1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Bố Hạ - Yên Thế- Bắc Giang vào đây giao lưu nhá!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi cuong_bt, 16/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamdelicious

tamdelicious Thành viên mới

chính xác là gái,ko những xế mà còn rất xinh đẹp trẻ trung.em ế hay ko chị ko bít cơ mà jờ tán em thực xờ tập đóa cũng khó khăn đới.ai bẩu chửi ng ta.
  2. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

Chết em rồi chị ơi, chị cứu em đi. Lúc đầu nhìn nick sinh_vien_thuc_tap , đã thế lại chẳng có kí hiệu" chổng lên" hay " chổng xuống", văn phong như con trai, nên em tưởng là thằng cu tập sự nào vào hóng chuyện, em tức quá bật lại ngay, nhưng ko ngờ đó lại là 1 bạn gái. Làm thế nào bây giờ chị, chửi gái là em sai lè rồi. Đời em chưa làm mất lòng 1 bạn gái nào, giờ áy náy quá
  3. tamdelicious

chị đã bẩu quote bài chị thì xóa chữ kí chị đi.đọc xong mà đèn nhấp nháy có dấu hiệu ko sáng.
    thì pm xin lỗi,cơ mà cũng khó đấy.chị chưa gặp bao jờ nên ko cóa kinh nghiêm.
  4. lililil

lililil Thành viên mới

Chả hiểu svtt là giai hay gái thì liên quan gì đến cái sự nghiệp ế vợ của ku này nhẩy Vín vở thật
  5. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

Em đây chắc sắp phải chia tay diễn đàn. Vừa rồi em có đưa 1 vài bài tâm huyết có tính chất nhạy cảm có liên quan đến mod miếc, đến việc điều hành lãnh đạo ( ko liên quan gì đến box Kinh Bắc này cả, và cũng chẳng liên quan đến bác mod nào ở đây)
    Có thể do bài viết của em nó làm mod đó nghi ngờ em là 1 thành viên quen thuoc, đang ẩn mình và lập cái nick này bày tỏ bức xúc nên mod đó đã bới cái địa chỉ IP của em ra xem em là thằng nào. Bác mod này nói bóng nói gió là có 1 địa chỉ IP trùng 3 nick trong 1 topic và lấy cái cớ 3 nick này tự vote* cho nhau, có thể bị lock thẳng tay.
    Cái bài em post đã bị xoá vì nó ko phù hợp với topic đó.
    Em cũng thú thực luôn là em có 3 nick và đúng là đã từng vote* cho nhau. Nhưng cái kiểu chỉ lấy cái cớ đó ra để doạ lock nick em thì em thấy thật thất vọng cho cái chức mod đó.
    Chắc 3 cái nick của em sớm muộn cũng bị lock. Em xin được nói trước vài lời trước khi trút hơi thở cuối cùng....
  6. MieconNo

MieconNo Thành viên mới

Ôi thế à?
    Bị lock vì có 3 nick/ IP, mà lại vote cho nhau? Luật nào? Luật nào thế?
    Thế này thì tức thật, nhỡ may cả nhà người ta dùng chung một IP, ông viết một bài rất hay, thế là cả nhà (bà, bố, mẹ, con, cháu,.. ) lao vào đọc. Hay. Vote. Thì làm sao?!
    Tức thật! Ồ! Thế này thì tức thật! Tức chết đi được mất! Đã thế bác lập topic đi, anh em cùng vào chửi.
  7. tamdelicious

nghe tội nghiệp quá,mod oai đừng cóa lock nhá.em ấy còn nhỏ ...
  8. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

Cái chết đến quá bất ngờ, thôi thì trong cái quãng thời gian ít ỏi còn lại em sẽ gồng mình cống hiến tất cả những gì có thể để cho cái xã hội này trở nên tốt đẹp hơn, như thế có chết em cũng cam lòng....
    Được cuong_bt sửa chữa / chuyển vào 19:57 ngày 19/06/2008
  9. tamdelicious

thôi em ko cóa jì đâu ?cậu cho chị hỏi fát?cậu học cái jì ấy nhể?mà thấy bẩu câu ở Thanh Xuân à.cho cái số phone khi nào đi ọp ẹp chị còn gọi chứ.
  10. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Đến chết vì cười với ku kậu mất. Này, chị nói cho mà biết, cái sơ cua lý lịch của cậu chị đây biết ngay khi cậu lập cái topic Bố Hạ đấy nhớ, cứ lung tung
    Bạn Tâm ớt hay ghê! :)) Chính thức mời cậu vào trường quay S100, cống hiến sức trẻ cho mọi người .