1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội của những người bình thường

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi rich_rover84, 22/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rich_rover84

rich_rover84 Thành viên mới

Hội của những người bình thường

Một người chẳng có gì nổi bật ,chẳng có gì giỏi giang.Vậy là tốt hay là xấu đây?
    Một người chẳng có gì là tham lam ,chẳng có là ích kỉ.Vậy có thể coi là hoàn mĩ chăng?

2. meo_sieu_ngoc

meo_sieu_ngoc Thành viên mới

Nhưng mà em hỏi bác, bác post cái này lên để làm zì? " chẳng có zì nổi bật " <---- có vẻ như bác đang cố làm cho bác nổi bật bác nhỉ? ....
    Hay là cái đích của bác là muốn thông báo cho mọi người ( các nàng ).... " này ! Tôi là con người .......xyz zì đó ( em không muốn gõ lại ---> lười wá.. ).....một kiểu ...... giới thiệu bản thân chăng? ......
    Anyway, xin lỗi bác vì em đã " lỡ " post bài này, tuy biết chắc là bác sẽ chẳng muốn có 1 bài trả lời như thế này đâu.....
  3. rich_rover84

rich_rover84 Thành viên mới

Thật ra cũng chẳng có ý gì cả?thấy mọ người đều có hội thì post lên kêu gọi những người còn lại ra nhập thôi!
    Chắc cũng có người mỗi thứ thích một chút thôi chứ!Có lẽ đó là một người bình thường!
    Còn những người đam mê đến điên cuồng một cái gì đấy thì làm sao mà là người bình thường được!Vì vậy mới có hội yêu mèo,không ghét chó,và hội ăn ốc gì đấy nữa chứ !Mà những hội như thế thì đều tốn kém về ...hội này chẳng tốn kém gì cả,cứ vào và kể chuyện giời ơi đất hỡi song ra,chẳng phải suy nghĩ về chủ đề có phải hay hơn không! Thế mới bình thường chứ,suốt ngày lúc nào cũng khư khư một thứ thật là buồn chán!

Tại sao phải lo lắng khi đưa ra ý kiến của mình chứ ! Nếu bạn có một cách giải thích hợp lí thì chẳng phải sợ ai cả!
    Chấp nhận mọi lời góp ý,đó là phương châm làm việc cũng hay phải không