1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi chỗ ăn lẩu nướng (Hà Nội)

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi dieuhoa, 25/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngogialinh

ngogialinh Thành viên rất tích cực

Bạn sang Luang Prabang (Lào) ngồi bên dong sông MêKông ăn lẩu nướng tuyệt vời luôn.
  2. hdtanhtxz

hdtanhtxz Thành viên quen thuộc

173 nghi tàm , buffer nướng , ăn nhòe nhoẹt có 90k/1 người , thấy ăn cũng đc . đồ uống khá .
  3. dongmit9x

dongmit9x Thành viên mới

Ko biết giá lẩu chen bao nhiu nhỉ mng ?
  4. chip_gau_return

chip_gau_return Thành viên mới

lẩu nướng Nưa Rang ở bãi Phúc Xá
  5. noitoisinhHN

noitoisinhHN Thành viên mới

Em thấy món này là lạ. Em cứ tưởng lẩu nướng là jống ở hàng lẩu tứ xuyên e ăn đợt trước. Tức là ăn hết món nướng rồi sang món lẩu. Nhưng món này có vẻ ko phải thế. Đang tò mò, hihi. Bác có thể chỉ cho em cụ thể bãi Phúc xá ở đoạn nào đc ko ạ? Thanks bác ạ
  6. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Nếu bạn đang
  7. ULIULI

8. ULIULI

Tớ vừa xoá
  9. ULIULI

Nhờ mod xoá hộ mấy cái bài bị trục trặc với ạ
  10. lbc_chipachipa

lbc_chipachipa Thành viên mới

Mình xin giới thiệu thêm địa chỉ nữa cũng là điểm ăn uống rất thú vị đó lla Chipa Chipa

Lẩu Băng Chuyền ngon, Nướng và Lẩu Nhật Bản ngon, ẩm thực Nhật Bản đích thực, địa chỉ ẩm thực ngon ở Hà Nội... là điều quen thuộc khi người ta nhắc tới Chipa Chipa ( Chipachipa.vn ).
    Thưởng thức ẩm thực Nhật Bản tại Chipa Chipa bạn sẽ có cơ hội thưởng thức rất nhiều món ngon từ Nhật Bản

1. Tại hệ thống nhà hàng Lẩu Băng Chuyền Chipa Chipa
    Ra đời như một phát kiến của ngành ẩm thực, lẩu băng chuyền (Hot Pot Bar) nhanh chóng trở thành một phong cách và trào lưu ăn uống rộng khắp trên thế giới bởi mang nhiều đặc tính ưu việt. Trên dải băng chuyền, các bạn sẽ vừa thoải mái tán chuyện với nhau vừa được thưởng thức rất nhiều món ăn ngon liên tục chuyển động trên băng chuyền dùng với nồi nước lẩu riêng tùy theo khẩu vị đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Cũng chính vì thế khi du nhập vào Việt Nam, lẩu băng chuyền đã nhận được sự hưởng ứng nồng nhiệt của người Việt.Bạn có thể ghé thăm địa chỉ website http://chipachipa.vn/lau-bang-chuyen.html để xem các hình ảnh món ăn và thực đơn của hệ thống nhà hàng Lẩu băng chuyền Chipa Chipa.

2. Tại hệ thống nhà hàng Nướng & Lẩu Nhật Bản (Chipa Chipa BBQ)
    Nhà hàng Chipa – Chipa BBQ có không gian kiến trúc độc đáo theo phong cách Nhật Bản, ẩm thực đa dạng với nhiều món ăn cao cấp cùng đội ngũ nhân viên phục vụ tận tình, chuyên nghiệp. Đến với Nhà hàng Chipa - Chipa BBQ bạn sẽ tìm thấy ở nơi đây một không gian rộng rãi, ấm cúng, sang trọng, thiết kế cầu kỳ từ các biển bảng bên ngoài nhà hàng đến nội thất bên trong đều được chọn lựa, phối mầu và bài trí một cách tỉ mỉ như hệ thống ghế sofa, hệ thống rèm cửa, đèn ***g và vách ngăn…đều được bố trí hợp lý để vừa có thể phục vụ những đoàn khách đông trong các buổi họp mặt bạn bè, liên hoan công ty, vừa có thể phục vụ các đoàn khách nhỏ hơn một không gian riêng tư và thoải mái trong các cuộc gặp mặt đối tác hay sum vầy cùng gia đình và bạn bè.

Bạn có thể ghé thăm địa chỉ website http://chipachipa.vn/lau-nuong-nhat-ban.html để xem các hình ảnh món ăn và thực đơn của hệ thống nhà hàng Nướng & Lẩu Nhật Bản (Chipa Chipa BBQ).

Mọi thắc mắc xin gửi về hòm thư laubangchuyen.chipachipa@gmail.com. Bạn có thể tham khảo tại website wwww.chipachipa.vn hoặc www.chipachipa.com.vn

Theo chipachipa.vn​