp 3- hàng xóm)
    Bông heo ( đang học Mở TPHCM- hàng xóm-bạn cấp 3)
    Giang hậu ( nhà ở Đông Sơn- ĐH XD- bạn cấp 3)
    Vân mập (KTQD- có ngươi iu rồi hả?- bạn cấp 3)
    Mai còi, Vân Bư (KTQD- bạn cấp 3)
    Soát Sự ( ĐH GT- nhà Đồng Kì- ko biết bác này có vào đây bao giờ ko?- bạn cấp 3)

còn nhiều lắm:
    Ngọc cóc ( con nhà ông Phong bán lẩu ở Phương Đông- đang làm ở Khách sạn Kim Liên- bạn C3)
    Huyền Dê( học Mở Hn hay sao ý nhể- chia tay Bông rồi đã có ai chưa?- nhà giờ chuyển sang gần TP BG)
    Hải Hồng ( tớ ko thích nói cái biệt danh này đâu nhưng quen mồm rồi Hải ạ- TPBG- ĐH Hàng Hải)
    Hậu Duyên ( trung cấp Y Hải Dương? nghe nói sắp đi làm rồi hả cu?)
    Hẩi Âu ( Con nhà chú Thanh nấu rượu ở gần sân bóng- cũng học Y hải Dương, ngày trước thể dục đá bóng toàn ra nhà Hải tập kết rửa chân tay nhể!)
    Yến Xù ( nhà ở chợ Chiều- học Dược ở Hải Dương, dạo này đã có mối tình vắt vai chưa Yến)
    Linh Điệp ( lại 1 cái biệt danh mà tớ ko muốn đọc, xl nhá - học cao đẳng Thống kê ở Bắc Ninh---> điệu chảy nước)
    Đức Cốp ( ĐH GT- hàng xóm,nhà đỉnh phố mỗi tội bố ko làm quan, con bố Thu hàng cửa sắt, nàh mở quán net, ngày trước toàn sang đánh MU)
    Đội Thái Nguyên: Thuận trố, Thái mèo, Đạt lùn( con ông Thịnh hiệu trưởng cấp 3 BH)
    Hưng Tiến ( ĐH GT- nhà bán thịt lợn ở Đồng quán)
    Tuấn Anh( nàh Đồng Quán, con bác Tổng giám đốc Thắng Còi)
    Hà Kì ( ĐH Điện Lực- nhà Hương Vĩ- Tết đe0 nào cũng lên nhà bác này uống rượu)
    Nhung Cơ ( cố bí thư lớp, học Kinh Doanh Công Nghệ hay sao ý nhể- nhà Hương Vĩ)
    còn nhiều lắm, kể ko hết.
    À, còn mấy bạn A8 (12A8) hàng xóm với lớp em:
    Trang Phước ( ĐH HÀng HẢi, đừng giận tớ cái biệt danh này nhá- nhà ở Cây Đa con)
    Hương Dở, Hằng Lợn( nhà thị trấn),Hà Xương( con bác Xương trưởng Phố Gia Lâm phải ko nhể- ĐH đà Lạt)..V.. VV
    Còn mấy anh khoá trên:
    - Dương Đức( nhà Đồng Quán- ĐH GT- Trước anh toàn lên Ngô Sĩ Liên thi HSG Hoá cùng em, nhớ ko?)
    -Anh Thắng ( anh Bông heo) : con bác Tiến trưởng Phố Hoà Bình- ĐHGT năm nay ra trường
    -Anh Nam ( sinh 85- anh học cùng trường em- nhà ở Tân Tiến)
    Còn mấy em khoá dưới anh ko đẻ ý lắm, chỉ biết có em Phương- ĐH Răng Hàm Mặt Hn( gọi anh = anh vì anh em mình họ hàng với nhau)....
    Còn 1 số bạn ở Cầu Gồ ngày xưa đi thi HSG cùng em và ôn thi ĐH cùng em: Trang ( ĐH Thái Nguyên- con Thầy Sáu dạy cấp 2 Cầu Gồ), Trưởng ( chú học BK nhỉ?), Chú Thắng ( hình như cũng BK), chú Bình (chú này quên bố nó mặt, nghe nói học Bưu Chính VT). HẾT
    Trên đây là 1 số người có thể vào ttvnol này, và cũng có thể chui vào đây để đọc, mà nếu đọc thì sẽ biết ngay em là ai? ko cần phải nói.
    Còn các bác ở thị trấn Bố hạ, ko làm ở Hn, hoặc có làm ở hn, có thể em và các bác biết mặt nhưng ko biết tên, thì các bác cứ chui vào đây giao lưu. Toàn người quen cả ý mà, ngại gì
    À quên khả năng lớn nhất chắc là anh Thành nhà bác Chiến ( bác hiệu trưởng cũ trường cấp 3 của em, anh làm về CNTT chắc chui vào đây suốt, kiểu gì chả gặp, giờ anh Thành hình như ở Tập thể B8 Kim Liên), Anh Cường nhà bác Thuật Liệu, nhà anh em Toàn Toản( hàng xóm cùng thị trấn)- cũng làm CNTT chắc cũng hay vào đây trốn vợ tìm bồ
    Sơ Sơ là như vậy
    @ còn chị kia, chị là con bác nào ở Thị Trấn, nói ra em biết ngay
    Được cuong_bt sửa chữa / chuyển vào 22:24 ngày 16/06/2008
  4. vitop

vitop Thành viên mới

đấy được gọi là danh sách người quen ko phải lí lịch em thân yêu ạ!
    @mod: topic spam
  5. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Cho hỏi: có Bố Hạ thế còn Bố Thượng ở chỗ nào? Có Mẹ Hạ không zị ta ? Còn có Bệ Hạ thì tớ biết roài .
  6. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

Nhà chú ngứa mồm à mà vào đây ý kiến ý cò, nhà anh hết cơm nguội rồi chú ạ, còn tí canh thừa chú có húp thì húp, nếu còn chê ỏng chê eo thì xin mời chú biến.
    Thế nhá!
  7. huytv

huytv Thành viên mới

Em sinh viên hôm nay thích nhá! Được làm "chú"
    Được huytv sửa chữa / chuyển vào 08:19 ngày 17/06/2008
  8. tamdelicious

tamdelicious Thành viên mới

bạn oai đồng khói với nhau cả,bình tĩnh nào?làm jì mà nóng nảy thía?
  9. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Em sinh viên hôm nay thích nhá! Được làm "chú"
    [/quote]
    @lao hac: (Nó chán sống rồi anh ạ )
    Ơ, sao "anh" nóng thía? Ngồi xuống để chú đây rót tý bia mời nào. Thế ra cái topic này là "canh thừa" à, khốn khổ thế . Thôi, chú cũng mới ăn xong, no rồi, để nhường canh thừa cho con ki ki
  10. tamdelicious

tamdelicious Thành viên mới

xin kĂc bĂc 'ỏằ>i,mod oai cỏằâu?