1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi cái này mà ít người trả lời quá!!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi let_it_down, 18/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. let_it_down

let_it_down Thành viên mới

Hỏi cái này mà ít người trả lời quá!!!!

Còn bi h là những câu hỏi khác của một người bạn thân khác!

1. Ngày bé, khi đó khoảng 6 hay 7 tuổi => khi chẳng biết tí mù gì về GDGT cả (bi h 24 tuổi rùi) gì đó, nó bị bọn con trai mới lớn trong xóm ( cũng mù tịt nốt về vấn đề này ) dụ khị giao hợp với một thằng con trai khác ( cũng ngu nốt vì cũng chẳng biết gì hơn nó cả ), thằng này bằng tuổi nó khi đó. Hai đứa bị dụ khị giao hợp với nhau bởi cái lũ thanh niên ngu dốt và ngịch tinh kia. Bi h nó đã lớn và đã có người yêu, nó sắp lấy chồng và nó muốn biết như thế thì nó còn cái chữ " trinh" đấy hay ko nữa ??? Nó ko kể chuyện này với Anh người iu nó, nó nghĩ là nếu nó ko có máu vào đêm tân hôn thì chắc là Anh chồng nó sẽ hiểu thôi? Mọi người nghĩ là nên nói ra trước hay sau khi cưới đay? Xin cho biết ý kiến?
    2. Xung quanh núm vú của nó có rất nhiều các hạt nhỏ nhỏ ( thông thường thì vẫn có nhưng riêng nó có rất nhiều ). Như thế có ảnh hưởng gì đến việc cho Em bé bú sau này ko ? Về mặt thẩm mĩ thì ko được đẹp cho lắm, nó muốn biết làm thế nào để làm sạch tất cả những hạt mụn đó???
    Xin được mọi người thỉnh giáo cho, chúng nó ngại chẳng dám hỏi, mà ko hỏi thì làm sao mà biết được, tui đành hỏi hộ vậy.

I LOVE YOU AS MUCH AS I LOVE MYSELF !!!!
  2. dragon82

dragon82 Thành viên rất tích cực

Trả lời cho câu 1, khả năng mất T của bạn giá đó là rất ít, vì nếu con trai 7,8 tuổi thì kô có khả năng làm mất T được đâu vì chưa đến tuổi dậy thì (DV chưa có khả năng cương cứng)
    Hãy bảo bạn gái đó cứ tự tin mà lấy chồng đi
    Everything I do, I do it for you
  3. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Em trả lời câu hỏi thứ nhất nhé . Mấy em trai 7 tuổi , ********* còn quá bé để thực sự có thể cho vào trong em gái khác cùng lứa tuổi được . Thế nên ********** cũng sẽ ko bị rách được đâu . Còn nếu cẩn thận hơn thì đi đến bác sĩ một mình để kiểm tra còn ********** hay ko ? Cách đó đơn giản nhất trước khi nói với bạn trai .
    Còn câu hỏi thứ hai thì em thấy là ko có ảnh hưởng gì đâu . Nó là chuyện bình thường mà . Con gái có nhiều người có ít và nhiều người có nhiều . Em bé có bú cũng ko sao đâu . Đừng lo .

4. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Tốt nhất là bảo cô bạn đó đến bác sĩ khám cho chắc, họ chỉ kiểm tra qua là biết ngay thôi, đỡ phải lo lắng hoài nghi.
    Còn chuyện thứ hai thì bình thường, ko có gì phải lo đâu.
    A friend inneed is a friend indeed
  5. rojiq

rojiq Thành viên mới

Chuyện hồi nhỏ thì come in end rồi.
    Cho nên đừng nói là tốt nhất.
    Chuyện thứ hai thì bình thường
    chẳng có gì phải lo cả.bye bye he he
  6. Carcassi

Carcassi Thành viên mới

Cái này thì mình nghĩ là bạn nhầm! Con trai 7,8 tuổi một số vẫn có khả năng cương cứng ********* (mình là một ví dụ )
  7. delibab

delibab Thành viên quen thuộc

Có lẽ là may mắn bởi đã không có nhiều người như anh em mình huynh đài ạ .Đệ năm 8 tuổi cũng biết cương mạnh rồi .Tuy nhiên đệ nghĩ khả năng làm thủng ********** là chưa .********** nằm khá sâu ,chim thằng 8 tuổi bé như quả ớt xíu ,làm sao mà đâm vô đó được
  8. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Biết là của tụi mình khi đó còn bé nên khó........nhưng mà của con gái lúc đó cũng đâu to,đâu có sâu như khi trưởng thành đâu.
       Bãi nước bọt nhổ đi **** bao giờ thèm liếm lại

9. thichcuoiduanghich

thichcuoiduanghich Thành viên mới

Trả lời câu hỏi 1: Không nên nói với lão người yêu làm gì cho sinh chuyện. Nếu gặp phải người "rành" về *** tý thì khônng sao, nhưng nếu mà người yêu nó cũng "mù tịt" về GDGT thì có phải là rách việc không? Cứ vô tư mà lấy chồng. Sao vấn đề lại nặng nề thế cơ nhẩy. Tặng 1 câu: Im lặng là vàng!
    Trả lời câu hỏi 2: Vú đàn bà thì có hàng tỷ hình dạng, kích cỡ, độ mềm, rắn, màu sắc khác nhau. Ngoài ra còn các yếu tố như lão hoá, bị bóp, bị day, bú, sờ, phơi nắng, phơi mưa vv nên nó cũng biến dạng liên tục. Mấy cài hạt đó nhằm nhò gì. Có những cái vú to vật mà sờ mãi chẳng thấy con "ốc vặn" đâu cả.
    Được chưa?