1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp + Góp ý xây dựng box CFFC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi Singapore, 29/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. No13

No13 Thành viên rất tích cực

Hiện tại CFFC chưa quyết định sẽ tham gia ĐH TTVNOL lần tới với hình thức như thế nào.
    Nếu bạn có ý kiến đóng góp gì thì xin góp ý để mọi người cùng xem xét. Cảm ơn bạn nhiều

Cuộc đời lúc thịnh lúc suy
    Lúc cưỡi bạch mã, lúc phi mèo mù
  2. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Chào cả nhà !!!!
    Xin được vui mừng thông báo rằng với sự nhiệt tình đóng góp cho box CFFC kể từ khi là thành viên và được sự ủng hộ của nhiều người thì bạn Ngon_Gio_Buon sẽ chính thức trở thành Mod của box CFFC kể từ ngày hôm nay (25/2)
    Hy vọng bạn NGB sẽ nhiệt tình đóng góp hơn nữa cho box của chúng ta trên cương vị mới, làm sao có thêm nhiều chủ đề sôi động và lôi cuốn mọi người, tham gia vào các hoạt động offline... Nhân tiện cũng xin được nhắc nhở các Mod cũ (trong đó có cả tớ) là chưa nhiệt tình và sáng tạo trong nhiều hoạt động online, làm cho box hơi đìu hìu (cho dù cũng biết rằng hoạt động chủ yếu của chúng ta là offline qua việc chơi bóng đá hàng tuần và các giải mất rồi..)
    Mong rằng với sự bổ sung lực lượng mà các Mod của box sẽ tạo 1 luồng sinh khí mới Nào, hãy cùng nhau chúc mừng Mod mới nào....
    Come on, pls !!!
    Brgds/Singapore
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả
    Được Singapore sửa chữa / chuyển vào 15:25 ngày 25/02/2004
  3. No13

No13 Thành viên rất tích cực

Chúc mừng bạn Ngon_Gio_Buon đã trở thành Mod của box CFFC Mong bạn sẽ cùng với các Mod khác giúp đỡ box CFFC ngày càng phát triển hơn

Cuộc đời lúc thịnh lúc suy
    Lúc cưỡi bạch mã, lúc phi mèo mù
  4. the_bum

the_bum Thành viên mới

Chúc mừng ông bạn NGB... hê hê... Lên chức thì phải khao đấy.. không có thì cái ghế đó thể nào cũng bị gãy mất 2 chân... khà khà...
    To: Phương C
    -Ông em đăng ký tên đội mình thế nào mà để người ta đưa lên mạng là FC Chelsea Fans thế kia?? Không tin thì vào link này mà xem:
    http://forum.baobongda.com/viewtopic.php?p=20395
    Hãy cứ ngã nhưng đừng bao giờ ngã gục, mỗi lần ngã ta sẽ thấy trưởng thành hơn!!!
  5. Singapore

Lúc đầu BTC giải yêu cầu là các đội phải là CLB hâm mộ của 1 CLB bóng đá nào đó nên mới nghĩ ra để lách luật. Nghĩa là CFFC thành Chelsea Fans Footbal Club. Nhưng về sau thì lại cho phép giữ nguyên tên nguyên thủy, và the_bum có thể đọc ở trang 3, báo Bóng Đá ra ngày hôm nay (26/2) để biết chi tiết về thông tin giải. Bài viết về giải, và tên chính thức của chúng ta vẫn là CFFC (FPT Chatter FC).
    Thông báo về giờ giấc trận 1 đi nhé PhuongCV, vì bản thân anh cũng chỉ nghe nói là đều đá lúc 15h. Cần thì hỏi lại BTC cho chắc nhé PhuongCV.
    Brgds/Singapore
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
  6. Singapore

Vừa rồi tôi đã Delete một loạt chủ đề ''đã hết tính thời sự'' hoặc là ''câu bài'' hoặc là ''trùng chủ đề đã có''. Mong các thành viên lưu ý hơn khi post bài hoặc mở chủ đề mới.
    Luôn mong các Mod và các thành viên đóng góp tâm huyết cho hoạt động online của box bằng những bài viết hay, sôi động, có chất lượng thông tin.
    Chúc tất cả mọi người mạnh khoẻ và thành công trong lĩnh vực của mình !!
    Brgds/Singapore
  7. PhuongCV

