1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi chỗ mua giầy bệt nữ size tầm 40,41

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nhe_tenh, 18/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oibuoncuoiwa

oibuoncuoiwa Thành viên mới

@ 1 lũ hỏi nhiều: chân bự thì mắc mớ gì tới mấy bạn nhỉ. Tò mò vớ vẩn quá

@ chủ topic: ra 45 Quán Thánh, cửa hàng giày dép Đông A, nhiều giầy bệt miên man, size khủng và giá hợp lý. Vì cháu gái mình size 42, cũng ra đó mua mà :)
  2. vitxau

vitxau Thành viên quen thuộc

chân to thể hiện sự ấm no :D, to đi cho vững, có gì mà các bác xoắn kinh quá :))
  3. bixinh1803

bixinh1803 Thành viên mới

size to thế mới dễ mua giày đẹp và rẻ , các bác nam ạ.

Bạn qua Charlés & Keith, Joelle đi. Giá bình thường thì cũng chat, nhưng size to hay đc sale lắm, mà sale thì rẻ hơn cả tung kua. Đi tĩ tã mãi chả hỏng :)
  4. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Trên phan bội châu, mấy cửa hàng EURO và UK fashion ấy, tớ thấy nhiều đôi to lắm ý, bạn lên đó tham khảo thử xem
  5. thuhntl

thuhntl Thành viên quen thuộc

trên PBC đắt lắm, trc hay có bạn calemkemchuoi trong SG bán toàn sz to + rẻ. H bạn ý nghỉ r` ko biết mua ở đâu
  6. nhe_tenh

nhe_tenh Thành viên mới

hjc, các bác con trai thiệt là ghê gứm, thảo nào chân nhỏ thế, chứ zai nhà em cũng cỡ 43 mà đi mua giầy, người ta bảo chân con trai j mà nhỏ dữ dội, chả bù cho chân vợ . :((
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    đúng ùi chị ạ. Hồi hè năm ngoái em quá đó mua đôi sandal, giá có gần 300k ( sau khi sale) , màu ngọc trai, đi mãi vẫn thik
    Dưng cơ mà dạo này qua cả bờ hồ lẫn Vincom thì nó chả có nhập đôi nào cỡ to cả. Chán thế hok biết :(
  7. toeflvn1

toeflvn1 Thành viên mới

hic, mấy đứa 9x giờ toàn đi 44.45 mẹ loạn hết cả rồi
  8. Nguyentrami

Nguyentrami Thành viên mới

Ban vào enbac.com//nguyenmi nhé , nhiều giày size to đep mà giá hơp lí lắm , toàn hàng VNXK thôi .
  9. Lan_Phuong6789

Lan_Phuong6789 Thành viên mới

Bạn thử vào shop TUNNA TUMMI xem. Mình không nhớ rõ địa chỉ nhưng mà gần khu Láng Hạ hay sao í. Chân mình thì chỉ 35 thôi nhưng mà chị cùng cơ quan là khách ruột ở đấy đấy. Chân chị í cũng tầm 40,41. Chị í mua mấy đôi đi đến cơ quan mình thấy cũng đẹp lắm. Gớm, khoảng 1 năm trở lại đây bà í hí hửng tìm được chỗ mua giày sz to nên mua rõ lắm, chứ trước đây cả năm chắc bà í chẳng mua được đôi nào. Mình cũng có mua 1 đôi bệt ở đấy, thấy cũng ưng ý phết. Bạn cứ search google TUNNA TUMMI là ra, vào trang fb của nó mà xem cho cụ thể b ạ.
    Mình còn 1 gợi ý nữa cho b là đi đóng giày, hình như ở chỗ Tôn Đức Thắng có 1 hàng, nhưng mà mình k nhớ rõ địa chỉ lắm. Để hôm nào mình hỏi lại rồi post lên nha ^^
  10. Lan_Phuong6789

Lan_Phuong6789 Thành viên mới

Bạn thử vào shop TUNNA TUMMI xem. Mình không nhớ rõ địa chỉ nhưng mà gần khu Láng Hạ hay sao í. Chân mình thì chỉ 35 thôi nhưng mà chị cùng cơ quan là khách ruột ở đấy đấy. Chân chị í cũng tầm 40,41. Chị í mua mấy đôi đi đến cơ quan mình thấy cũng đẹp lắm. Gớm, khoảng 1 năm trở lại đây bà í hí hửng tìm được chỗ mua giày sz to nên mua rõ lắm, chứ trước đây cả năm chắc bà í chẳng mua được đôi nào. Mình cũng có mua 1 đôi bệt ở đấy, thấy cũng ưng ý phết. Bạn cứ search google TUNNA TUMMI là ra, vào trang fb của nó mà xem cho cụ thể b ạ.
    Mình còn 1 gợi ý nữa cho b là đi đóng giày, hình như ở chỗ Tôn Đức Thắng có 1 hàng, nhưng mà mình k nhớ rõ địa chỉ lắm. Để hôm nào mình hỏi lại rồi post lên nha ^^