1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội chuột vàng và những bà mẹ chuyên nói xấu (con) sau lưng!!!

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi cachuabi2707, 17/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boorin9999

boorin9999 Thành viên mới

Tý Nấm đi bộ đội lúc suýt soát 2 tuổi. Khóc 1 tuần, buổi trưa nào mẹ đón về cũng thấy giọng con khàn đặc. Đấy là 1 tuần nhận 1 cháu mới thôi đấy.
    Gần 1 năm sau... Vì lí do khách quan nên Tý Nấm được ở nhà 1 tháng. Đi học lại, khóc 3 ngày, ngày đầu mẹ đón thấy giọng khàn, ngày hôm sau ít hơn. Nhưng đấy là đã đi học 1 năm rồi...

Thế nên em Bông dũng cảm hơn Tý nhiều. Mẹ Bông cứ yên tâm mà làm việc thôi:-bd
  2. carot47

carot47 Thành viên mới

Bạn Bắp à, đi học ngày đầu là bà ngoại và bố đưa đi, thấy kể là khóc váng trời lắm, bà đưa cháu đi học về ủ rũ, chả nói năng câu nào. Mấy ngày sau vẫn khóc lóc kinh lắm, nhưng chỉ mất 1 tuần thôi. Nói chung tớ thấy cũng ko khủng khiếp như tớ tưởng, vì hồi chưa đi học bạn Bắp ở nhà bám bà, bố, mẹ lắm, đừng hòng cho ai động vào người.
    Bông thì mẹ Xon yên tâm đi, dù chưa chính thức thì cũng đã được tập quân sự mấy năm rồi còn giề.
  3. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Hội mình off nhé cả nhà. Tớ thấy khá lâu rồi các con ko gặp nhau, bây giờ thì lớn hơn hẳn vì vậy chơi với nhau cũng thích hơn cái giai đoạn bò lê bò càng khóc lóc rồi:P
    Tớ thay mặt ban tổ chức là các mẹ ý;)) thông báo ngày giờ mí lại địa điểm .
    - Time: 7p.m 20/8/2011
    - Loc : 14 Phạm Huy Thông ( Trà...)
    Trân trọng kính mời các bạn Chuột + Bố + Mẹ bớt chút thời gian tới để buổi họp mặt của chúng ta đc đông vui. @}
    Về kinh phí : chúng ta sẽ share đồ uống thôi nhé.
    Welcome [r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)]
  4. carot47

carot47 Thành viên mới

Xon ới, chỉ uống trà à? Mà 7h off rồi thì làm sao ăn kịp ở nhà? ko có cái gì lót bụng, uống trà cồn cào nắm. Nhà tớ thứ 7 này vô sờ tư roài, ông bà nội về quê chơi nên được tự do. Ủng hộ, ủng hộ, ủng hộ..... Dưng cơ mà Phạm Huy Thông ở đâu ấy nhể???
  5. be_heo

be_heo Thành viên mới

Phạm Huy Thông là cái chỗ nào thế???
  6. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Phạm Huy Thông là cái đường vòng quanh hồ Ngọc Khánh. Địa điểm của bọn mình là nằm ngay đầu phố gần với mặt sau tòa nhà VIT nhé.
    - To Cà rốt ăn nhẹ thui, tới ăn bánh sinh nhật là no đó. Còn ko đói thì đi ăn đêm nhé. Đã đi ăn đêm bao giờ chưa ? hehe
  7. CHTVAN

CHTVAN Thành viên mới

hi, tớ nghĩ là tầm 7h cho bọn nó đi ăn KFC, ròai đi uống trà, chứ 7h thì chưa kịp cho bọn nó ăn uống j đâu
  8. Poh

Poh Thành viên rất tích cực

Bỏ qua cái vụ lăn tăn sợ các bạn ý đói đi nhá, thứ 7 mà, bố mẹ thoải mái tí đê, off xong, các bạn ý măm bánh mà vẫn đói thì đi nhậu, như nhà mềnh ra hàng, bố mẹ ún beer, con phá mồi là no roài :D.
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

:-bd bỏ bữa 1 lần cũng chả sao đâu. He he . Mà thật ra xét từ xưa tới nay mấy khi nói giờ mà các mẹ đi đc đúng giờ đâu nhỉ.[-X Vì thế tớ chọn 7h là tính sự cao su tới 7h30-8h00 là vừa đấy ạ.
  10. CHTVAN

CHTVAN Thành viên mới

hok phải lo các con đói ợ, em cũng đói, hi hi