1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoi cac U o My

Chủ đề trong 'Du học' bởi abaddon, 02/11/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. longatum

longatum Thành viên rất tích cực

nói xế cho ra vẻ sành điệu thôi bác ạ. Em chẳng tháay football có gì hay, chán bỏ u. Chỉ có đi xem thì hò hét vui vẻ thôi. Em xem football chẳng khác gì mấy con cheerleader, chỉ biết hfo hét chứ thực ra chẳng biết mô tê gì cả.
    BE YOUR SELF AS THOSE WHO MATTER DONT CARE AND THOSE WHO CARE DONT MATTER
  2. SamTeeny

SamTeeny Thành viên quen thuộc

Em cũng thế, xem bọn nó chả hiểu mô tê mù tịt gì, mấy thằng nhảy xổ vào nhau tranh giành một lúc, xong lại giải tán, chán chết đi đc. Em cũng giống hệt bác longatum, chỉ toàn xem bọn cheerleaders là chính. May mà còn có bọn nó, ko thì chắc em cũng đến ngủ gật ngoài stadium rồi. Thề là ko thích football!!
  3. longatum

Em xem football thì cũng biết được luật lệ. cái gì mà qua tờ bách với lị răn ninh bách... in tờ xép sần với lị tớt đao... dưng mà xem chán lém vì em không hiểu gì về mấy quả strategy... Nói chung đây là trò cơ bắp, anh em mình không chơi được.
    Bác Sam thì hiểu nhầm ý em. Em đi xem football hay basketball thì cũng xem cheerleader nhiều thật, nhưng em vẫn xem trận đấu. Ý em là em giống máay đồng chí cheerleader ấy ở chỗ là ngoài việc hò hét cổ vũ, em chẳng hiểu gì về trận đấu cả.
    À mà em có chụp được mấy pô các em cheerleader trường em, hôm nào pột lên cho anh em cùng xem nhể...
  4. Vicini

Vicini Thành viên quen thuộc

ặ? tôi thỏằ? là football lúc biỏ??t ?'ặ?ỏằÊc rule vỏằ>i cỏ?Ê strategy cỏằĐa nó th?ơ xem hay, mà tôi tặ?ỏằYng xem biỏằfu diỏằ.n th?ơ Color Guard ỏằY giỏằ?a c?Ăc 4 hiỏằ?p chỏằâ còn Cheerleader c?âng chỏằ? hò h?ât ch?Ăn bỏằ? xỏằô, mà kô ?'ặ?ỏằÊc ngỏằ"i hàng ?'ỏ?Đu th?ơ c?âng ch?Ăn. ?? nhỏ??n b?Ăc Longaturn : Tôi cỏằâ kô hiỏằfu tỏ?Ăi sao b?Ăc cỏằâ ngh?â tôi chặĂi football, hôm trặ?ỏằ>c ?'ỏằ?c lỏ?Ăi bài th?ơ ?'úng là tôi chú th?ưch kô k?â, tôi nói là chặĂi soccer ỏằY high school mà s?Ân b?Êi cỏằĐa bỏằ?n nó c?âng rỏ?Ơt ?'ỏằ?nh. Chỏằâ d?Ân VN m?ơnh chặĂi football sao ?'ặ?ỏằÊc hỏ?Ê b?Ăc

Half of being smart is knowing what you are dumb at
  5. longatum

hề, nhân dịp gặp các bác xem football ở đây, em khoe tẹo. trường em vừa mới vô địch NCAA Division I AA đấy, hehehe... ở đây football rules, basketball chỉ là hạng 2. Hôm qua mới xem Fiesta Bowl... Oregon đập chất Colorado.. sau đấy lại đến Sugar Bowl, em ngủ gật giữa chừng. Thực chứ kiên nhẫn như em cũng không làm sao xem được liền tù tì 2 trận football.
  6. Vicini

Vicini Thành viên quen thuộc

Chả hiểu sao Colorado hôm trước bị làm sao ấy. Thực ra ai cũng bảo Colorado xứng đáng chơi với Miami hơn là Nebraska. THế mà bị bọn Oregon dập. Nhưng tôi cũng ghét Colorado, tháng trước dám defeat Texas Longhorns. Bọn Buffalo đáng ghét. À quên hôm trước bác Longaturn có xem LSU đập bọn Illinois chết đỉnh vật. Công nhận trận đấy là một trong những trận xem sướng mắt nhấtt. Tối nay có Rose Bowl rồi, phải ở nhà xem thôi.

Half of being smart is knowing what you are dumb at