1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI CÁ ĐỘ (Chuẩn bị cá độ tháng 4 nào)

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi I_love_internet, 13/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I_love_internet

I_love_internet Thành viên mới

HỘI CÁ ĐỘ (Chuẩn bị cá độ tháng 4 nào)

Lập topic này trên cơ sở buổi off ngày 3 Tết. Có một cuộc cá độ cực kỳ sôi nổi giữa _anh_yeu và HDcomputer. Em miuconbietnoi yêu cầu phải lập topic này. Sau này, mọi cuộc cá độ liên quan đến Box Hà Tây sẽ diễn ra tại đây.

Số là, HDê và _anh_yêu sắc yếu (già rồi mà) có một cuộc tranh cãi sôi nổi. Dẫn đến cuộc cá độ như sau:

-Anh_yeu nói diễn viên Tự Long (chèo), người mà đóng vai đê-chan-cưm sắc cứm hôm 30 Tết, là diễn viên quân đội.

- HDê nói là diễn viên của đoàn chèo gì đó (Tóm lại, HDê khẳng định Tự Long không phải là quân nhân).

(Có sự chứng kiến của các mem ở hadong gồm HDê, anh_yêu, sieuchanhhadong, miuconbietnoi, cuoi_khoc... Các nhân chứng chú ý: Đừng có mà cãi!).

Hai tên này đã cá với nhau nếu ai nói sai là thua và sẽ phải chiêu đãi Box Hà Tây và các anh chị em nào biết đến cuộc cá độ này một chầu ốc luộc (Tất nhiên phải có cả rượu ngon - Vì toàn các bạn hiền mừ).

Hạn cuối cùng là ngày 11 âm lịch (Tức 19/2/2005 - Thứ Bảy) sẽ là ngày diễn ra cuộc rượu ốc cá độ đó. Giờ và địa điểm cụ thể sẽ do người thua cuộc quyết định. Nếu kết quả hòa, hai khổ chủ này phải bàn bạc và quyết định.
    He he, chúng em ở ngoài cuộc, chỉ chờ đến giờ là hưởng thụ...

Vậy, kính báo để bà con, anh chị và các cháu biết và cổ vũ cho hai khổ chủ nói trên. Đồng thời theo dõi và nhận lời mời đến buổi rượu ốc nói trên.

Kính!

PS: Thông báo này thay cho giấy mời.
  2. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Cho tham gia với nha.. ai thì mình cũng được uốn.. hehhehhe.. fát nầy được say roài..
  3. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

hehhêhhhehhe cái vụ này hay nhỉ? Cho em bon chen tý nhé .
    theo trí nhớ ko nhầm của em thì : Diễn viên Tự Long là diễn viên CHÈO ạ ( HDe nhớ chia phần cho thienthancodonls nhé ) Để em về xem lại phần lý lịch tricíh ngang của Tự Long rồi pots lên cho mọi người nhé
  4. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

hè hè.nếu không có j thay đổi, hôm off tới này em xin hai xuất, hè. free nên em tranh thủ thể hiện tấm lòng vàng. mời mấy đứa bạn đi cùng cho thêm phần thân thiết.
    anh HDê và anh Thắng không thấy phiền chứ ạ???

5. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Vậy thì em cũng xin bon chen một chân hai bác nhé
  6. emgai_hubm

emgai_hubm Thành viên mới

theo như em nhớ thì anh yêu đã thắng rùi.xếp ơi chuẩn bị chiêu đãi đi nhé em sẽ cố ghắng có mặt và cũng xin mấy suất nữa cho mấy đứa em đi bảo chị mời cho nó oai
  7. magicwaves1979

magicwaves1979 Thành viên mới

Ca hai bac noi deu dung ca! Tu Long la dien vien thuoc doan cheo Tong cuc Hau can ( hay Chinh tri gi do). Hay qua roi! ca hai nguoi deu khong thang. Cung co nghia la ca hai deu thua, cung co nghia la se co 2 nguoi phai chieu dai, cung co nghia la chung ta se duoc chieu dai 2 lan!! Xông vaooo!!!....
    Các bác thấy em tinh toán thế có đwợc không? Quá được nhi!!!
  8. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Thứ nhất, đề nghị magic viết có dấu hộ anh cái. Đọc không dấu dễ hiểu nhầm sang chuyện nhạy cảm lắm. Kiểu như "Thu mua lòng lợn rừng" thì dịch thế nào đây?
    Thứ hai, nếu là Tổng cục hậu cần thì không có chuyện hòa. Ai chẳng biết Long chèo, vấn đề là áo lính hay không - Cứ mặc áo lính là anh thắng.
    HDê chuẩn bị đi là vừa.
    1 lần hoành tráng hơn hẳn 2 lần lờ vờ, magic nhể?
  9. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Chả cá gì cả....ai bao thì iem xin đi ạ
  10. cuoi_khoc

cuoi_khoc Thành viên mới

Tôi đã hỏi 1080 Hà nội chỉ được trả lời là: HIện đang công tác tại Đoàn chèo tổng cục hậu cần.
    Không hỏi được đang đeo lon gì cả.....
    Kính báo