1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Chuột vàng_ Mickey & Minnie_Chia sẻ kinh nghiệm, chia sẻ cảm xúc (tầng 7)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi nhepbeo, 09/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. green_pepper

green_pepper Thành viên mới

bi giờ mới lên điểm danh ngoài đường mưa tầm tã mà mình vừa phải đi về
    tớ đăng ký nhé, 2 lần trc đều Bơ ốm hụt đi tiếc quá
    địa chỉ k biết thì có khó j, đăằg nào chả đi taxi, lên taxi bảo ng ta chở đến thôi
    tớ chỉ đến chơi, ko ăn trưa, tớ nghĩ cái này cũng đăng ký đi, mẹ nào thoải mái thời gian thì đký ăn trưa, ko thì thui, hihi
  2. ashiteru

ashiteru Thành viên mới

Đang nhàn quen, thấy việc sợ Mà nhàn chân tay nên cũng nhàn miệng luôn Nghề gì mà làm từ sáng tới tối tớ cũng chịu, không chọn. Chồng bảo đi làm cho lấy chỗ diện thôi, ở nhà mãi đần người lắm! Thích ở nhà với con hơn Thích đi mua sắm hơn, chả thích đi làm tẹo nào . Nhưng đi làm cũng có cái vui, học xong mà ko đi làm thì đi học làm quái gì cho mệt
    Tớ cũng học kỹ thuật đấy chứ, nhưng ko xin việc đấy! Vất vả lắm, mò mẫm cả ngày chết Nên đi học thêm kế toán, ngoại ngữ, giờ ngồi ko cho sướng Thấy em kỹ thuật ở công ty, chưa chồng vất vả quá! Làm từ 8h sáng đến 5h30 nhưng em ấy ko về 5h30 toàn 8h tối thôi, cầy kinh Thế thì chồng con gì? Tớ học cũng chịu, chả thích làm
    Mà cty tớ họa hiếm lắm mới có khách Nhật, nên cũng nhàn, ko mấy khi gọi đến tên mình 4h30 là tớ chuồn
    Mẹ be heo cứ cười tớ vì tội không biết luật Chả biết được đi sớm về muộn đến bao giờ, cũng chả biết luật lao động giờ nó như thế nào Mẹ ý bảo tớ là được đi sớm về muộn đến khi con được 1tuổi tớ mới biết, và nhờ thằng em học Luật xem cho mới biết chứ cũng chả để ý làm gì
    Nghỉ đẻ được bn tiền cũng chả tính, thấy bảo hiểm thanh toán, cty hỗ trợ cho bao nhiêu, Xếp bảo là cứ thế tự mở két lấy, ký giấy tờ. Chứ chả biết Tớ vô tâm thế đấy, nên nhiều cái gà lắm
    Nói thật, bây giờ cho tớ lên khu Hàng Gà, là đi vòng vèo lung tung ngay Công ty chỉ chỗ nào khó đòi tiền quá mới đến lượt tớ đi đòi, mà đã đòi là được Chồng đèo nên có thể nói là ngồi sau ngủ, chịu chả biết
    Vụ off nhà tớ đăng ký nhá ! Nhưng chỉ đến chơi một lúc rồi về thôi, chứ ko ở lại ăn trưa đâu! Có thể là kéo thêm lão chồng đi, thì ko phải đi taxi, lại có bản đồ sống đưa đi thì yên tâm
  3. nhungvel

nhungvel Thành viên mới

Có mẹ cháu đăng ký đi off nhé.
    Hôm qua cu chuột tiêm mũi tổng hợp rồi. Trộm vía con k sao. Con nghịch và hát hò cả ngày, yêu lắm. Dạo này hay hát và nhảy cực các mẹ ạ.
  4. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Trộm vía nhé. Mà hát hò hay hét hò. Hát thì hát gì nhở, lại còn nhảy nữa. Lấy biệt danh là Chuột ca sỹ nhé
  5. be_heo

be_heo Thành viên mới

ặ, có cĂi màn fn uỏằ'ng vui thỏ mà cĂc mỏạ ko tham gia nhỏằ?!
  6. nicole_82

nicole_82 Thành viên mới

Lâu k vào, ngồi đọc hết mười mấy trang ác chiến quá
    Ọp ẹp vui quá mà lần trc'' không đi được.
    Cho mẹ con nhà Nicole tham gia với nhé! Đóng tiền quỹ thế nào, ck vào đâu thì cho em xin lại info với các mẹ ới ời!!!
    Theo em mình gọi pizza về xử cho nhanh nhé, mẹ ăn là phụ, con chơi là chính muh
  7. Nguoi_ca

Nguoi_ca Thành viên rất tích cực

Nó bây giờ không chịu uống nước lọc cơ nàng ạ, chỉ vài thìa là phun ra luôn, trà hipp thì 200 - 300ml / ngày. Tớ đang ninh đỗ xanh đây, định bụng tý nữa pha với sữa cho con măm thử xem thế nào
    Tối nấu bột sắn dây tiếp vậy.
  8. boorin9999

boorin9999 Thành viên mới

Thường thì không nên pha phách các loại nước cháo, nước đậu... vào sữa đâu ý
    Cứ uống nhiều nước là được mà ấy, không cứ là nước lọc mà. Nước ép hoa quả cũng tốt, càng nhiều vitamin, nhưng mà phải là loại hoa quả mát mát nhé (nước cam, dưa hấu, bưởi...). Mà em này chịu khó uống trà hipp nhỉ
    Nhà tớ mùa hè hay nấu chè đỗ đen, đỗ đỏ, sữa đậu nành. Tại vì tớ thích mấy thứ đấy nên mẹ tớ cũng chịu khó làm. Cu con trộm vía giống mẹ, cũng khoái mấy thứ đấy, mà nghe nói con trai ăn uống nhiều sản phẩm từ đậu tưong không tốt nên mới hỏi các mẹ có nên cho uống không, hihi
  9. green_pepper

green_pepper Thành viên mới

ùay, lâu lắm mới thấy mẹ nó, mẹ nó có nhận đc pm ở ttvn k, tớ gửi pm ở wtt thì inbox của mẹ nó đầy nên ko gửi được, thôi hôm tới tha hồ 8 nhé, tớ hỏi tình hình mấy bé ở TT Mỹ Đình ý mà
  10. outbox161

outbox161 Thành viên mới

Chào các mẹ ! Tớ cũng có một con Kún vàng và một con chuột vàng. xâu cái ảnh nào:
    vào đây hóng thấy các mẹ trao đổi nhiều thông tin bổ ích nên tớ cũng muốn nhập hội.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa