1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội cái nết đánh chết cái đẹp .....

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi dauthaitukieptruoc, 02/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GiotThuBuon

GiotThuBuon Thành viên mới

chỉ là thích ngắm thôi sao
    con giai thật xấu tính mà
    NGười xưa chả có câu "tốt gỗ hơn tốt nước sơn" sao với lại "ko có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ ko biết làm đẹp" thui!
  2. Sadeyes

Sadeyes Thành viên quen thuộc

Không bao giờ cái Nết có thể đánh chết được cái Đẹp, trừ khi nó thích đi tù.
    Sự thật là ở Việt Nam, gái mất nết mà đẹp thì vẫn 1 lũ đàn ông vây quanh. Còn xấu ư? Người ta nhìn thấy 1 bà cô xấu xí thì thời gian đâu mà bận tâm đi tìm hiểu nó nết tốt như thế nào.
    Đây là 1 cụm từ biện hộ, hoặc nhằm trấn an những người "không đẹp".
  3. oxoyozot9x9

oxoyozot9x9 Thành viên mới

cái nết với cái đẹp là 2 phạm trù khác nhau, cái đẹp có tội tình gì đâu mà đánh chết nó.... hihihihihi
  4. dauthaitukieptruoc

dauthaitukieptruoc Thành viên mới

Hihihihihihiih, hôm qua mình phải đi ngủ hơi sớm để gìn chút ít nhan sắc còn lại của mình, hihihihiih Sáng nay dậy sớm, thấy vui vì khá nhiều bạn ghé thăm. Cảm ơn các bạn nhé.
    @Anhtuan33 + Solo + hanhnd_halong + ..: Hoa này , bia này . Chúc các bạn vui vẻ nhé!
    @vugia: Anh làm em tủi thân rồi đấy. Đã không thích thì thôi lại đề nghị lock Topic. Anh thật là ... mê gái đẹp E ước anh sẽ lấy phải cô vợ xấu hơn em cho đáng đời
    @Toxic + tigerfire + lilz : Chào mừng các bạn đến với hội. Nhưng nếu ava là các bạn thì các bạn cực kỳ xinh đẹp. Mình lại thêm tủi thân rồi. Dù sao cũng chúc mừng và welcome......
    Có chút an ủi, hôm qua gặp một chị còn xấu hơn mình . Hai chị em nói chuyện đủ thứ trên đời, chị ấy bảo "Giấc mơ chỉ là giấc mơ" nên xác định tinh thần ế, Làm sao bây giờ???
    @all: Hqua tớ chat với 1 anh bạn , anh ta khen ảnh tớ chụp đẹp , tự nhiên và rất ý nghĩa --->>> Thế mới biết bọn đàn ông là một lũ nịnh bợ, chắc lại đang có ý định nhờ vả hay vay tiền tớ đây mà. Đây dại zai nhiều lần rồi nhá, đừng có mà giở chiêu cũ ấy ra. Hừm,
    Rồi tớ cho a ý xem ảnh của 1 bạn khác chụp , ông ý nói cũng đc . Ờ , cũng đc nhớ chứ ko phải là bắt được khoảng khắc nhớ , hớ hớ hớ. Ồi, sao mình có điệu cười đểu quá, nó thật là dung tục, phải sửa thôi.
    Dù sao hôm nay cũng rất vui, chúc mọi người những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ
  5. vugia2010

vugia2010 Thành viên rất tích cực

Ôi không được nghĩ như thế ah, chán nhỉ
    HÌnh như bạn Sa cung xinh thì phải
  6. march12

march12 Thành viên mới

Bạn đầu thai từ kiếp trước - kiêm chủ ticpop ơi, hội này có cho phép con giai xấu được nhập hội không? Nếu được cho tớ xin chân nhá
  7. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

Mình là changchaithonque nè chắc là được gia nhập hội này chứ nhỉ .Bạn chủ toppic này hình như đang suy nghĩ quá nhiều về nhan sắc của bạn thì phải.Đừng suy nghĩ nhiều quá già đi đấy.Thế mà!
  8. dauthaitukieptruoc

dauthaitukieptruoc Thành viên mới

@march + changchaithonque: Welcome các bạn vào hội. Có khi chúng mình cùng xấu lại đùm bọc được cho nhau, hihihihihih.
    Đáng lý ra mình đặt tên hội là : "Hội gái xấu" nhưng mà nghe nó hơi tự ti. Vả lại nó cũng khác với một số cô gái xấu xí như quả bí mà tính tình thì rất vô lý ... hí hí hí
    Đó là lý do vì sao mình đặt tên hội là cái nết đánh chết cái đẹp. Chứ thực ra ai có được cái đẹp chả quý bỏ xừ, dại gì mà đánh chết nó.......
  9. loadingdata

loadingdata Thành viên mới

Nghe thì có vẻ rất chi là chí lý, nhưng có cần thiết bạn phải cười hí hí hí như thí không
  10. sh6868

sh6868 Thành viên mới

HÌnh như l gì có ngưòi con gái xấu, chỉ co người con gái không biết làm đẹp,vì vậy nên đóng topic lại thôi