1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Hiện nay hệ thống gặp trục trặc phía server Tìm kiếm nên tạm thời chức năng tìm kiếm bài viết và danh sách bài viết đã viết của thành viên không hoạt động được, bộ phận kỹ thuật đang khắc phục và chậm nhất tới hết ngày 29/7 hệ thống sẽ trở lại hoạt động bình thường.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoi cach nuoi rua canh

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi luanhuong, 25/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luanhuong

luanhuong Thành viên mới

Em moi duoc tang 1 con rua nho nho em cung chang biet no la rua nuoc hay can, chi dc dan la toi cho no vao nuoc sang mang no ra de len can. Em thay co ve ko on so no kho qua chet mat thi sao, em cho no an thuc an dong goi cua rua nhung chang biet cho an bao nhieu thi vua chi so cho no an no qua no lai tèo mat. Ai co kinh nghiem giup em voi!!!!!!!!! nghe noi nuoi rua de chet thi den lam!!!!!!!!!!!hichic.................
  2. xautraitieutu

xautraitieutu Thành viên mới

Sang box sở thích, vào cái hội Rùa mà đọc, mà thao khảo, mà tìm bạn đời cho rùa và cho...chủ con rùa.
  3. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

tớ cũng có nuội 1 con rùa, nó tha thẩn đi khắp xó nhà chẳng nhìn thấy mặt bao giờ. Ấy mà muốn nó ở yên thì cho vào hộp nuôi rùa ý, tớ cũng có 1 cái nhưng con rùa nhà tớ nó to quá trèo cả ra ngoài. MÀ rùa là loại sống dai sống khỏe lắm, nên ko phải lo lắng nhiều cho nó đâu à.