1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Bói - giới thiệu các cách bói hay.

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 24/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Shoneti oi!!! vì GV thấy em nhăn nhó nhiều quá nên chiều em chút đó. Cười lên đi cho tâm hồn thoải mái, cười lên di cho thoải mái tâm hồn. Nhưng phải công nhận Shoneti được nhiều người hâm mộ ghê. .....hehehehehe.....
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

hic... chả biết chiều kiểu gì.. thấy tự nhiên mình bị gọi bằng EM ngọt xớt.. mà đi ngủ ngay kiểu gì mà post ra được hẳn 1 bài... đúng là giỏi thật.
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Không biết đêm tân hôn như thế nào nhỉ? Bác RMS trả lời hộ em cái, @shoneti bảo đêm tân hôn mệt thế thì chẳng dám lấy vợ nữa đâu, đêm đầu tiên đã vậy thì những đêm sau phải làm sao?
  4. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Chuyện tế nhị này nói ra ở đây ngại lắm Vanyeuminhem vao box Giáo Dục Giới Tính hỏi nha!Lúc ấy nhiều người thông thái hơn RMS trả lời cho.
  5. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Thế càn nói làm gì nữa? em muốn bác nói ra cho bàn dân biết chứ còn đi sang đó thì em cũng sang rồi...
  6. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Chuyện này chuyện tế nhị sao mà nói cho bàn dân nghe được!chẳng may có các cháu nhỏ,học sinh lang thang qua đây thì ......Việt Nam ta phong kiến có phải như Tây đâu mà như vậy được hả chú?Chị em phụ nữ trong box lại cho là tội Q..R.. T..C(Quấy rối tình cảm thì chết)
  7. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Đêm tân hôn mệt như mà sướng. Bằng chứng là mọi người vẫn thi nhau kết hôn, không thấy sướng thì kết hôn làm gì phải không các bác. Con ai muốn thử cảm giác như thế nào thì cứ kết hôn đi, sẽ biết ngay mà.....( nói nhỏ nhé: nhiều người cũng muốn thư như vậy mà....hic....hic...............). Nhiều lúc tôi cũng muốn thử, nhưng cứ nghĩ đến cảnh tượng về sau thì chẳng còn muốn nữa..... Nói chung làm gi thì làm, nhưng trươc khi kết hôn phai suy nghĩ thật kỹ đó...... chúc các bác vui vẻ.....
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

Sẵn chuyện kết hôn post luôn cái này lên? các bác trai cố mà trả lời hộ bạn gái của mình, ko thì bạn gái tưởng tượng cũng được? hê hê?
    Phần 5: Trắc nghiệm: Anh ấy đã sẵn sàng kết hôn chưa? (nghe cái tiêu đề đã chuối)
    1- Khi tâm sự với một bạn trai về một vấn đề cá nhân, ví dụ như sức khoẻ hay những rắc rối trong gia đình, anh ấy sẽ:
    a- Bày tỏ sự quan tâm và giúp bạn tìm ra những giải pháp.
    b- Cố gắng an ủi bạn và chuyển sang đề tài khác hay ho hơn.
    c- Nói rằng hãy đề cập đến chuyện đó sau, nhưng rồi lại cố tình lờ đi.
    2- Bạn trai có rủ bạn đi dự đám cưới hay đến những bữa tiệc vui của gia đình anh ấy không?
    a- Có, anh luôn đưa bạn đến bất cứ đâu mà bạn muốn.
    c- Thỉnh thoảng, nhưng mỗi khi như vậy anh ấy lại tỏ ra không thoải mái.
    c- Chẳng bao giờ anh ấy làm như thế cả.
    3- Kể từ khi quen biết nhau, anh ấy có luôn cởi mở và kể cho bạn nghe về quá khứ không?
    a- Có chứ, các bạn đã cùng nhau nói về quá khứ và bạn hoàn toàn thấy thoải mái về điều này.
    b- Anh ấy nói về quá khứ, nhưng chỉ sơ qua thôi.
    c- Mỗi khi tôi hỏi về quá khứ, anh ấy đều tìm cách từ chối.
    4- Sau một thời gian xa cách, điều đầu tiên anh ấy nói với bạn là:
    a- Anh nhớ em xiết bao.
    b- Anh chỉ muốn được gần em.
    c- Công việc của em vẫn ổn chứ.
    5- Bạn kể rằng hai người bạn thân đã đính hôn, anh ấy sẽ:
    a- Cười và nói rằng mình cũng mong ước đến ngày ấy.
    b- Bày tỏ sự quan tâm một cách mờ nhạt.
    c- Nói rằng thật tuyệt, nhưng rồi lại lảng sang chuyện khác.
    6- Chủ đề chính trong những buổi nói chuyện của hai người là gì?
    a- Hôn nhân, con cái, công việc và nơi ở lý tưởng sau này.
    b- Những gì các bạn sẽ làm trong năm tới.
    c- Những gì các bạn sẽ làm trong tuần tới.
    Giải đáp kết quả:
    - Nếu phần lớn câu trả lời là a: Tình yêu của các bạn đã chín muồi. Anh ấy có thể chia sẻ với bạn tất cả những niềm vui cũng khó khăn, vất vả trong cuộc sống. Các bạn không có gì cần giấu giếm, cả hai cảm thấy hạnh phúc khi ở bên nhau. Chắc chắn một đám cưới vui vẻ sẽ đến với các bạn trong tương lai gần.
    - Nếu phần lớn câu trả lời là b: Có một điều gì đó mơ hồ chắn ngang giữa hai bạn. Có thể là do một trong hai người chưa hoàn toàn cởi mở, anh ấy chưa thực sự tỏ ra hiểu và thông cảm với bạn trong nhiều khía cạnh. Nếu muốn tiến xa hơn nữa trong quan hệ, các bạn phải chân thật hơn với nhau.
    - Nếu phần lớn câu trả lời là c thì các bạn hoàn toàn chưa hiểu nhau và anh ấy thực sự chưa quan tâm đến bạn. Tình cảm của anh mới dừng ở mức độ cảm tính, chứ chưa sâu sắc, nồng thắm. Chàng trai này có vẻ như vẫn yêu bản thân mình nhiều hơn và hoàn toàn chưa nghiêm túc nghĩ đến một đám cưới.
    ==================
    Làm xong mọi người nhớ nhận định hộ cái kết quả nhé... nếu sai nhiều quá thì chả post nữa
  9. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

