1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội có "a haft" ở xa (part 2)........

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi smile84, 19/12/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Marki

Marki Thành viên rất tích cực

Hôm nay tớ cũng đi off với bên Nhiếp ảnh nghệ thuật, khờ khờ thế mà các anh ý cũng nhận ra mình, máy thì ko thiếu, học hỏi được nhiều nhưng vui hơn là chả ai ghét mình dù nhiều website nhiếp ảnh mình đá xoáy với ném đá kinh hồn
  2. pucca_pucca

pucca_pucca Thành viên rất tích cực

Hum nay ba ko có nhà nên bị la chút chút Anh iu đi làm ko chat đc nhưg wen giấc rùi ko ngủ sớm đc Sweet về nhà có nói chuyện đt với anh đc ko hay là anh bận lại ko trò chuyện đc gì
    Bạn marki đi off bên Nhiếp ảnh có chụp nhìu hình ko vậy???? Đọc trog blog thấy đau răg vì mọc răg khôn nhưg mà vẫn đi tốt nhỉ chứg tỏ ko đau lắm
    Alysa về nhà thế nào, nhà tít Tb mỗi lần off cũg cực ha Lần sau nếu có off thì chắc có 2 đứa mình thui Alysa ah vì 2 ng kia có anh iu về rùi bận rộn lém ko tám đc với mình nữa đâu
    Lúc chiều vừa add blog của e giovagoiom, e ấy ko nhận ra mình
  3. bebechance

bebechance Thành viên rất tích cực

Pu: Uh tất nhiên giờ Pu phải bảo anh của Pu mua vé từ giờ nếu muốn về hè rồi đó. Chậm nhất là trước tháng 4 mà. Càng sớm càng rẻ nhưng đặt sớm thì cũng khó sắp xếp đc.
    Năm nay mà mọi thứ pass tốt hết thì Bébé mua vé muộn luôn. Cho dù mắc mấy cũng mua. Mặc kệ, còn hiện giờ thì chưa dám mua đc vì ko biết hè còn bận gì ko, haizzz...
  4. alysa_275

alysa_275 Thành viên mới

alysa về nhà bình an , tuy hơi xa chút nhưng chẳng sao cả, quan trọng là là đi chơi vui , lại còn mua được áo đẹp nữa chứ 2 người kia sắp hạnh phúc và ăn tết lớn rồi , chỉ có 2 đứa mình là tết này vẫn hát bài " 1 mình " thôi
  5. Marki

@Pu: Ôi toàn cao thủ tớ có dám mang máy đi đua đâu, ngồi cười duyên cho lành. Răng đau thật mà có ăn được đâu toàn uống. Thực lòng ko định đi vì vài chuyện và vì đau răng nói năng cũng khó chứ đừng nói là ăn uống nhưng rất may hôm qua nó đỡ chút nhưng CN lại hủy 2 cái hẹn vì răng lại đau trông mặt gầy xọp xuống như thằng nghiện chả còn cái vẹ dẹp chai thường cóa cụa mìn ^^
  6. Marki

Thế thì xuống tận Cà Mau bạn Pucca ạ ở đó chuột đồng và rắn bán nhiều ở bến Hoa Hồng, nó cũng là chợ hoa quả đấy nhiều vô cùng và cực kì rẻ luôn, giá sầu riêng ở SG thì đắt, Cần Thơ hoa quả đắt chả kém nhưng ở Cà Mau max chỉ có 8000VND/kg Mỗi tội khách sạn to nhất ở đó cũng chỉ dùng nước giếng và nước mưa thôi ko có nước máy.
    Tớ nhớ cái sự tích tên gọi Cần Thơ thời Nguyễn Ánh hồi đó xuống đi đò hóng mấy anh chị ấy nói rồi họ bảo nước các bạn đang uống lấy dưới sông lắng phèn đấy làm 1 con gái 1 bác đi cùng tớ nó tái mét mặt tính móc họng phun ra tớ cười nó. Sau đấy tớ thấy cảnh 1 thằng nhóc đứng bên này thì đang "úp mặt vào sông" còn khúc dưới thì một chị múc nước đánh răng. tớ lúc ấy cóc dám cười nữa.
    Có nhiều đặc điểm mỗi vùng hay phết! Chẳng hạn vào Sóc Trăng thì phải đi chùa dơi để xem kiến trúc chùa với những trụ và khắp chùa vẽ đẹp lắm rồi từng đàn dơi sải cánh tới 2m to như đại bàng trong khu vườn của chùa (giờ chùa cháy rồi nên ko còn dơi nữa tới chỉ còn bánh pía thôi). Nếu so sánh đường Hà Nội với Sài Gòn thì đường ngoài này bằng 1 nửa về chiều rộng, so với Cần Thơ thì Sài Gòn lại bằng 1 nửa, rồi cứ vào trong sâu nữa thì quỹ đường khủng khiếp lắm có cho 4 cái xe tải dàn ngang đi chả hết 1 làn đường mỗi tội vắng hoe ko có xe đi lại mà người những vùng đất nghèo lại càng tốt bụng và ko nói thách chứ tớ sợ Sài Gòn lắm vì tớ nói giọng Bắc nên bị bắt ép giá ghê gớm
  7. smile84

