1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi - đáp nhanh về tất tần tật liên quan đến Ẩm Thực( địa chỉ các quán ăn, uống, chơi, học nấu ăn,cô

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi Kaza, 03/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenductribn1983

nguyenductribn1983 Thành viên mới

cho mình hỏi muốn làm một tiệm bánh mỳ bánh ngọt nhỏ thì cần mua những dụng cụ gì. và địa chỉ mua ở Hà nội chỗ nào. Thank !
  2. Tshukasa

Tshukasa Thành viên mới

Có bạn nào biết chỗ ăn hải sản ngon bổ rẻ ở Hà Nội k?
  3. pvcd123

pvcd123 Thành viên mới

4. sot39do

sot39do Thành viên mới

Các bạn cho hỏi, ở khu vực Giảng Võ, có những quán ăn nào ( để ăn trưa + tối chứ ko phải để ăn chơi nhé ) ngon nghẻ, thêm chỗ ngồi mát mẻ nữa thì quá ổn ko nhỉ?
  5. ngoc233269

ngoc233269 Thành viên mới

Mình biết địa chỉ quán cafe này cực kool, mời các bạn ghé thăm link này để xem thông tin chi tiết nhé! http://gopnhom.vn/San-pham/19/penta-cafe.htm @@ đảm bảo các bạn thích ngay! ​

6. trangcherry

trangcherry Thành viên mới

Ăn hải sản ,có một nhà hàng ở Trần Thái Tông ( Nguyễn Phong Sắc kéo dài ấy ) Mình thấy quán đó cũng đc nè !
  7. kiwivn

kiwivn Thành viên mới

cho mình hỏi có bạn nào biết ở HN có nhà hàng Phillipines nào không nhỉ? cảm ơn nhiều.
  8. arch_rabbit

arch_rabbit Thành viên mới

Mình mới biết 1 quán khá hay muốn share cho các bạn. Hum trước bị các chú áo vàng tuýt còi hỏi thăm nên phải đến 1234 Đường Láng để "làm việc". Có ghé vào 1 quán uống nước. Đồ uống ở đó khá ngon. Giống như sinh tố, nhưng lại có cả kem tươi bên trên được trang trí khá bắt mắt. Quán đó tên là Berry thì phải. Địa chỉ thì k nhớ chính xác, chỉ nhớ nó gần công an đội 3 ở cuối Đường Láng đầu Cầu Giấy thôi. Bạn nào có hứng thú muốn khám phá đồ ngon thì cứ zô thử coi hah :). Cheers
  9. bitroc

bitroc Thành viên mới

Welcome to R&R Tarven - 10 Thợ Nhuộm, Hoàn Kiếm, Hà Nội. Quán Bar phong cách Mỹ với các món ăn Mehico, American...: Pizza(black olive, pepperoni, bell pepper) Bacon cheese buger, Chicken fajitas, Chips&salsa, English Sausages&mash...và còn rất nhiều ..."I really like this place. Plenty of seating spread over the various floors and rooms. Very, very friendly and efficient staff. Well priced. Draught lager nice and cold. Always people around, plenty of interesting conversations in the main bar. Good mix of expats and Vietnamese folk" (http://newhanoian.xemzi.com/en/venue/show/2560/RandR-Tavern)....:)
  10. hana0011

hana0011 Thành viên mới

Quán cafe có phòng riêng để offline 20-25 người hàng tuần?

Em đang cần tìm 1 quán cafe có phòng riêng để tổ chức offline 20-25 người hàng tuần. Tốt nhất là quán ở khu vực quận Đống Đa (Nguyễn Chí Thanh, Láng Hạ, Huỳnh Thúc Kháng, Láng, Thái Thịnh, Thái Hà,.....) hoặc quận Cầu Giấy.

Đồ uống ko quá đắt, giá cả hợp lý. Quán không tính tiền phòng hàng tuần mà chỉ tính tiền nước uống

Ai biết quán nào giới thiệu cho em với ạ ​