1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội cái nết đánh chết cái đẹp .....

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi dauthaitukieptruoc, 02/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dauthaitukieptruoc

dauthaitukieptruoc Thành viên mới

Hội cái nết đánh chết cái đẹp .....

Thời gian này bạn có xem Ti Vi, VTV3, lúc 9h có một bộ phim mang tên "Cô gái xấu xí".

Nội dung phim nói về Huyền Diệu, một cô gái xấu ma chê quỷ hờn, ăn mặc thì lỗi mốt, tính cách thì tồ tẹt nhưng được thật sự phải công nhận rằng cô ấy thật sự giỏi và tốt tính. Nghe đâu kết thúc phim thì cô gái xấu xí đó sẽ cưới được chàng hoàng tử - giám đốc đẹp trai, giỏi giang.

Mình không nói về phim mà mình mượn bộ phim đó để nói về những_cô_gái_xấu_xí.

Mình là một cô gái ai tiếp xúc lần đầu cũng nhận ra là mình rất tốt tính, nhưng mà bị hạn chế về vẻ ngoài. Chính vì lẽ đó mà nhiều khi hơi tủi thân và mặc cảm.

Mình tự tin lên khá nhiều khi xem phim "Cô gái xấu xí" nhưng mà phim ảnh là phim ảnh nên ....

Chính vì vậy mình thành lập hội "Cái nết đánh chết cái đẹp", không quan trọng là bạn đẹp hay xấu, miễn là cái nết của chúng mình đẹp. Chúng mình cùng nhau Làm quen - rút ngắn khoảng cách để cùng nhau kết bạn, giúp cho nhau sống tốt hơn lên, để những cái nết được phát huy hơn nữa.

Mời bạn vào đây, chúng mình làm quen nào. Biết đâu lại ............. Mình rất hy vọng được làm quen với nhiều người, cùng rút ngắn khoảng cách .............................

Hoa này
  2. cadic33

cadic33 Thành viên mới

Chúc mừng nhà mới nhé!
    Hoa này
    Chỉ muốn nói một điều: Không có người phụ nữ xấu, chỉ có những người phụ nữ không biết làm đẹp.
    Vậy bạn còn chờ đợi gì nữa.
    Bạn có một cái nết đẹp rồi, chú ý đến mình chút đi là sẽ cực kỳ hấp dẫn.
    Chúc bạn và hội của bạn sẽ tìm được chàng hoàng tử của lòng mình.
    .
    Nhưng mà mình nghĩ hội của bạn sẽ ít người lắm vì các cô gái chả có cô nào tự nhận mình xấu cả, heheheheh
    Nói nhỏ: Bạn có vẻ vẫn còn trẻ tuổi và lãng mạn. Điều đó có chính xác không?
    [nick]
    Được cadic33 sửa chữa / chuyển vào 22:50 ngày 02/05/2008
  3. eofa_aofe_1234

eofa_aofe_1234 Thành viên mới

Lâu lâu k vào box, thấy mỗi lần vào lại một điều khác lạ. Đặc biệt là topic này.
    Này Cô gái,tự tin lên em nhé. Anh tin em là một cô gái tốt.
    Mỗi người có một vẻ riêng khiến người khác fải nể phục hay yêu mến chứ k chỉ vì dáng vẻ bề ngoài.
    Hơn nữa em lại là một cô gái dũng cảm. Chúc em thành công trong cuộc sống. Anh mong rằng mỗi lần trò chuyện cùng em sẽ là một niềm vui và có những điều thú vị. Anh là người thích khám phá mà
  4. dauthaitukieptruoc

dauthaitukieptruoc Thành viên mới

@cadic: Cảm ơn bạn. Mình quả thực có lãng mạn nhưng mà nhiều tuổi rồi.
    @aof : Cái tên anh khó nhớ thế ạ Em cũng cảm ơn anh. Em có dũng cảm gì đâu ạ, sự thật đấy chứ.
    Sao chẳng thấy bạn gái nào vào đây thế này? Mình lập hội này để chúng mình có thêm tự tin để chinh phục nhiều cái mà chúng ta thiếu cơ mà! Toàn thấy các bác trai vào khen mình dũng cảm.
    Tủi thân quá!
  5. ANHTUAN303

ANHTUAN303 Thành viên rất tích cực

ủng hộ , ủng hộ
  6. solohanoi

solohanoi Thành viên mới

Đồng ý với ý kiến bạn này
    Tại mình xấu trai
  7. vugia2010

vugia2010 Thành viên rất tích cực

Đê nghi khoá Topic, mình toàn thích người xinh thế mới đau
  8. TonicX

TonicX Thành viên rất tích cực

Thật là xúc động quá
    Thế là gái xấu như Tráu đây ... đã có nơi có trốn để nương thân jồi
  9. Vn_Sakura

Vn_Sakura Thành viên mới

Bạn Hiếu k ủng hộ bạn ấy thì thôi chứ đừng nói thế nhé. Trên đời này bạn gái xinh đẹp được nhiều người vây quanh, vậy những bạn gái không đẹp bằng thì k có quyền hay sao.
    Mình rất mong rằng đừng ai có suy nghĩ sai lệch như bạn hiếu.
  10. confused

confused Thành viên mới

Bạn SA nói thế là không được rồi.Ý thích của mỗi người khác nhau làm sao cấm đoán được.Mình cũng thích những bạn gái xinh tóc dài da trắng chân dài đến lách tuổi xì tin .Chẳng nhẽ ý thích cũng bị hạn chế à.