1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Chuột Vàng ! Welcome !!! ( tầng tiếp theo ...)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi Axon_Eds, 18/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Poh

Poh Thành viên rất tích cực

Bạn Bống giờ tự nhận bạn ấy là hoàng hậu đái dầm =)). Chả hiểu sao đi chơi thì cực kỳ nguyên tắc, không tè vào bỉm, đòi mẹ xi tè bằng được, nhưng ở nhà bạn ý cứng đầu kinh, giờ toàn thích tè dầm mới điên, đứng tè rồi thản nhiên bảo ông ơi, bà ơi, mẹ ơi con tè rồi >"<.
  2. cachuabi2707

cachuabi2707 Thành viên mới

Ô hay, thế không ai xây nhà mới thật đấy hử?!!! Nhep, Heo, AX, Poh đâu?!!!!

Nói thật là giờ các bạn í dùng bỉm ít đi thật nhiều là nhiều so với ngày xưa rồi í chứ. Ngày xưa (trước 24 tháng) thì tiền bỉm một tháng co khi hơn 1Tr í vì TĐ đóng bỉm cả ngày mà. Giờ thì hết khoảng 1/4 chỗ đó thôi. Cho nên nếu không gì thì tớ vẫn trugn thành với Goon. Vì em TĐ da nhạy cảm vô cùng. Lạ một phát là biết mặt nhau luôn, nên mình chả dại. Tiền thuốc quá tiền bỉm.

Còn sữa thì từ lâu rồi em í cũng chỉ mỗi bữa đêm trước khi đi ngủ thôi, còn ban ngày thì toàn 2-3 hộp sữa tươi nên sữa cũng giảm rồi. mà cái em này không háo ngọt, sữa cứ nhạt toẹt ra thì em í uống ngon. Giờ sữa tươi, mà có đường là cũng hí hoáy lắm mới uống hết. Mà sữa VN mình thường độ ngọt khá cao nên mình trở thành người sính ngoại.

Em TĐ giống hệt Bống. Mồm miệng biết nói biết kêu hết rồi nhưng hoặc do mải chơi, hoặc lì lợm thế là thỉng thoảng sẽ tè ra rồi kêu lên: mẹ ơi, ra rồi! Và cởi phắt quần ra rồi chạy tung tăng khắp nhà. Mình là mình điên vụ này lắm. Còn đêm thì vẫn phải thay 2 cái bỉm nên chưa thể bỏ được.
  3. CHTVAN

CHTVAN Thành viên mới

em Nghé cũng biết gọi đấy chứ, nhưng mà toàn ị với đái xong mới gọi à, chán chết đi được
  4. Poh

Poh Thành viên rất tích cực

Em tự nhận mềnh chả bao giờ mát tay nên không dám xây nhà, hị hị. Ôi, tối qua 2vc đi mua sữa cho Bống, định đổi sữa để cắt giảm chi tiêu, nhưng ra đến nơi lại chả biết đổi sang sữa gì, sữa VN thì ngọt quá mà mùi cứ thơm phức lên như mùi hương liệu. Cuối cùng cái quyết tâm bay đi đâu mất, lại vẫn vác về 2 hộp Bledina >"<. Bạn Bống tóc dài ra 1 tí rùi, dù vẫn ít, vẫn hói :)), đi off là có thể đú theo 1 loạt các bạn để buộc tóc 2 bên cho xinh. À, bạn ấy có cái ví nhỏ xíu, đợt đi Hội An được cho, bạn để trong ý tiền 500, với 1000, cầm như người lớn, chạy ra bảo ông bà, bố mẹ: Con mừng tuổi ông, bà, bố, mẹ, ăn mau chóng lớn nhé =)). May bạn không nói không đái dầm nhé, không mè nheo nhé...
  5. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Hờ hờ, đấy là bố đầu tư nhé, mẹ cứ adua theo thôi\:D/

Cái dòng bôi bôi ấy tớ bảo cứ AQ là ăn vào nó tạo ra vi khuẩn như kiểu mình tiêm vắc xin phòng bệnh ý. Hihi. Cho quen dạ đỡ đau bụng [r24)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Bống ơi là Bống vỡ bụng ra mất thôi=))
    Mà chị Càchua mở nhà đi, lập hội chuột- các mẹ hay nói sau lưng con :)):))
  6. carot47

carot47 Thành viên mới

Quá hay, chị cà chua mở nhà đi,tiêu đề như Xon gợi ý cũng được đấy chị. Hội chuột vàng và những bà mẹ chuyên nói xấu (con) sau lưng. Haha
  7. cachuabi2707

cachuabi2707 Thành viên mới