1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi chút xem sao

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi commandos, 23/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. commandos

commandos Thành viên quen thuộc

Hỏi chút xem sao

Các bác nào chiều nay đi họp mặt ở quán dima Ngọc Khánh về thông báo cho những người nào không đi được biết tình hình cái xem sao.
    clb 7x numberone

commandos
  2. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Tôi không điiiiiiiiiiiiiiiiiii nên không biết.

Hãy hoàn thiện mình
  3. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Mấy cụ già chậm lắm, Gừng ui sao không tường thuật đi cho 7x xì gòong nghe .

PDA

4. commandos

commandos Thành viên quen thuộc

trời! không có ai tường thuật tí gì về cuộc họp mặt hội ở HN à. Sao các bác thông tin chậm thế.
    KHÔNG CÓ GÌ QUÝ TIỀN
    commandos
  5. vam

vam Thành viên rất tích cực

nói chung là chuyện gì cũng phải từ từ, ko nên nóng vội mà hỏng việc.
    VAM
  6. IYE

IYE Thành viên rất tích cực

Hà hà, phải từ từ thì nó mới thêm phần hấp dẫn chứ, nói túm lại là ....các bác cứ chờ đi....
    .IYE.
  7. mitlo

mitlo Thành viên rất tích cực

Hì hì các bác nóng vội quá, mà phải nói là hôm qua gặp mặt vui ghê các bác nhỉ ;-)
    Mit@
  8. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

HA HA TỨC CƯỜI QUÁ!

Hãy hoàn thiện mình

Được sửa chữa bởi - gungcay vào 24/12/2001 11:39
    Được sửa chữa bởi - gungcay vào 24/12/2001 11:40
  9. sutumom

sutumom Thành viên quen thuộc

Ha ha ha, các bác có vẻ sốt ruột nhỉ. Nhưng các cụ nói "dục tốc bất đạt " cho nên những người có trách nhiệm post bài cho mọi người thưởng thức đang ngẫm nghĩ sao cho câu văn có đầy đủ sự nóng hổi của tin tức sốt dẻo, sự vui vẻ cuồng nhiệt của không khí buổi họp và lại đầy đủ vị cay, mặn, sần sật khi cắn con ốc và nhấp một chút nước chấm buổi chiều hôm đó nữa chứ. Để các bác có đủ kiên nhẫn chờ đợi bài phóng sự của em Gaby, tui xin hầu các bác một câu chuyện của bản thân. Tuy sẽ không đầy đủ thông tin như bản tin của em Gaby sau đây nhưng chắc là các bác cũng có thể hiểu được tâm sự của một người yêu ttvnonline như tui đây.
    Chắc các bác cũng biết, cái tin thành lập box 7x làm những người già vô gia cư trên ttvnonline mừng như thế nào. Và thế là tui gia nhập ngay cái ngôi nhà này và tự nhủ rằng mình sẽ cố gắng chung sức với những người trong căn nhà ấy xây cho nó ngày một đẹp hơn. Và thế là tui cứ mong chờ cái ngày họp mặt để ngó xem các cụ già của ttvnonline mặt mũi thế nào.
    Chiều ngày thứ 7, 22/12, mặc dù đã chuẩn bị tinh thần từ trước nhưng do có việc bận đột xuất nên mãi 14h30 tui mới lò dò phóng đến dimah 99. Mặc dù là buổi sáng hôm đó mới vào mạng kiểm tra lại địa điểm và giờ gặp mặt, vậy mà lạ quên mất ngày, thế là phải vất vả lắm mới trốn được cuộc truy nã gắt gao của bố mẹ để đến với cái xóm 7x HN. Khi đến nơi thì thật chưng hửng khi chẳng thấy có nhóm nào đông người mà có thể cho là box 7x của ttvnonline. Lại hỏi bà chị ở quầy bar thì bà ấy bảo là "có một nhóm nhưng về lâu rồi", bản thân tui rất thắc mắc là sao mọi người về sớm thế. Và quyết định ở lại uống cho hết cốc nước đã lỡ gọi. Ngó quanh quán, thấy có mấy cô cậu trông cũng rất trí thức, đánh bạo ra hỏi thì họ đều trả lời bằng một nụ cười thông cảm. Chờ đến 16 giờ thì mới chợt nhớ ra là mình đến sớm quá, những một ngày.
    Ngày hôm sau, CN 23/12, tui phải cố gắng lắm mới có thể đến với cuộc gặp mặt được. Chả là vì hôm đó một cô bạn của tui phải "chuyển nhà" và lại nhất quyết bắt hai chúng tôi ( tức là tui và người iu của tui ) phải đưa cô ấy về nhà mới. Thế là cái thân hình khẳng khiu của tui lại một cuộc chinh chiến với tên khổng lồ là quãng đường từ HN đến Xuân Hoà rồi ngược lại. Để người iu lại nhà cô bạn, tui hộc tốc phóng tới dimah 99 để được dự hội nghị Diên Hồng của ttvnonline. Vậy là tui đến muộn gần 2 giờ đồng hồ. Các bác nhớ cho, tui là một người rất dè dặt nha, thế mà tui thấy rất thân thiện khi bác Choc mời ngồi gần ( hì, ngồi gần một người như thế thì mình thấy mình quan trọng hơn đó ). Nhưng chỉ tiếc là có nhiều bác không có đủ thời gian để chơi cho đến cùng, và thế là các bác ấy thiệt mất mỗi người một bát ốc, mà lại là của bác ATC mời đó. Tui thấy ốc ngon thật đó. Và kết quả của cuộc họp đó là tui về muộn gần 3 tiếng đồng hồ so với cái hẹn đón người iu của tui. May mà tui khoe rằng tui được gặp các bác trên ttvnonline thì mới thoát được cái tội tày trời đó. Nhưng mà hình như t
  10. Ihategirl

Ihategirl Thành viên mới

Ôi xời ơi bác nói mà em cứ gọi là rỏ cả rãi tong tong hôm nao lại họp tiếp đi các bác ơi.