1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội café Box Phú Thọ...

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bigmans_hn, 06/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Hội café Box Phú Thọ...

Chào cả nhà!
    Không biêt các anh chị em trong box Phú Thọ mình có ai nghiện, thích thưởng thức cafe không nhỉ. Chúng ta có thể thành lập một hội cafe riêng và 1 tháng có thể tổ chức 2 lần vào đầu tháng và giữa tháng, như vậy cũng thú vị đấy chứ.
    Như big tôi đây thì không biêt là có phải nghiện cafe không nữa nhưng tôi dùng cái thứ nước mà đen và đắng ngắt đó cũng được khá lâu rồi, khoảng 15 năm gì đó. Tôi có thể mô tả về vị ngon của cafe đến mức những người chưa từng uống thì có lẽ cũng muốn thử đấy. Vậy ý kiến của Big tôi là vậy còn ý kiến của mọi người thì như thế nào, chúng ta cùng nhau bàn bạc nhé!
    Chúc mọi người một ngày tốt lành!

Bigmans_hn
  2. ami_bb

ami_bb Thành viên mới

Em thì không nghiện nhưng nếu hỏi có thích không thì câu trả lời chắc chắn không phải là thích mà là... rất thích.Em rất thích ngồi quán cafe với bạn bè..nói chuyện.Hồi xưa vào quán còn chỉ gọi cafe nữa.Bây giờ chỉ lúc nào thấy tâm trạng không tốt mới gọi cafe thôi vì .....để cho hợp với tâm trạng mà.

3. ami_bb

ami_bb Thành viên mới

Em thì không nghiện nhưng nếu hỏi có thích không thì câu trả lời chắc chắn không phải là thích mà là... rất thích.Em rất thích ngồi quán cafe với bạn bè..nói chuyện.Hồi xưa vào quán còn chỉ gọi cafe nữa.Bây giờ chỉ lúc nào thấy tâm trạng không tốt mới gọi cafe thôi vì .....để cho hợp với tâm trạng mà.

4. linh_kotex

linh_kotex Thành viên mới

Cái cảm giác tâm trạng không vui,vào quán ngồi uống cafe 1 mình,nhìn cốc cafe cạn dần mà tự hỏi "Điếu thuốc tàn,ly cafe cạn,ở đời này ta biết làm bạn với ai đây? "
    Nhất trí với ý kiến của anh bigmas,trong box PT ,em với 0983,anh alohamark cũng suốt ngày cafe ấy mà.Anh em box ta nêu tên và địa chỉ quán cafe nào đó hay hay ở HN và 1 tháng sẽ đi 1 hoặc 2 lần vậy.
  5. linh_kotex

linh_kotex Thành viên mới

Cái cảm giác tâm trạng không vui,vào quán ngồi uống cafe 1 mình,nhìn cốc cafe cạn dần mà tự hỏi "Điếu thuốc tàn,ly cafe cạn,ở đời này ta biết làm bạn với ai đây? "
    Nhất trí với ý kiến của anh bigmas,trong box PT ,em với 0983,anh alohamark cũng suốt ngày cafe ấy mà.Anh em box ta nêu tên và địa chỉ quán cafe nào đó hay hay ở HN và 1 tháng sẽ đi 1 hoặc 2 lần vậy.
  6. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Chẳng biết có nghiện không nữa !
    Thấy suốt ngày cafe , đều đều ngày 3 cữ !
    Chỉ thấy thiên hạ đồn là mình nghiện rượu thoai !
  7. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Chẳng biết có nghiện không nữa !
    Thấy suốt ngày cafe , đều đều ngày 3 cữ !
    Chỉ thấy thiên hạ đồn là mình nghiện rượu thoai !
  8. bigmans_hn

Chào bà con!
    Hội cafe này cỏ vẻ hay rồi đấy, mong bà con đóng góp thật nhiều ý kiến đi để chúng ta thành lập một hội và sẽ sinh hoạt thường nhật. Cafe đối với Big tôi là một điều thiết yếu trong cuộc sống, có khi thấy nhớ cafe hơn cả nhớ người yêu ấy chứ. Thật thú vị, kỷ lục của tôi là một ngày uống hết nửa lít cafe, các bạn thấy đấy ngồi máy tính nhiều đầu óc căng thẳng và cũng mệt đấy chứ. Có một em cafe để bên cạnh vừa uống vừa làm sẽ thoải mái hơn nhiều đấy. Còn quán thì big tôi cũng biết nhiều đấy. Mong bà con đóng góp thật nhiều ý kiến tđể hội cafe sớm được khai mạc nhé.
    Chúc mọi người một ngày mới tốt lành.
    Bigmans!
  9. bigmans_hn

Chào bà con!
    Hội cafe này cỏ vẻ hay rồi đấy, mong bà con đóng góp thật nhiều ý kiến đi để chúng ta thành lập một hội và sẽ sinh hoạt thường nhật. Cafe đối với Big tôi là một điều thiết yếu trong cuộc sống, có khi thấy nhớ cafe hơn cả nhớ người yêu ấy chứ. Thật thú vị, kỷ lục của tôi là một ngày uống hết nửa lít cafe, các bạn thấy đấy ngồi máy tính nhiều đầu óc căng thẳng và cũng mệt đấy chứ. Có một em cafe để bên cạnh vừa uống vừa làm sẽ thoải mái hơn nhiều đấy. Còn quán thì big tôi cũng biết nhiều đấy. Mong bà con đóng góp thật nhiều ý kiến tđể hội cafe sớm được khai mạc nhé.
    Chúc mọi người một ngày mới tốt lành.
    Bigmans!
  10. shortcut

shortcut Thành viên mới

he he, lâu lắm mới thấy lão big nhỉ, dạo này có tiền dong adsl về nhà hả. Cafe à, được đấy, chẳng biết có khoái cafe không nhưng ngồi quán cafe tán phét thì cũng tạm.