1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi chỗ dạy bơi cho người nhớn :D

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Dumuc_kt, 11/02/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dpht

dpht Thành viên mới

Đồng rá 350k hay xao ế!
    @Cả nhà: CN e vìa quê ồi, đi kỉu gì đc Mà hnay e bị làm sao í, tập sai động tác rất nhiều ế. Hay là tại vì mệt nhờ (kỉu này dễ lây ốm của bẹn SH lắm =))
  2. bat_man1470

bat_man1470 Thành viên quen thuộc

xời đã lười tập siêng nghỉ lại còn thắc mắc ah...nhìn gương mấy bạn nữ í...như thế mới gọi là tập chứ...hnay bác botram nghỉ nhé chả thấy bác đâu cả hay là hôm mưa về bác cũng ốm nốt nhỉ....chú Sh ốm mà tập khoẻ thế...a nghi ngờ lắm...chú dùng doping ah sao mà khoẻ thế...CN ai đi đc thì đi k đi dc thì sang tuần sau đi bù cũng đc
  3. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Bẻ Thái Hà, giá vé học bơi là 350K/người lớn, trẻ em là 250K. Vé bơi giờ là 15K/người lớn và 10K/trẻ em. Có bể riêng cho người lớn và trẻ em
  4. botram

botram Thành viên mới

Hôm nay anh lỡ ngủ quên mất, dậy thì đã 6h20 rồi, không đến kịp được. Hôm nay học gì vậy các đồng chí? Sáng mai nhỉ.
  5. binhf

binhf Thành viên quen thuộc

Ai kêu Bình đoá, Bình đây bình đây.He he Trên này tớ biết có các bạn bận ko đi hoc chiều đc,nên tư tổ chức cho mấy bạn tụ tập boi cho xôm,mùa hè nóng vãi chưởng ra bơi rồi beer bọt thôi.Nói chung la chưa biết bơi thì nhảy xuông là boi đc hết không chìm đâu mà sợ
    Các bạn nào rảnh thì tụ tập các chiều tư 6h30 đên 7h30 bê thái hà. Thằng Ku Guest đâu tụ tập offline đi bơi đê
  6. broccoli85

broccoli85 Thành viên mới

Các bác có thông tin về bể nào khu vục cầu giấy, thuỵ khuê k? em cũng muốn học buổi sáng sớm, nhưng bể Thái Hà xa chỗ em quá, sợ đi làm ko kịp.
    À, bể KTQS có dạy bơi ko các bác? Buổi sáng mấy giờ mở cửa nhỉ?
  7. kellyfire

kellyfire Thành viên mới

Có bạn nào ở khu vực Hoàng Hoa thám ko? từ chỗ ấy mà ra bể thái hà thì xa quá. Có ai gần khu vực ấy định đi học bơi thì rủ tớ nhá. Bể quân đội dạy bơi lúc mấy h nhẩy ?? Hôm trước tớ qua hỏi thì 7h30 sáng nó mới bắt đầu dậy, lúc ấy thì nắng chết
  8. thaikt

thaikt Thành viên mới

E***
    Được thaikt sửa chữa / chuyển vào 00:16 ngày 20/06/2009
  9. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Có tớ, nhưng bọn ấy học bơi đến đoạn nào của bể rồi, tớ thì chưa biết bơi một tý nào cả. Cho tớ ít thông tin về ngày học, giờ học, bao tiền, bao tháng? Thank củi
  10. binhf

binhf Thành viên quen thuộc

Bẻ Thái Hà, giá vé học bơi là 350K/người lớn, trẻ em là 250K. Vé bơi giờ là 15K/người lớn và 10K/trẻ em. Có bể riêng cho người lớn và trẻ em
    Lịch tập chìm chư kg phải bơi 6h30pm--7h30pm các ngày cuối tuần 6-7- Chúa nhật
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa