1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi - đáp nhanh về tất tần tật liên quan đến Ẩm Thực( địa chỉ các quán ăn, uống, chơi, học nấu ăn,cô

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi Kaza, 03/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mizcherry

mizcherry Thành viên mới

Mọi người ơi, có ai biết ăn sushi ở hà Nội ở đâu là rẻ và ngon ko
  2. violetthutu

violetthutu Thành viên mới

Hic, tớ đang nghén và thèm món bánh giày Quán Gánh điên đảo Bọn ấy biết điểm nào bán trong Hà Nội không chứ bắt chồng bò đến tận nơi mua mấy cái bánh giày thương tâm quá
    Nhà tớ khu vực Liễu Giai
    Đa tạ
  3. vothuong47a

vothuong47a Thành viên mới

Có bạn nào biết chỗ nào ở Hà Nội bán Tinh Dầu Hoa Hồng hay cac loại hoa khac không?minh cần ít làm phụ gia cho thuốc gia truyền nhà mình mà mình chưa biết mua ở đâu?thanks nhìu.....
  4. labangroi

labangroi Thành viên mới

khoảng 5,6 tháng trước bạn mình có mua siro hoa hồng ở siêu thị minimark 66 bà triệu (đoạn ngã tư bà triệu cat'' ngô văn sở) .bạn thử ra đó hỏi thử xem .mình có xin 1 ít dùng đến giờ vẫn chưa hết ,chỉ 1 vài giọt mà thơm lắm
  5. Leilani

Leilani Thành viên quen thuộc

Có bạn nào biết quán Phở Sướng trước ở góc giao giữa Giám và Ngô Sĩ Liên giờ chuyển đi đâu không? Mình cần gấp lắm. Cảm ơn nhiều!
  6. labangroi

labangroi Thành viên mới

phở sướng ở ngô sỹ liên giờ chuyển đâu mình ko rõ nhưng còn 1 phở sướng nữa ở 24 trung yên .bạn ra đó hỏi thử xem nhỉ
  7. labangroi

labangroi Thành viên mới

bạn tham khảo thử ở 72 nguyễn du Chikurin khoảng 8-10$ 1 người hoặc uraku 52/A7 Nguyễn Chí Thanh, Hà Nội (04.8359742) ,sushi ở đây khá ngon mà rẻ đó bạn .tớ đánh giá chỗ uraku cao hơn :P
  8. boorin_de_thuong

boorin_de_thuong Thành viên mới

Khiếp, dạo này trình ma xó của đại ca tăng cao quá nhỉ :)) Hỏi cửa hàng nào cũng biết ;)) Kinh đây ;))
  9. giomuadongve

giomuadongve Thành viên mới

Cả nhà ơi, làm ơn cho em hỏi địa chỉ quán này và số điện thoại thì tốt quá.
    Số là cách đây chừng 1 năm em có vào ăn tại 1 nhà hàng, đi trên Nghi tàm rẽ phải vào chỗ ủy ban nhân dân phường Tứ liên ấy. Quán này phục vụ các món ăn dân tộc lại có cả côn trùng, được trang trí rất đẹp với sáo diều , ghi ta..., nhân viên mặc đồng phục kiểu thằng bờm luôn, hình như là quán có cả nhạc dân tộc nữa. Lối đi vào khá heo hút.
    Nhà mình có ai biết chỉ giúp em với, cảm ơn cả nhà ạ!
  10. hung107

hung107 Thành viên mới

Em đang mời một ông khách nước ngoài đi ăn tối. Mấy hôm nay em tìn trên mạng mà chưa tìm ra. Các pác có biết chỗ nào ăn vừa ngon mà giá cả hợp lý không ạ. Em đang mắc tiền mà vẫn phải dẫn ông khách đi ăn. Nếu pác nào có cả gợi ý ăn ở đâu, nên gọi món gì thì tuyệt vời quá !