PhuongCV Thành viên quen thuộc

Thưa bà con, theo điều lệ của giải đấu thì các đội bóng lấy tên là 1 fans của CLB bóng đá nào đó. Theo thông báo của ban tổ chức là vì sợ giải lần 2 sẽ có" nhiều đội khác tham gia".Cho nên phải lấy tên là fans của 1 đội bóng nào đó...Trong giải vẫn giữ nguyên là CFFC..Ngày mai em đi họp lần cuối rồi về thông báo cụ thể lại để mọi người cùng biết.Mai mọi người ra sân tập bt nhé, em học xong rồi ra sau.....Mọi người ngủ ngon nhé em cũng đi Zzzzz đây
  8. Ngon_Gio_Buon

Ngon_Gio_Buon Thành viên mới

Cám ơn No13 và The - bum .
    Thảo nào , hôm nay đang định dọn nốt có người nẫng tay trên mất rùi .
    Ở 1 số topic có bài spam , tôi đã chuyển về topic chat chit ( đây là lần đầu , nếu còn post bài sai địa chỉ , tôi sẽ del bài luôn ) . Mong các bạn chú ý hơn .

Mẫu đơn hoa hạ tử
    Cốt quỷ dã phong lưu
  9. Ngon_Gio_Buon

Ngon_Gio_Buon Thành viên mới

Vấn đề thứ hai là vấn đề về dung lượng của bài viết , nhiều bạn viết những bài rất ngắn và đôi khi rất ko nội dung . Tuy việc này chẳng vi phạm gì quy định ( nếu ko muốn là spam ) nhưng đã góp phần vào làm cho box càng vô nghĩa hơn .
    Viết bài quá ngắn . Điều đầu tiên là gây khó chịu cho người đọc - bỏ thời gian , công sức ra để đọc những dòng ngắn ngủi , rỗng tuếch hỏi có bực mình ko ? - Thứ hai làm cho box rất nhạt ( tại sao thì tự hiểu )
    Dung lượng ko nhất thiết ko cần phải quá nhiều nhưng cũng xin đừng quá ít . Và cái cần nhất là phải có nội dung .
    Chúc các bạn một ngày vui vẻ .

Mẫu đơn hoa hạ tử
    Cốt quỷ dã phong lưu
  10. Singapore

Nhằm phục vụ cho việc làm Bảng thông tin cá nhân thành viên box CFFC để chúng tôi lưu trữ nhằm mục đích liên lạc, thông báo, chúc mừng ngày sinh nhật.....v..v... Đồng thời sẽ để các thành viên có được những thông tin cập nhật về nhau, với hy vọng sẽ có những ích khi cần sự trợ giúp trong học tập và công việc.
    Thông tin sẽ bao gồm :
    - Nick ở FPTChat (có thể 1 hoặc nhiều nick nếu bạn muốn nói)
    - ID ở YahooMessager, địa chỉ Mail
    - Ngày, tháng sinh (có thể cả năm nếu tiện)
    - Chỗ ở (chỉ ghi thành phố, không cần cụ thể)
    - Lĩnh vực hoạt động : đang đi học (hay đã đi làm)
    Các thông tin trên bạn hãy gửi cho bạn @Ngon_Gio_Buon (người chịu trách nhiệm thiết kế và cập nhật Bảng thông tin) hoặc bất cứ Mod nào (Singapore, No.13, PhuongCV, meggy) nếu bạn thấy tiện lợi. Nếu có thành viên nào mà bạn biết thông tin nhưng do bận không lên mạng được thì bạn cũng có thể cung cấp thông tin luôn (tất nhiên phải được sự đồng ý )
    Cám ơn bạn đã đọc tin này và mong bạn sớm gửi thông tin cá nhân về bạn theo 1 số tiêu chí như trên.
    Chúc bạn mạnh khoẻ và thành công trong lĩnh vực hoạt động của mình.
    Brgds/Singapore
    Được Singapore sửa chữa / chuyển vào 08:32 ngày 30/03/2004