hix hix
    đây là ngày sinh của em
    Ngày 25. Là người của công việc, không trở ngại nào có thể ngZn cản bạn thực hiện mục tiêu của mình. Phần chất này kết hợp với tinh thần trách nhiệm sẽ luôn mang lại thành công cho bạn. Chiều chuộng và trân trọng người yêu hơn cả bản thân mình. Tình yêu đối với bạn là tất cả. Bạn sẽ kết hôn sớm.
    Các bác thấy sao?
  10. hackerlangson

hackerlangson Thành viên mới

BÓI VUI: CÁC PHÉP CHIÊM ĐOÁN TƯỚNG SỐ- ĐÔNG
    TÂY KIM CỔ
    Trong kho tàng sách vở tài liệu nhiều như hiện nay có rất nhiều sách nói về chiêm tinh học và ở một số nước chiêm tinh học bị cấm đoán và các nhà chiêm tinh bị cấm hành nghề....nhưng ở một số nước vẫn được mọi người ưa chuộng...chiêm tinh học thực sự là một môn khoa học thần bí..cho đến ngay nay ở nhiều quốc gia nó vẫn còn tồn tại..trong khuôn khổ bài viết này sau khi sưu tầm một số tài liệu tôi xin được tóm tắt ngắn gọn và giới thiệu với các bạn một phần nhỏ nói về chiêm tinh...với mục đích giúp các ban giải trí sau những giở làm việc căng thẳng....không vì mục đích tuyên truyền mê tin dị đoan!
    Theo người Hy Lạp cổ đại cho răng mỗi hành tinh mang một đặc tính riêng và Mặt trăng và các hành tinh luôn luôn vận động theo một được vạch sẵn.Mặt trời mỗi năm lặp lại hành trình của nó qua các chòm sao như cũ,các nhà thiên văn thời ấy gọi phức thể những chòm sao nằm dọc vòng cung lớn của bầu trời mà theo đó Mặt trời đi qua trong thời gian là một năm là Đường Hoàng Đạo.Cung Hoàng Đạo là một vùng trong không gian,ở giữa có quỹ đạo biểu kiến của Mặt trời và 12 chòm sao mà Mặt trời thường phải đi qua trong khoảng một năm.Như vậy ta có 12 cung và mỗi cung được tương ứng với thời gian trên dưới một tháng..ta gọi đó là cung hoàng đạo.Và các cung đó được phân bố như sau:
    1.Bảo bình "Verseau" từ ngày 21 tháng 1 đến ngày 19 tháng 2.
    2.Song ngư "Poissons" từ ngày 20 tháng 2 đến ngày 20 tháng 3
    3.Dương cưu "Belier" từ ngày 21 tháng 3 đến ngày 20 tháng 4.
    4.Kim ngưu "Taureau" từ ngày 21 tháng 4 đến ngày 20 tháng 5.
    5.Song nam "Gemeaux" từ ngày 21 tháng 5 đến ngày 20 tháng6
    6.Bắc giải "Cancer" từ ngày 22 tháng 6 đến ngày 22 tháng 7.
    7.Hải sư "Lion" từ ngày 23 tháng 7 đến ngày 23 tháng 8.
    8.Xử nữ "Vierge" từ ngày 24 tháng 8 đến ngày 22 tháng 9.
    9.Thiên xứng "Balance"từ 23 tháng 9 đến ngày 23 tháng 10.
    10.Hổ cáp "Scorpion" từ ngày 24 tháng 10 đến ngày 22 tháng 11
    11.Nhân mã "Sagitaire"từ ngày23 tháng 11đến ngày 21tháng 12
    12.Nam dương "Capricorne" từ ngày 22 tháng 12 đến ngày 20
    tháng 1.
    u?c ruouMauSon s?a vo 13:16 ngy 12/07/2004