smile84 Thành viên mới

Cám ơn Alysa hôm qua chở chị đi nhé! May mà không mất thẻ xe và chìa khoá, tại tụi mình tám kinh quá mà, có biết trời trăng gì đâu![r230]!!
    Mọi người ơi Alysa mới là kỷ lục gia nhà mình ấy, Alysa và "a half" đã in love 6 năm rồi, đến khi cưới cũng 8 năm! ....Có lẽ trời sắp xếp em nhỉ? Nhưng cũng do 2 người cố gắng vun đắp nữa! Mong em luôn hạnh phúc nha!
  8. bebechance

Ôi bao giờ mới được bon chen đi chợ hoa Bến Ninh kiều. Được thuê thuyền đi ra mấy vườn trái cây ngoài sông Hậu, hic hic.
    Giờ không biết năm sau có nên về Vn thực tập ko. Về thì ở Vn từ tháng 2/2009 tới tháng 6 or 8/2009, như thế bỏ người yêu lại thì ko đành, haizzz... Chả nhẽ cứ bám víu đất Pháp này mãi chăng???
    Mà lòng lại muốn tranh thủ dìa quê, ôi mà còn xa quá, ko thèm nghĩ nữa, mặc kệ
    Mấy bữa nay lạnh quá cơ. Nhưng báo cáo với cả nhà là hôm qua đi mua hàng giảm giá được cái áo khoác ngoài siêu rẻ và siêu đẹp, há há. Khoái chí từ tối qua tới giờ, thế là mùa đông này có áo mới mặc nhá, ko phải mặc tới mặc lui cái áo ấm của mọi năm chán nó lắm rùi í.
    Mọi người off éc vui quá, ganh tị ganh tị, oa oa. Nói đùa í hôm qua Bébé với đám bạn cũng di chơi rồi ăn uống phũ phê thích chí lắm. he he.
    Giờ Bébé đi off với cái nồi cơm của mình đã. Chủ nhật là bị trói nghiến trong nhà thế này thôi, cái tp này ít bus 1 cách tàn nhẫn, huhu.
  9. pucca_pucca

pucca_pucca Thành viên rất tích cực

Bạn Marki hum nay đã đỡ đau răng chưa, trời lạnh rặg đau nghe bạn kể ko ăn đc gì mặt tóp tép hết cả lại thươg ghê
    Hum nay vừa fải tổng vệ sinh nhà cửa hết cả buổi ság thế mà vẫn chưa xog Mấy hum nữa lại làm típ có khổ ko cơ chứ, rùi còn fải fụ mẹ làm thịt đôg và giò thủ, năm nay đỡ đc món kủ kiệu. Các bác ngòai Hn có nhà Bác nào gói bánh chưg ko đấy, có lòg hảo tâm gửi cho tớ 1 cặp với ko thì 1 cái cũg đc Bi h sợ lắm ko dám ăn ba cái đồ mua ngòai chợ này nọ đâu nên tòan ăn cây nhà lá vườn thoai
    Hum nay mọi ng lo đi sắm tết hay sao chặg thấy bạn nào vào buôn cả để nhà trôi tụt xuốg trag 2 ròai, thui tớ tranh thủ up lên fát
  10. bebechance

xoá xoá
    Được bebechance sửa chữa / chuyển vào 01:47 ngày 28/01/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa