1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi chỗ bán kem thoa vết thâm wondera ở HN

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi junvip, 06/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. junvip

junvip Thành viên mới

Hỏi chỗ bán kem thoa vết thâm wondera ở HN

tình hình là mình vào trang chủ của hãng xem địa chỉ phân phối sản phẩm nhưng khi đến thì chỉ có kem trị mụn với vớ vẩn j ý, ko bán kem thoa vết thâm, bạn nào biết chỉ mình với, ở HN nha, trừ quân long biên và hoàng mai là được. sao rơi đầy đầu
  2. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Chỗ đường Đoàn Trần Nghiệp, gần đầu phố Huế ấy, cừa hàg cho thuê băng đĩa thì phải, tớ thấy có bán
  3. BgirlluvsTig

BgirlluvsTig Thành viên mới

Wondera ấy ra mấy hàng như linh giang, xuân thủy... là có hết. ko sợ hàng nhái đâu
  4. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

mua ở ĐOÀN TRẦN NGHIỆP toàn túyp bé 27k
    t ra LINH GIANG mua có 50k túyp to
    dùng kiên trì 3 túyp rùi mừ chưa thấy gì :D
  5. junvip

junvip Thành viên mới

thanks các bạn nhé, tặng mỗi người 1 bông hoa
    cho mình địa chỉ Linh Giang với, nhà cũng gần xuân thuỷ, đi cho tiện
  6. BgirlluvsTig

BgirlluvsTig Thành viên mới

Ấy đi thẳng hàng lược, sau đấy rẽ trái ra hàng cá, đi tiếp đến đầu ngã 3 thì linh giang ở bên trái (nó nằm ở góc vuông giữa hàng đg` và hàng cá). sr tớ ko nhớ địa chỉ
  7. junvip

junvip Thành viên mới

thanks bạn ná
  8. junvip

junvip Thành viên mới

mình đến cả Đoàn Trần Nghiệp lẫn Linh Giang đều ko có kem thoa vết thâm, nghe mấy chị bảo ko nhập loại đó nưa, có ai bit chỗ nào khác có không
  9. miam

miam Thành viên mới

Kem thoa vết thâm này dùng lâu vết thâm có nhạt đi ko hay là chỉ che khuyết điểm khi trang điểm thui hả mọi người
  10. viethp

viethp Thành viên mới

đây, t vất vả lượn hết phố này đến phố khác, hàng thuốc này đến hàng mỹ phẩm khác mà giờ cái kem này hiếm quá cơ, cuối cùng tớ mò ra hàng chuyên bán đồ của bọn Wondera này ở số 129 ngõ 245 Định Công (cho những bạn nào k rành khu ĐC: hm í tớ mò mãi mới ra, nên tốt nhất là bạn đi lối giải phóng rẻ thẳng vào định công, đi qua cái cầu nhỏ nhỏ là đến, ngõ í bên tay trái thì phải :D) hàng í có bà bán hàng rất buồn cười, chả là đợt í t thức khuya nh, mặt mọc mụn rồi để lại thâm (cũng ít thôi k nh lắm) thế mà bà í chê lên chê xuống, kêu mới 20t mà da đã thế, thanh niên giờ da đẹp lắm, 23 da còn như dậy thì :D xong hỏi là t dùng Olay à, t bảo t dùng dưỡng SSD buổi tối thôi còn chả dùng j cả, thì bà í lắc đầu, chê hết Olay đến SSD, nói chung nói nhiều lắm, tớ thì vội đi mà k dứt đc, hix, cuối cùng kết luận, cháu phải mua srm này này thì mới có hiệu quả, dùng hết SSD đi rồi dừng nhá, tớ vội quá nên gật gật rồi đồng ý mua cho nhanh, mà cũng may là nó rẻ, 18k thôi :D Nói chung là đến đấy mua thì cứ bảo mua hộ cho nhanh, k thì 10'' chưa dứt đc đâu :D