1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội có "a haft" ở xa (part 2)........

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi smile84, 19/12/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smile84

smile84 Thành viên mới

Hội có "a haft" ở xa (part 2)........

Nhà cũ cao tầng quá, tớ xin phép chủ nhà tầng 1 là bạn keo_mut để xây nhà tầng 2 nhé! Qua 2 năm (tớ chỉ mới được nhận vô 3 tháng thôi, hehe ), nhà mình là nơi chia sẻ, tâm sự buồn vui của những ai có "a half" ở xa mà cũng gần ngay trong tim mình! Tình yêu và khoảng cách như gió và ngọn lửa....Và khoảng cách đúng là thước đo chính xác nhất cho lòng chung thủy, sự chân thành và hi sinh trong tình yêu ở hoàn cảnh của nhà ta!

Chúc cả nhà mình luôn vui vẻ, mạnh khỏe, buôn khỏe! Chúc ai xa người yêu mau sớm được bên cạnh người yêu! Ai gần người iu thì mau làm đám cưới cho cả nhà có cháu bồng nhé! Và cuối cùng, ai cũng vững tin vào lựa chọn của chính mình nhé!

Link nhà 1: http://www8.ttvnol.com/forum/Sothich/590574.ttvn

Được smile84 sửa chữa / chuyển vào 22:57 ngày 19/12/2007
  2. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Xí xớn vào ăn tân gia nhà mới nào, 1 2 3 dzô
  3. chcy

chcy Thành viên mới

Ui đã có nhà mới rùi à. Lúc chiều đọc bài của bébé thấy trang 99 đag định vào buôn (số đẹp ), vừa đi chơi về đã thấy có tầng 2 và nhà cũ bị khoá rùi. Smile đổ móng tầng 2 cho cả nhà mình có nhiều đám cưới nèo. Chúc cả nhà mình mạnh khoẻ, hạnh phúc. Tớ mong rằng những tháng năm xa nhau sẽ thành kỷ niệm đáng nhớ của mọi người. Chúc cả nhà ngủ ngon
    Hoa cho nhà mới
  4. Grandlama

Grandlama Thành viên mới

cho em xin cái links nhà cũ để đọc
  5. Grandlama

Grandlama Thành viên mới

sr, không đọc kĩ
  6. bebechance

bebechance Thành viên rất tích cực

Tân Gia
    Yêu và hạnh phúc mãi mãi nha mọi người (tự dặn mình nữa)
  7. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Sắp đi đoàn tụ với anh iu chưa hehe
    @chcy ui, ảnh chcy ui, đang hóng
  8. chcy

chcy Thành viên mới

Ảnh ở trong máy 2 đứa em rồi Sweet ơi, chưa đòi về được, chưa biết mặt mũi thế nào đây. Chcy chiều qua mới thi, chưa có kết quả, nhưng kệ, giờ có nghĩ cũng không làm được gì nữa rồi, hôm nay lại có thời gian xì pam nhà mới . Sweet phải chuẩn bị gì đấy, tưởng không có thời gian vào 8 với cả nhà mà . Hôm qua chcy với anh gặp hội bạn anh thời ở bên Đức, cũng có nhiều đôi xa nhau giống bọn mình lắm. Có 1 đôi vừa cưới nhau xong, chuẩn bị quay lại Đức học tiếp, mỗi người một thành phố. Có 1 em người yêu vẫn đang ở Đức, nhân tiện có đôi kia sang gửi quà cho người yêu, làm chcy nhớ hồi anh còn ở bên ấy quá. Cũng chỉ mong có ai về là anh gửi quà về rồi chcy lại gửi quà đi, quen hết bạn bè anh ở bên đó, đến nỗi anh từ chỗ không biết gì đã mua được mỹ phẩm cho chcy ngon lành, còn chcy cũng mua được quần áo, giày dép, ... cho anh, lần nào cũng vui vô cùng, biết rằng dù xa nhau nhưng lúc nào cũng nghĩ đến nhau...
    Bébé đã bay chưa nhỉ, chưa kịp chúc bébé lên đường may mắn, mạnh khoẻ. Chúc bébé một Giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc. Đi về khoe ảnh với cả nhà nhé
  9. Mat_Lech82

Mat_Lech82 Thành viên mới

Cạp cạp, nhanh quá, không thể nào hoành tráng hơn được.
    Chúc các chị em vẫn đủ sức và thời gian buôn bán.
    Mấy hôm nay nhớ em yêu quá....
  10. smile84

smile84 Thành viên mới

Bebe chắc bay rồi, chúc lên đường thượng lộ bình an, hạnh phúc ngập tràn trong Giáng Sinh này nhe! Nhớ thông báo tình hình cho nhà biết đó!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa