1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp - du lịch nước ngoài

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tabalo, 27/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Chắc h anh đang ở bên đó rồi đúng ko? E hơi bất ngờ đấy, nó cũng làm e buồn hơn a ạ. Chúc anh có những chuyến đi vui vẻ!!!
  2. immortelle

immortelle Thành viên rất tích cực

có bác nào từ Nhật làm visa sang Hàn Quốc chưa ah? Cho em hỏi thủ tục với? giờ có bao nhiêu nước bỏ Visa cho công dân Việt Nam ấy nhỉ
  3. lqviet99

lqviet99 Thành viên mới

Bạn nên cho biết chính xác những thành phố nào và vào thời điểm nào nữa nhé. Không biết cái phòng du lịch Malaysia mà bạn gọi là phòng nào chứ Malaysia họ làm ngon lành lắm chứ không ấm ớ như tụi Việt Nam đâu. Nếu bạn chỉ đi Malacca thôi thì phí quá, chẳng nhé tới Malacca chụp vài tấm ảnh, ăn cơm gà Hải Nam rồi luôn luôn hả ??? Có gì thì liên lạc với tui nhé : YM : lqviet99.
  4. jang_na_ra

jang_na_ra Thành viên mới

Em đang tìm hiểu thông tin giá cả cho mấy sếp cty em đi công tác (6 người). Các bác giúp em với. KS thì đã đặt tại Millennium & Copthorne at Chelsea Club, Stamford Bridge, Fulham, London.
    Còn chỗ nào ăn ngon - bổ - rẻ gần gần đấy các bác chỉ cho em với. Cho em xin cái giá, cả chi phí đi lại (tới các điểm tham quan), tiêu vặt nữa thì càng tốt ạ. Em làm cái dự trù kinh phí cho các sếp mà.
    Em xin cảm ơn nhiều nhiều!
  5. yentu3217

yentu3217 Thành viên mới

Tôi sẽ đến Nam Ninh vaoi ngày 9.2.2008 và có thời gian transit ở đây 1 ngày . Xin cho hỏi
    1 . Nên đi tham quan ở đâu trong 1 ngày ?
    2 . Khách sạn nào rẻ tiền , an toàn ( chỉ để gửi hành lý thôi )
    Xin chân thành cám ơn
  6. Tien2010

Tien2010 Thành viên rất tích cực

Mồng 6 tết này mình sẽ sang Quảng Châu - Thâm quyến bằng đường bộ, dự định đi 5 ngày vì công ty mình đã fix lịch sẵn rồi.
    Bạn nào đã đi rồi cho xin hộ cái đường link nhé không tìm ra, với lại xem có nên đi vào thời điểm này không chứ đang bão tuyết đi sợ lạnh lắm.
    Thanks nhiều.
    Tien2010
  7. lqviet99

lqviet99 Thành viên mới

Nếu vậy thì đi Thanh Tú Sơn (cách Nam Ninh 10 km và Y Linh Nham cách 30 km). Nếu cần hỏi chỗ massage nữa thì gọi cho tôi nhé ông bạn già.
  8. martenzi

martenzi Thành viên quen thuộc

Mấy bác ơi !
    Em có việc đi Dubai vào đầu tháng 3, ở đấy khoảng 4 tháng . Lo visa vào vùng freezone chỉ cần 1 cái file hình passport + scan passport rồi gửi qua mail cho bên kia. Thật không các bác ?
  9. iPhone8G

iPhone8G Thành viên mới

Với Dubai (UAE), Qatar, Oman, Bahrain, bác chỉ cần gửi đúng như thế cho đối tác, họ sẽ apply và gửi một cái Entry visa về cho bác qua mail hoặc fax, bác cứ thế mua vé và lên đường, sang đến sân bay bên đó bác sẽ được cấp visa on arrival. Bên Dubai bây giờ hơi lạnh, em vừa đi mấy nước Trung Đông 2 tuần hồi đầu tháng 12/2007, đến tháng 3 thì lại nóng rồi. Chúc bác đi vui vẻ. Có gì muốn tư vấn bác cứ PM, em biết em sẽ cung cấp thông tin cho bác.
    Được iPhone8G sửa chữa / chuyển vào 10:30 ngày 30/01/2008
  10. bajai76

bajai76 Thành viên mới

Bác coi lai thời tiết xem.giơ ở qc tuyết kha day và tắc đường.bác hỏi cụ thể về ks hay phương tiện đi lai ah
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa