1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI CẦU LÔNG SÀI GÒN ( nơi của lòng say mê, biết chơi càng tốt, ko biết cũng ko sao)

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi PeterPus, 05/08/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PeterPus

PeterPus Thành viên mới

Các bác cứ tìm sân bãi xong rồi post bài lên nhé, hy vọng tớ đi tới sáng CN về lại SG sẽ có thể tham gia . Chúc tổ chức gặp mặt thành công !!!
  2. PeterPus

PeterPus Thành viên mới

Các bác cứ tìm sân bãi xong rồi post bài lên nhé, hy vọng tớ đi tới sáng CN về lại SG sẽ có thể tham gia . Chúc tổ chức gặp mặt thành công !!!
  3. PeterPus

PeterPus Thành viên mới

Các bác cứ tìm sân bãi xong rồi post bài lên nhé, hy vọng tớ đi tới sáng CN về lại SG sẽ có thể tham gia . Chúc tổ chức gặp mặt thành công !!![/size=3]
  4. PeterPus

PeterPus Thành viên mới

Các bác cứ tìm sân bãi xong rồi post bài lên nhé, hy vọng tớ đi tới sáng CN về lại SG sẽ có thể tham gia . Chúc tổ chức gặp mặt thành công !!![/size=3]
  5. keo_mut

keo_mut Thành viên rất tích cực

tối chủ nhật có sân từ 8h kìa, sao không được vậy? Hay tối Cn mọi người bận đi chơi??? Sân Nancy Kẹo không biết ở đâu không biết có xa lắm không ha, mà đánh giờ bên Nancy cũng đâu có hay lắm. Thôi tuỳ mọi người quyết định vậy.
    Mà sao không thấy haidangtim@ online nữa ha, trốn rồi hả có ai làm gì đâu mà sợ vậy? A, mọi người có ai rảnh đi coi thi cầu lông ở Phan Đình Phùng không? Ngày 26 là hết giải rồi đó.
    to thành viên mới: tham gia góp ý để tìm sân và đánh nha
  6. keo_mut

tối chủ nhật có sân từ 8h kìa, sao không được vậy? Hay tối Cn mọi người bận đi chơi??? Sân Nancy Kẹo không biết ở đâu không biết có xa lắm không ha, mà đánh giờ bên Nancy cũng đâu có hay lắm. Thôi tuỳ mọi người quyết định vậy.
    Mà sao không thấy haidangtim@ online nữa ha, trốn rồi hả có ai làm gì đâu mà sợ vậy? A, mọi người có ai rảnh đi coi thi cầu lông ở Phan Đình Phùng không? Ngày 26 là hết giải rồi đó.
    to thành viên mới: tham gia góp ý để tìm sân và đánh nha
  7. hoangvu1980

hoangvu1980 Thành viên mới

To Peterpus : san bai thi da co anh HCC lo rui day !!!!!!
    Moi nguoi cho y kien di nhe, bye
    To bien day
  8. hoangvu1980

hoangvu1980 Thành viên mới

To Peterpus : san bai thi da co anh HCC lo rui day !!!!!!
    Moi nguoi cho y kien di nhe, bye
    To bien day
  9. keo_mut

ok Nancy thì Nancy, đi thử cho biết. Anh Hươu rủ mấy bạn bên ddth luôn cho đông vui. Khi nào đăng ký được anh Hươu post bài lên đi nhé. Mọi người ai có thể đi được thời gian như trên thì nói nhé.
  10. keo_mut

ok Nancy thì Nancy, đi thử cho biết. Anh Hươu rủ mấy bạn bên ddth luôn cho đông vui. Khi nào đăng ký được anh Hươu post bài lên đi nhé. Mọi người ai có thể đi được thời gian như trên thì nói nhé.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa