1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp những thắc mắc về box Hà Giang,tỉnh Hà Giang và mọi vấn đề liên quan đến Hà Giang

Chủ đề trong 'Hà Giang' bởi yuezhong8486, 29/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

oái, thành thật xin lỗi bác, không phải như bác nghĩ đâu, bọn em không biết thật, linhmeo đâu rồi vào trả lời câu hỏi này đi nhẩy, oan dân HG quá
  2. titahagi

titahagi Thành viên mới

Lần đầu tiên xuất hiện trên diễn đàn quê hương, rất vui được làm quen vơi các bạn đồng hương. Đáng tiếc là tôi biết đến địa chỉ này hơi muộn, bởi vì còn mấy ngày nữa là tôi ra trường rồi. Buồn quá, nhưng tôi chắc chắn sẽ thường xuyên online vào đây đấy
  3. titahagi

titahagi Thành viên mới

không biết có ai là thành viên mà đang học ở trường Đại học Tổng hợp không nhỉ, hãy liên lạc với mình nhé, nhưng nói như vậy mong các bạn khác đừng giận nhé, mình chỉ muốn tìm bạn thôi mà, hòm thư của mình là tienhagiang@yahoo.com hoặc là phusacaonguyen@yahoo.com đấy, lần đàu vào diễn đàn tỉnh mình còn nhiều bỡ ngỡ, mong anh chị em thông cảm nhé
  4. titahagi

titahagi Thành viên mới

Hôm nay là lần đầu tiên mình xuất hiện trên diễn đàn này, mình xin tự giới thiệu về mình nhé. Mình tên là Tiến (Vũ Đức Tiến), sinh ngày 15/10, địa chỉ nhà mình ở trên Hà Giang là Tổ 31, PHường Trần Phú, Thị xã Hà Giang. Là cựu học sinh trường Lê Hồng Phong, khoá 1997 - 2000 (do cô Vũ Hồng Ngân) chủ nhiệm đấy, Còn hiện nay thì đang học ở dưới Hà Nội, mình học Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn, năm nay là năm cuối rồi, mấy ngày nữa là bảo vệ luận án tốt nghiệp rồi. Tốt nghiệp rồi chắc chắn mình sẽ về quê hương Hà Giang của chúng mình, thì lá rụng về cội mà. Đi học xa nhà bốn năm rồi, nhưng vẫn nhớ nhà kinh khủng, thị xã Hà Giang của mình thật là đẹp, ở dưới này dân Hà Giang mình ít nhỉ, ở trường mình có hơn 10 người thôi, ít quá, ấy vậy mà đã bao giờ họp đồng hương được đầy đủ đâu, mình ở dưới này lên mạng nhiều lăm, nhưng đến hôm nay mới biết đến diễn đàn này của chúng ta, địa chỉ hòm thư của mình là tienhagiang@yahoo.com hoặc là phusacaonguyen@yahoo.com, rất vui vì đã tìm thấy nơi hội ngộ của Hà Giang chúng mình.
    Được titahagi sửa chữa / chuyển vào 20:00 ngày 31/05/2004
  5. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Bác nhớ kéo tất cả người HG ở NV đi nhé! Đông thế cơ mà? chưa bao giờ ở đây em tụ tập được 10 người HG cả.... cố gắng nhé
  6. titahagi

titahagi Thành viên mới

OK, mình sẽ lôi kéo mọi người ở cùng trường NV ,và có thể là cả Đại học tổng hợp cũ nữa, toàn dân Hà Giang mình cả, đi được sẽ vui lắm đấy, toàn trường Nhân văn mình có khoảng trên 10 người đấy, chủ yếu là dân thị xã và Bắc Quang thôi, không biết những thành viên khác có đi được hay không chứ mình thì cũng khoái lắm rồi đó, năm nay năm cuối rồi nên chịu khó đi chơi chứ, Các bác cứ cho ý kiến về địa điểm và cách thức đi thế nào nhé, mình sẽ kêu gọi đồng bào ta đi, trước tiên ở trường NV này đã, à mà dân HG mình ở Cao Đẳng Nhạc Hoạ đông lắm đấy. có thể lôi kéo họ đi được thì tốt.
    Thế nhé
  7. TieuThuHaGiang

TieuThuHaGiang Thành viên mới

hic topic cho buổi off đâu, sao mọi người không post bài trong đó mà lại post vào chủ đề này.
  8. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Ừh..loạn hết cả rồi....Mod mèo gì mà linh tinh quá...
    Tiểu thư có ofline không vậy?
  9. TieuThuHaGiang

TieuThuHaGiang Thành viên mới

GMĐB chẳng kém phần long trọng, câu hỏi của GMĐB kô đúng với chủ đề của topic nên TTHG không thể trả lời được, xin chân thành cảm ơn,
    hic lần sau mọi người viết đúng chủ đề chút nhá, không box lại loạn hết cả lên.
  10. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

TTHG cũng vừa câu bài nốt. hì hì, cả cái bài này của mình cũng là câu bài, nghĩa là we all câu bài
    Cái bác GM kia đề nghị không đụng tới cái tên của tôi nhá, tôi đọc qua tưởng bác nói tôi.