1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI CLB BILLIARD TẠI TP HCM

Chủ đề trong 'Billiard-Snooker' bởi luckyluke14, 21/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Beatlesvn

Beatlesvn Thành viên quen thuộc

Và sau đây để giải quyết bớt những thắc mắc của các bạn mình xin thay mặt anh Trường của chúng ta thông báo nhà vô địch của giải cúp offline lần 1 ttvnol ( các bạn thông cảm vì anh Trường buồn vì bị nhà vô địch loại ở bán kết nên hôm qua đi nhậu quắc cần câu, rủ mình mà mình ko đi vì..sợ anh Trường bắt trả $ nhậu ). Nhà vô địch bạn NGUYỄN HOÀNG BẢO, nick name namtuocaoden, và về nhì là bạn TNDUYMINH (Xin lỗi á quân nha, vì bạn ko post tên đầy đủ nên đành để nguyên bản ) nick gamble0901. vỗ tay ào ào coi anh em .
    LỊch thi đấu có điều chỉnh, 10 tay cơ đánh vòng tròn 2 bảng, 1 bảng 5 tay cơ và chọn 2 tay vào bán kết. Bảng A anh PHẠM KIM TRƯỜNG nick Luckyman1974 (nhất bảng A) và bạn gamble0901 vào, bảng B bạn TỔ nick là Yaozu (nhất bảng B) và namtuocaoden vào. ở Bán kết, namtuocao đen là tay cơ trẻ đang lên liên tục dẫn tay cơ kỳ cựu với những kinh nghiệm đánh ... bi cái chui lỗ 2 bàn cách biệt. nhưng với kinh nghiệm không chê vào đâu, luckylucke san bằng tỉ số 6-6. game cuối cùng ko thể phân thắng bại đc trong thế giằng co và cuối cùng bạn namtuocaoden đã dùng sức trẻ để khống chế tuổi tác (chắc đánh và nhậu nhiều nên anh lucky nhà ta đã thành unlucky luôn ) và dành chiến thắng sít sao 7-6. Tương tự , trận bán kết còn lại là sự cân não và cân cả cơ ( 2 tay này đều xài cơ Predator anh em nhìn là lác mắt hết ), bạn Minh đã thể hiện đc bản lĩnh và.. may mắn hơn dành chiến thắng sít sao 7-6 , ở game cuối cùng phần may mắn có phần quay lưng lại với Yaozu (quả là đáng tiêc ). Trận chung kết là 1 trận đấu đáng nhớ ( mặc dù mình coi có 1 game he he ) và bạn Bảo chơi rất tốt, tâm lý chiến ổn định đã dành chiến thắng 9-4. Hoan hô bạn Bảo, hoan hô nhà vô địch đầu tiên của Cup offline. Hẹn gặp lại vào tháng sau, các tay cơ nhớ chuẩn bị luyện tập kỹ càng nha ( cả mình cũng vậy). và sau đây là chân dung của nhà vô địch và các tay cơ còn lại trong clb. xin lỗi vì anh T buồn quá nên anh.. .. ko cho mình 2 cái hình chụp nhà vô địch và á quân, ngày mai anh online sẽ post vậy. Tạm thời coi vài cái cho ... đỡ ghiền.

hix ttvnol sao ko post lên đc, tòan bị lỗi, sorry Bảo và các bạn đành dùng biện pháp nông dân này vậy.
    Các bạn vào đây là để coi hình chung của cả nhóm CLB=> http://www.flickr.com/photos/55786410@N00/761674541/
    Và đây là nhà vô địch=> http://www.flickr.com/photos/55786410@N00/761674571/
    đây là á quân=> http://www.flickr.com/photos/55786410@N00/762538808/in/photostream/
    Được Beatlesvn sửa chữa / chuyển vào 09:43 ngày 10/07/2007
  2. hlinh1984

hlinh1984 Thành viên mới

Giải đã diễn ra thành công tốt đẹp
    Mặc dù ko có trọng tai ( kể cả bán kết và Chung kết) nhứng vẫn ko diễn ra xô xát, cải vả hay ẩu đả gì hết.
    Mong rằng giải cũng như câu lạc bộ sẽ được duy trì và ngày càng phát triên hơn nưa. dô nào
    (lần đầu tham gia thiếu kinh nghiệm với lại mấy em xếp bi làm mất tập trung quá )
    ------------------------------------------
    http://www.flickr.com/photos/63324978@N00/?saved=1 một số hình ảnh đẹp trong ngày thi đấu 8/7
    Được hlinh1984 sửa chữa / chuyển vào 01:46 ngày 10/07/2007
  3. neveregret

neveregret Thành viên mới

ấy ấy... ae lại khơi dậy nỗi đau của anh Trường và a.Thương rùi... hai anh đánh hay thế mà ....
    Nhưng phải công nhận nhà vô địch thật là xứng đáng, tuy tuổi đời còn non trẻ nhưng kinh nghiệm và tâm lý thi đấu cực kỳ ổn định, dù anh đã tung nhiều chiêu tâm lý (khủng bố, dọa nạt, năn nỉ cũng như van xin...) đều tỏ ra không hiệu quả.
    Không biết nói gì hơn là Chúc Mừng nhà Vô Địch và Hẹn Ngày Tái Nạm !
  4. namtuocaoden

namtuocaoden Thành viên mới

em năn nỉ mấy anh,làm ơn đừng chọc anh Trường nữa mà.Em ngại lắm.Em may mắn hơn tí xíu thôi.Ảnh giận em,tội nghiệp em,em còn phải học hỏi anh ấy nhiều.Và em xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ và cổ vũ em,em xin cám ơn tất cả!
  5. luckyman1974

luckyman1974 Thành viên mới

6. namtuocaoden

namtuocaoden Thành viên mới

không có hình anh Thương,anh Linh.Chắc 2 anh này làm gì nên anh Trường giận rồi,hehehe
  7. xinhxankt26c

xinhxankt26c Thành viên mới

Giá như có cơ hội vào tham gia với các pak trong đó thì vui bít mấy nhỉ?!!!
  8. red_devil0110

red_devil0110 Thành viên mới

CLB bi-a trong đó nhìn đẹp đấy chứ
    Chúc mừng các bác đã tổ chức thành công giải lần thứ I, hi vọng lần II sẽ đông đảo hơn
  9. kabi1411

kabi1411 Thành viên mới

kaka ... coi hình xong dzui wá ... hìhì ...
    Mong rằng giải lần sau mình sẽ kô thất bại thảm hại như lần này ... khì khì
  10. yaozu

yaozu Thành viên mới

Ta sẽ trở lại , và lợi hại hơn gấp trăm lần vào tháng sau