1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Chuột Vàng - năm thứ 4 - Tưng bừng chào đón các em Mèo Vàng, Rồng Vàng !!!

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi boorin9999, 21/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Thấy tên 4 đồng chí ăn hụt. Chị Poh phạt đê......................
  2. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Ôi thật là may vì trưa nay ko off nhá, mưa gì mà kinh dị. Trời đất này chỉ thấy nhớ giường nhớ gối.
  3. be_heo

be_heo Thành viên mới

May quớ, hôm nay ở lại VP vẫn được ăn vịt om sấu nóng hổi he he. Các mợ có off thì tranh thủ ko mấy nữa bụng tớ to tướng ra ngại đi lắm. :D
  4. TulipMan

TulipMan Thành viên rất tích cực

Ôi có hội này bây giờ em mới biết có hội này, em cũng đang plan cho Rồng đây
  5. Poh

Poh Thành viên rất tích cực

Hôm nay có off ko cả nhà. Eo ơi trời mưa bẩn kinh :((. Sáng đi làm ướt lướt thướt.
  6. cachuabi2707

cachuabi2707 Thành viên mới

Nghe lời Axon, tớ làm mẹ đảm vậy! Tớ đang chán đời với cái chuyện ăn thịt/cá của con đây! Cả nhà lâu nay có ai nấu nấu nướng nướng gì cho con, có món nào có thịt mà nó không nhận biết được là thịt/cá thì dậy tớ với! Tớ hết vốn rồi! Con chuột nhắt của tớ nó toàn thích ăn hoa quả, rau, và trứng, nước mắm thôi! Thịt cá nó chê dai rồi không ăn!

Có 2 món này tớ vừa làm thì lừa nó được 1 lần, lần thứ 2 nó phát hiện ra nhất quyết không ăn rồi!

@Ngỗng Chúc bên FB nhưng chẳng biết có vào không! Chúc mừng sinh nhật mẹ Tôm nhé! Chúc khỏe để mẹ tròn con vuông và chăm 2 bố con Tôm thật giỏi!
  7. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Sáng ngày ra, nhìn món của Bồ Nông .... ngon thế cơ chứ, cô còn chưa ăn sáng ý, BN ko ăn thì đưa cô ăn hết;)).
    Con nhà em thịt , cá, tôm, ếch, gà... nó ăn tất nên em cũng ko biết giúp chị ntn cả.
  8. be_heo

be_heo Thành viên mới

Con nhà em nó có ăn đâu, ko ăn cho nhịn. Chỉ ăn cơm với trứng hoặc nước canh thôi, chẳng biết ở lớp ăn gì tối về thì lại cho ăn cháo.
  9. carot47

carot47 Thành viên mới

Bạn Bắp dạo này thích ăn thịt bò nhất, cá thỉnh thoảng, tôm mấy hôm nay mới ăn trở lại (cai món này mất mấy tháng ấy, hồi trước ăn như thụi), trứng và thịt gà dạo này ko ăn, đậu phụ thì hình như ko chịu ăn bao h. Mình cũng đang muốn tìm cách chế biến đậu phụ, trứng đây, có ai giúp mình với.
    @chị cà: nếu bạn ấy ko chịu ăn... híc... chị chuyển về đây cho e nhá. Trời ạ, nhìn mê quá.

Hôm nay mình lại đã chuyển về Nguyễn Chí Thanh ngồi, kết thúc 2 tuần ăn nhờ ở đợ.
  10. be_heo

be_heo Thành viên mới

À, Bee lại thích ăn đậu, luộc lên chấm muối vừng ăn được nửa cái.
    Thế là lại lên phố rồi à? Về quê đúng đợt mưa rét chả mở được cái hội làng nào nhỉ...