1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Bói - giới thiệu các cách bói hay.

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 24/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tia_mo2002

tia_mo2002 Thành viên quen thuộc

Ơ , thế phải vote 5* thì mới được bói à
    Ứ , em không cần nữa , hehe
    Mà bói cũng đúng phết , mỗi cái nói la mình hay can thiệp vào chuyện người khác là sai , thế hoá ra là nói mình lắm chuyện à
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

hê hê.. bỏĂn vote 5* cho mơnh và cĂi bài cỏằĐa mơnh thôi chỏằâ có sao 'Âu.. giúp 'ỏằĂ nhau mà.... bỏĂn vào thỏằư Đ,Y mà xem
    Mơnh bơnh chỏằn bỏĂn 5* luôn... nhỏằ> vote lỏĂi nhâ..
  3. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Xem qua mấy lần bói của shoneti đều đúng cả!Thế này thì ruouMauSon tin tưởng rùi.Nào !!!!!!!!bói cho mình ngày 26 , ngày 29
    Theo mình shoneti sau này làm bà bói sẽ nổi tiếng và ra tiền lắm đấy!
  4. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

to shoneti: xin lỗi nhé, chưa kịp vote, tui vừa vote cho cả 2 5* rùi nhé.... nếu chưa vote cho tui thì.....
  5. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

Em ...thầy bói ơi .......... xem chị ngày 23 và 30 xem nào ......bói đi rồi chị vote..
  6. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

Ối em ơi là em ơi ....em thầy bói ơi .....để khách réo gọi thế này à ..làm ăn mất uy tín quá ...đòi lại sao bây giờ ....
  7. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

đồ ki bo, híc, đòi lại đi, trả lại 1* đấy, híc
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

Híc..mọi người thông cảm em tý... TTVN hôm trước bị làm sao mà em chả vào được... em còn tưởng nick bị treo... đến khổ.
    Quay lại phâ?n bói.. hi?...
    Bác rượu Mẫu Sơn:(bác cứ bi?nh tifnh... hi` hi`...)
    Ngày 26. Ham học hỏi và rất nhạy cảm với những thay đổi xung quanh, thích du lịch. Bạn yêu nhanh, chán nhanh và luôn thích những tình yêu mới.
    Ngày 29. Bạn có nhiều ý tưởng tuyệt vời và tin vào giác quan thứ 6. Tuy nhiên, bạn thường cảm thấy mệt mỏi với công việc và những người xung quanh. Nhìn vào mắt người khác, bạn có thể đọc được suy nghĩ của họ. Hay tưởng tượng và ghen tuông, bạn thường tạo ra các cuộc cãi vã với người yêu, đôi khi xử lý mọi thứ theo cảm tính.
    Libra Angel:
    Ngày 23. Bạn ghét mọi sự sắp đặt. Là người độc lập, thích gặp thử thách. Luôn sẵn sàng chịu trách nhiệm. Bạn yêu thích sự vui nhộn nên dễ gặp rắc rối trong chuyện yêu đương. Bạn có thể yêu một người đã lập gia đình mà không ai ngZn cản được. Bản chất khá dịu dàng mặc dù bạn không thể hiện.
    Ngày 30. Luôn có bạn bè ở xung quanh vì bạn vui nhộn và dễ gần. Luôn muốn điều khiển tình yêu nên bạn thường làm người yêu không hài lòng.
    Vanyeuminhem nói thế la? có ý gi? đấy?? Shoneti nhớ đaf vote cho ông 5* ru?i ma?...
    Co?n bác bless... em bói cho bác tận ti?nh thế ma? bác lại co?n ba?o em ki...hic hic... lại co?n đo?i sao nưfa ki?a...em ma? tra? được thi?..
  9. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Bạn shoneti bói ngày 29 rất đúng!còn xem ngày 26 mọi thứ đều đúng nhưng phần "yêu nhanh,chán nhanh" mình thấy cảm thấy không đúng đâu!
    shoneti bói giỏi quá ,chắc từng học qua thần học phải không?
  10. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Xem hộ tui luôn cái ngày 11 nhé, tiếc là không 5* được, không có * có nhiệt tình không vậy?