1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỡi các bạn người Việt Nam.... ?

Chủ đề trong 'Czech' bởi winczech, 30/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winczech

winczech Thành viên mới

Hỡi các bạn người Việt Nam.... ?

Chào các bạn! Các bạn có kinh nghiệm về học tiếng Séc chia sẻ cung tôi với, tôi sẽ rất vui làm quen với các bạn. Khoảng 2 tháng nữa tôi sẽ tới Séc, tôi đang lo quá vì tiếng không biết, hiện tại tôi đang tìm cơ sở đào tạo tại Hà Nội để học. À các bạn cho tôi hỏi một chút, khi qua Séc họ dạy tiếng Séc cho chúng ta thông qua tiếng anh hay tiếng Việt? Hay là tiếng ? Lo qúa trời các bạn à, và buồn nữa chứ, vì chẳng có người bạn nào ở đó ....
  2. N_L

N_L Thành viên mới

thông qua tiếng Séc bạn hiểu được không nhỉ ? đừng lo và bình tĩnh thôi nhé cũng như là học tiếng anh vậy.
  3. haothiencz

haothiencz Thành viên mới

cả tiếng Séc và tiến Việt, còn chuyện bạn bè thi bạn đừng lo, sang mà ở ký túc thì nhiều bạn quá, chạy ko kịp ý chứ
    còn nếu học tiếng Séc tập trung và học tử tế 1 năm chắc có thể thi đỗ vào đại học, còn học tiếp đại học thì phải cố gáng nhiều.
  4. letocr84

letocr84 Thành viên quen thuộc

ai mới sang đây đều thế cả mà,chỉ cần chăm chỉ 1 chút là ok,yên tâm đi,sang đây nhiều sv vietnam lắm thiếu gì người tốt hả bạn...chúc may mắn nhé.Khi nào sang pm cho mình,mình đến chơi..hihihi
  5. winczech

winczech Thành viên mới

OK, cảm ơn bạn. Khi nào sang nhất định tôi sẽ gọi bạn