1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi cả nhà 1 chút về tâm lý bọn con gái!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kakalot_hau, 27/02/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

Chả là em có quen 1 đứa cũng khá lâu nhưng chủ yếu là thỉnh thoảng chát chít, nhưng khi gặp mặt nói chuyện em có phát hiện ra 1 số cái tính cũng hơi chút hâm hâm nhưng ko hiểu sao em lại thích cái tính hâm hâm ấy, nhưng cái tính hâm ấy ko phải vấn đề lớn với 1 con người nói chung tạm chấp nhận được, còn tổng thể nó khá là thông minh, cá tính và xem tử vi thì thấy cũng hiện lên cả những cái đấy... sau đó mình cũng muốn làm bạn với con bé này, nhưng nó từ chối thẳng thừng và chê ngược lại mình hâm thế này thế kia, thật ra thì tính mình dễ thích ứng với người nói chuyện nên thấy đối phương biểu hiện chút gì khác thường là mình cũng dựa vào cái khác thường đề chém lại và thử xem có thật là thế ko nên thành ra có những câu mình nói hơi quá, và thể hiện hơi quá... nên nó ghét hay sao ấy. Thỉnh thoảng buồn buồn nhắn tin cho nó thì nó bảo mình đừng nhắn tin làm phiền nó nữa. Vậy con bé theo các cao thủ có nên theo đuổi nó ko... vì theo đuổi mãi cũng ko có kết quả nản quá.... Ko hiểu tâm lý em này thuộc dạng gì nữa....
  2. loslotus153

loslotus153 Thành viên mới

Chắc cô này k0 thích ng mê tín
  3. dangphucchung

dangphucchung Thành viên mới

Đừng tin vào phim ảnh.
  4. tuyetchinh29

tuyetchinh29 Thành viên tích cực

Đây là điển hình cho câu : " số thầy thì để cho ruồi nó bâu", hì hì, lúc nào rảnh bạn xem giúp tớ lá số của tớ với nhé. Thanks
  5. theman08x

theman08x Thành viên quen thuộc

Đã thể hiện đến thế thì tốt nhất là quit. Có lẽ chỉ đơn giản là gu nói chuyện 2 người không hợp nhau.
  6. Yeu_Trong_Sang

Yeu_Trong_Sang Thành viên mới

Đề nghị chủ top không ứng dụng tử vi vào việc nâng giá gái. Thần thánh hóa gái cộng với việc tự huyễn hoặc bản thân thế này thì còn tạch dài dài. Nếu tự thấy cách nói chuyện của mình làm người khác ghét thì phải nghiêm túc xem xét rõ nguyên nhân ở đâu. Xem nếu có điểm gì ta chưa đúng, chưa khéo thì sửa. Không chỉ với gái mà đối phương là khách hàng, đồng nghiệp hay già trẻ gái trai thì ta cũng cần làm thế. Mục đích là nâng trình giao tiếp, thêm bạn bớt thù.
  7. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Trả lời câu hỏi của bác về tâm lý em này: em thấy có một điều rõ ràng là nó rất ko thích bác.
    Xin lỗi vì em nói hơi thô, nhưng mà thật đấy
  8. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cứ tưới cho nó độ vài chai rượu vang rồi dìm đầu nó xuống thì kiểu gì cũng làm bạn thôi. Tưới ướt như mưa càng tốt. (xin lưu ý hệ thống vòi xịt.)
  9. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Nó ghét bác ra mặt rồi còn gì hỏi theo đuôi gì nữa. Next tìm em khác thôi.
  10. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

Tớ thì tự nhận xét tính tớ là rất vui vẻ thân thiện với tất cả mọi người, dĩ hòa vi quý và ứng xử rất khéo trong các mối quan hệ xã hội, trong bạn bè có cả những đứa 9x... thậm chí là 95... và mấy anh bạn già 75-76 cũng rất nhiều... Nói chung khoản chém gió cũng rất ok, cũng có thể nói là có duyên nữa, khi mà tụ tập đông người thì có nhiều lúc là tâm điểm kể chuyện cười cho mọi người nữa... Chỉ trừ những trường hợp đặc biệt là tính đứa nói chuyện với tớ tính quá củ chuối và được nhiều người xác nhận thì tớ vẫn dĩ hòa di quý, lúc đấm lúc xoa... Nên tự nhận xét về tính tớ thì tính ko củ chuối chút nào cả...
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Tớ chưa nói hết lá số cho em ấy nghe.... mà cái này đâu phải mê tín nó là khoa học mà
    là sao tớ không hiểu... sao lại liên quan đến phim ảnh ở đây
    Cũng ko biết là nó có ghét mình ra mặt không nữa, vì thời gian đầu nhắn tin nó trả lời lại, ba hoa bốc phét này nọ. Sau đó mình có chém gió trên facebook này nọ, sau nó lôi bạn nó ra bảo là mình hâm và muốn cắt liên lạc với mình... ko hiểu mô tê gì nữa luôn
    Hơ hơ hay đấy... nhưng rượu vang của em trung bình ra cũng phải 200k 1 lít, tưới thế em phá sản ah
    Mình áp dụng mấy cách trong việc chọn bạn chí cốt, thứ nhất xem tử vi, thứ 2 xem tướng, thứ 3 phán đoán cách giao tiếp ứng xử trong thực tế cuộc sống ( cái này quan trọng nhất) chứ mình ko phải là ứng dụng tử vi để nâng giá em ấy đâu,
    Đúng thật số tớ là số ruồi bâu... chán như con giá....