1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội cướp biển xin chào!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi mamaso, 13/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

ho*ho* ! hum nào hội cướp biển họp mẹt đê !
    Mamaso làm Tướng cướp nha ! Xitrum xung phong làm quân sư quạt mo ! ka ka ka !
    Không thì tướng ông tướng bà cũng đưọc !

XITRUM IS 4 EYES - 4 EYES IS XITRUM
  2. LKP

LKP Thành viên mới

Cho tui tham gia với,làm gì cũng được trừ trường hơịp lau sàn tàu
    Chester
  3. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Ý kiến hay đấy em ủng hộ.Cũng phải biết mặt thuyền trưởng chứ.
    In the end
  4. ebony_eb

ebony_eb Thành viên mới

chuyện là thế này, nghề cướp biển thiệt ra rất hay! hay như thế nào để tôi xung phong làm thuyền trưởng đã, bản thân ko biết lái tàu nhưng có thể ra lệnh cho kẻ khác lái hộ...duyệt!
    THẬT KHÓ MÀ DOẠ NẠT NỔI TRÁI TIM KHÔNG CÓ MỘT VẾT NHƠ!
  5. toi_chu_gi

toi_chu_gi Thành viên mới

Sao đc fép làm thuyền trưởng.Ví như tui đây mới đủ tư cách để làm thuyền trưởng thui.
    nào mọi nguời hãy kêu to:"CAPTAIN CAPTAIN CAPTAIN .."
    Ok ,mọi người chú ý ,tàu cướp biển này sẽ do thuyền trưởng"toi_chu_gi" chỉ huy!
    Vì dù sao anh cũng là nguời có năng lực chuyên môn nhất( học hàng hải khoa lái mà- mà mấy hôm nữa anh sẽ đi thực tập ở Cát Bà đó -thích fải biết)
    Thứ 2 nữa là anh sẽ là nguời hướng cho anhem fải làm gì trên biển.Chứ làm cuớp biển theo đúng nghĩa của nó thì chết ,bây giờ cảnh sát biển làm ghê lắm ko khéo thì anh em vô tù hết he he he
    Thui dc nhân danh Captain tui tuyên bố chúng ta sẽ đi tìm....MỸ NHÂN NGƯ trước .Anh em hài lòng chứ ac ac ac kiếm cô nào đẹp đẹp làm bồ vì trên biển vắng Hông nhan anh em ơi,cô đơn lẻ bóng ai hiểu lòng ta..hic hic Xin trời rủ lòng thương cho anh em con kiếm chác đc vài em tiên cá xinh xinh để cho vấn đề ...sinh lí kia ko bị ,,bế tắc ặc ặc...
    Này. nguời ta đã nói rằng SINH LÍ KO THUỘC VỀ ĐẠO ĐỨC.chíh vì thế mọi nguời ffải hiểu cho anh em cuớp biển chúng tôi!
    Moị người ok đi hôm nào anh em ta ra khơi
    Jô ooôo ta nào ,đi tìm nàng tiên cá nào ......
  6. hiboss

Ặc ặc,tôi bị yếu tim mừ mọi người thông cảm.Cái ông TCG mà là capitaint thì tôi đề nghị giải tán đi.Tôi xin đề nghị một tài năng trẻ (bốp bốp ...... bốp) Vâng xin cảm ơn.Mọi người vỗ tay to wa xin để tôi nói tiếp.Vâng xin cảm ơn.Đó là : Hiboss .bốp bốp ...... bốp) Vâng xin cảm ơn
    In the end
  7. mamaso

mamaso Thành viên mới

suỵt...! thuyền trưởng đến kìa! madam mamaso...việc gì phải lặn lội biển sâu, việc gì phải nhòm nhèm đáy biển tìm mấy iem tiên cá trong khi ngay tại đây...thuyền trưởng của các bạn là mamaso, có mama có tiên sa...nhe răng một nhát là có đủ...các chú thuỷ thủ chỉ việc chú tâm vô vấn đề cướp bóc thui, chuyện hậu phương coi như là yên văn chí!...ho to nào...MAMASO ! bravo!!!
  8. hiboss

Thôi được để công bằng tôi đề nghị mọi người bỏ phiếu.Riêng tôi vì có thâm niên ..ít nên được 2 phiếu ưu tiên.Thế nhé mọi người chọn nhanh lên còn xem ai đi lau sàn nữa chứ.
    In the end
  9. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Yes ! mamaso ... là nàng " tiên cá " của riêng quân sư Xitrum đó ... các chú đừng dzớ dzẩn ... lo đi cướp bóc đê !
    Để tớ ở nhà bàn "công chuyện" với thuyền trưởng Mamaso !

XITRUM IS 4 EYES - 4 EYES IS XITRUM
  10. mamaso

mamaso Thành viên mới

ục ặc...sao ko tỉ tê riêng đi ngài wân sư...mờ lại oang oang oang oang lên thế hả "mình" ...đang thời kì tranh cử gay gắt mà quạt wân sư quạt chả có tí gió nào cả...mamaso này hơi thất vọng đấy!