1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp + Góp ý xây dựng box CFFC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi Singapore, 29/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. the_bum

the_bum Thành viên mới

To anh Sing: Em định mở thêm chủ đề ảnh vui bóng đá, nhưng xem lại tình hình trong box của ta bây giờ có quá nhiều chủ đề và một số thì hình như đã đi vào dĩ vãng. Chẳng thấy ai vào đó post bài nữa. hì hì... Theo ý bác thì thế nào? Bác chỉ đạo để anh em thực hiện một thể...
    Hay cu nga~ nhung dung bao gio nga gu.c!! Moi lan nga~ ta se~ thay truong tha`nh ho*n!!!
    Được the_bum sửa chữa / chuyển vào 17:29 ngày 19/11/2003
  2. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Tớ đang lắng nghe ý kiến các bạn đây và sẽ hội ý cùng các Mod khác về những vẫn đề các bạn nêu.
    To NGB : Có nhiều mức kỷ luật thành viên nếu vi phạm nội qui của TTVN, từ cảnh cảo, đến treo nick 24h, 72h rùi có thể treo đến 3 tháng tuỳ mức độ vi phạm
    To Poket : Okie, việc iem nói cũng hay lắm. Anh có nghĩ từ lâu rùi nhưng trình độ vi tính của anh có hạn, thêm nữa thời gian thì lên mạng ko có nhiều mà toàn treo nick. Vấn đề này rất khoa học và sẽ được tiến hành làm trong time tới
    To The_Bum : Cụ thể những topic nào ? Cứ nói ra rồi cùng bàn luận. Nếu thấy cần thiết thì bỏ đi, đưa cái mới hơn vào.
    Cám ơn các bạn đã đóng góp những ý kiến quý báu cho Mod non trẻ của Box cũng non trẻ này. Hy vọng sẽ tiếp tục nhận được những sự đóng góp như thế trong thời gian tới.
    Thanks & best regard
    Singapore
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả
  3. the_bum

the_bum Thành viên mới

To anh Sing: Em thấy có một số chủ đề như sau, xin đưa ra để các bác nghiên cứu nhé. What is this?, Làm thế nào để li dị người yêu?, Sướng, Em là người mới...
    Đại khái là vẫn tôn trọng những người lập ra chủ đề nhưng nếu đã có những chủ đề tương tự rồi thì thiết nghĩ cũng có thể bỏ đi. Em thấy bây giờ số lượng chủ đề đã nhảy sang trang thứ 2 rồi bác ạ. Em cũng đồng ý để các bác xoá chủ đề do em lập ra nếu như nó trùng với các chủ đề đã có sẵn hoặc không có giá trị về mặt thời sự. Xin hết.
    Hay cu nga~ nhung dung bao gio nga gu.c!! Moi lan nga~ ta se~ thay truong tha`nh ho*n!!!
  4. deepredvslacoste

deepredvslacoste Thành viên mới

ặ hoĂ ra ỏằY 'Ây toàn là dan chat cỏằĐa Fpt hỏằ"i xặa à....thỏ mà em 'ỏch biỏt.........Ngày xặa em câng suỏằ't ngày chỏằ'n hỏằc vào Fpt chĂt.....Không hiỏằfu Fpt dỏĂo này sao rỏằ"i nhỏằ.....ai trỏÊ lỏằi em cĂi.....Em muỏằ'n 'fng kẵ làm thành viên...'ặỏằÊc hông

In der Liebe[​IMG] schlagen wir  uns immer[​IMG] [​IMG]!  Deepredvslacoste 

5. the_bum

the_bum Thành viên mới

Thay mỏãt CFFC, tôi xin hoan nghênh nhỏằng ai có thiỏằ?n chư muỏằ'n tham gia làm thành viên cỏằĐa box CFFC(Chatter FPT Football Club).
    Giỏằ>i hỏĂn:
    - Tuỏằ.i: 1-500, nỏu trên 500 tuỏằ.i vỏôn có thỏằf xem xât lỏĂi.
    - Giỏằ>i tưnh: Nam, nỏằ, lặỏằĂng tưnh...
    Nói chung, 'iỏằu kiỏằ?n rỏƠt 'ặĂn giỏÊn: chỏằ? cỏĐn là ngặỏằi và còn hô hỏƠp==> là ok rỏằ"i.

6. deepredvslacoste

deepredvslacoste Thành viên mới

Em có thắc mác...Thấy bảo là Chatter Fpt co hẳn một Website riêng để chát chít và nói chuyyện trực tuyến...Hùng vĩ quá...hoàng tráng quá...bác nào có link của web đó cung cấp cho em phát nhờ..cám ơn trước

In der Liebe[​IMG] schlagen wir  uns immer[​IMG] [​IMG]!  Deepredvslacoste 

7. the_bum

the_bum Thành viên mới

Không có đâu... Đi chỗ khác làm ăn đi... ... Học lại tiếng Việt đã rồi hay đi xin xỏ, em gà xổng chuồng nhá.... khà khà...
  8. Longname

Longname Thành viên quen thuộc

Mấy anh mấy chị mod xoá các chủ đề không cần thiết, move các bài chat chit về topic chat chit, để yên cái topic Lịch sử CFFC đấy, em lúc nào rảnh, hứng chí còn kể lại chuyện cho bà con nghe.
    Tình hình cả cái box chẳng thấy topic nào ra hồn.
    Wait and see
  9. Chicken_Run28

Chicken_Run28 Thành viên mới

Các anh ơi ...cái gold trong này kiếm được để làm gì nhỉ ...chả nhẽ để trưng xem ai "giàu" hơn thôi à????
    ( đợi bố longname hứng chí bọn này chả chết già mất dzồi )
  10. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

hỏi đáp ở đây là thế nào ạ?
    hỏi cái gì cũng được phải không ạ?
    em có mấy cái vấn đề khó nói quá, mong các anh trả lời sớm
    hĩ hĩ
    M@