1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Chuột Vàng ! Welcome !!! ( tầng tiếp theo ...)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi Axon_Eds, 18/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

tôm hôm qua nghỉ vì ho + sổ mũi, hôm nay lại phải đi học :( vì không triệu được "ôsin cao cấp" nào lên cả.

Mai tớ phải mặc áo dài đi ăn hỏi cả nhà ạ, có khi được phong Anh hùng không chừng :D trời này quấn chăn bông còn lạnh nữa là áo dài mới chả áo ngắn :(
  2. be_heo

be_heo Thành viên mới

Bạn Bee vẫn đi học, chả biết mấy độ nên cứ bê cục bông ấy đến lớp nếu bị đuổi về thì mới ngồi nhà thôi chứ ở lớp cũng ấm. Hqua ko hiểu có chuyện gì vui ở lớp mà bạn Bee về nhà cười suốt buổi tối, thế chứ lị...
  3. Poh

Poh Thành viên rất tích cực

Bạn Bống dạo này càng ngày càng hát xuyên tác: Lúc ở nhà mẹ cũng là con cáo, khi đến trường cô giáo như mẹ mìn, cô và mẹ là 2 con cáo, mẹ và cô ấy 2 mẹ mìn. Đấy, bạn ấy hát lại còn rất hào hứng. Chẹp.
  4. carot47

carot47 Thành viên mới

ơ, bạn này hát đúng quá nhể? Mẹ bạn là con cáo. ha ha [r2)]
  5. Poh

He he, để hôm nào quay lại tung lên cho các mẹ xem nhá, hát to, rõ ràng, đúng nhạc, lại còn kèm theo múa may nữa :)).

Mà cái bạn Bống không lúc nào bạn ấy chịu ngơi chân tay cả, ở nhà suốt ngày bắt bà dạy múa vòng tròn, bắt ông cầm tay để bạn ấy xoay xoay, rồi thì ra đứng trước gương vừa múa vừa hát. Quả này chắc năm nữa bố mẹ bạn ý phải đi đăng ký cho bạn ấy học ở mấy đội họa mi, sơn ca... gì đó.
  6. Poh

Tối đang đắp chăn thấy 1 đầu chăn cộm lên, kéo khóa ra, thò tay vào xem là cái gì, lôi ra thấy ngay quả quần dài của em Bống, chả hiểu em ý nhét vào đó từ lúc nào. Pó tay con, chả hiểu con còn giấu quần áo ở những đâu nữa >"<.
  7. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Bống nhắng nhít buồn cười quá đi:)):)):)):))
    Bạn Bông giờ này vẫn ngủ, chưa thèm dậy. Bà bảo ăn sáng xong xuôi nằm chơi rồi lăn ra ngủ:-"Trời lạnh, ngủ như con sâu.
  8. carot47

carot47 Thành viên mới

Bạn Bắp cũng ngủ như nhợn ỉn đây: Hôm qua ngủ đến 10 h sáng mới dậy ăn sáng, chơi, ăn trưa đến 2 h chiều mới ngủ tiếp, đến 5h30 mới dậy. trùi ui.
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Ngủ ban ngày, chỉ báo hại tối nhảy múa hát hò suốt mãi 11h mới chịu ngủ. :(
  10. cachuabi2707

cachuabi2707 Thành viên mới

Vầng! Cứ như nhà em tối 9h tắt đèn. Sáng ra 8h gọi em í dậy, bật điện sáng trưng mà mắt em í vẫn nhắm, miệng em í liên tục: nào nào, tắt đi, nủ nủ....

Cơ mà chăn len dầy sụ, rồi ôm em í ấm sực, thích lung linh... Có mà chỉ muốn ở nhà ôm em í mà hát hò đây...