1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp - Thắc mắc - Đề nghị (Những vấn đề liên quan đến box GDGT nhưng không mang nội dung GDGT)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Sunflowerboy, 31/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. harrykism

harrykism Thành viên rất tích cực

@ Mjnicklove: Lý lẽ của bạn rất thuyết phục, nếu box của chúng ta mang tên "Giáo dục ********". Cám ơn bạn nhắc nhở về nguyên tắc làm nhà Quản lý. Có thể đó cũng là những ý góp thêm cho những gì tôi đã và đang học về Quản lý. Xin cám ơn bạn!
    @ julygirl: Chủ đề Gửi bác ndungtuan của bạn Amyso được khoá lại là điều không thể làm khác. Bây giờ, mỗi thành viên có gì thắc mắc lại lập 1 topic riêng thì sẽ có hàng nghìn topic như thế. Hy vọng bạn đã hiểu! Bác ndungtuan thì thừa khả năng trả lời vào topic đã bị khoá đó. Và thực tế thì bác ndungtuan cũng đã vào và đã trả lời.
    Về topic của bạn TVinh, bạn xem lại ý tôi vừa nói với @ Mjnicklove. Nếu các bạn chưa hài lòng, các bạn có thể khiếu nại lên cấp cao hơn.
    Cảm ơn các bạn đã hiểu và hợp tác cùng xây dựng box Giáo dục Giới tính!
  2. Mjnicklove

Mjnicklove Thành viên mới

Vâng ạ ,chắc bác quá rành về những vấn đề logic trong từ ngữ ,giới tính bao hàm cả ******** ,hiển nhiên như việc luộc bánh trưng trong dịp tết là 1 nét văn hoá trong 1 nền văn hoá VN. cho nên nếu có chuyên nghành giáo dục ********...thì em đảm bảo nó vẫn nằm trong mục của giáo dục giới tính , nói cách khác là GDGT vẫn bao hàm nó. chắc bác cũng quá biết nguyên tắc trong phân cấp quản lý , cấp nào thực hiện thầm quyền của cấp đó và chịu sự chỉ đạo của cấp trên , bác muốn cấp giấy khai sinh thì chỉ có phưòng mới làm được bác có lên đến quốc hội thì quốc hội vẫn bảo phải xuống phường làm và chỉ có phường làm được ,Hơn nữa không ai đi lên tận quốc hội mà xin cái giấy khai sinh , chả ai bỏ cân cam để ham cân bỏng cả , Chắc bác hiểu điều đó nên lấy nó để làm khó anh em .Topic thì không phải topic của tôi , tôi chỉ nêu nên những suy nghĩ cá nhân thôi , cám ơn bác đã đọc , chúc bác năm mới mạnh khoẻ.
  3. Mjnicklove

Vâng ạ ,chắc bác quá rành về những vấn đề logic trong từ ngữ ,giới tính bao hàm cả ******** ,hiển nhiên như việc luộc bánh trưng trong dịp tết là 1 nét văn hoá trong 1 nền văn hoá VN. cho nên nếu có chuyên nghành giáo dục ********...thì em đảm bảo nó vẫn nằm trong mục của giáo dục giới tính , nói cách khác là GDGT vẫn bao hàm nó. chắc bác cũng quá biết nguyên tắc trong phân cấp quản lý , cấp nào thực hiện thầm quyền của cấp đó và chịu sự chỉ đạo của cấp trên , bác muốn cấp giấy khai sinh thì chỉ có phưòng mới làm được bác có lên đến quốc hội thì quốc hội vẫn bảo phải xuống phường làm và chỉ có phường làm được ,Hơn nữa không ai đi lên tận quốc hội mà xin cái giấy khai sinh , chả ai bỏ cân cam để ham cân bỏng cả , Chắc bác hiểu điều đó nên lấy nó để làm khó anh em .Topic thì không phải topic của tôi , tôi chỉ nêu nên những suy nghĩ cá nhân thôi , cám ơn bác đã đọc , chúc bác năm mới mạnh khoẻ.
  4. harrykism

Không phải làm khó anh em đâu. Tránh sự khiển trách của bên cơ quan hữu quan về Văn hoá đấy!
  5. harrykism

Không phải làm khó anh em đâu. Tránh sự khiển trách của bên cơ quan hữu quan về Văn hoá đấy!
  6. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

THôi chú Mji ạ,như bác Hary nói là: để tránh sự nhòm ngó của các cơ quan VH,buồn cười thật,cả mấy câu trả lời của bác Hary nữa,tôi cũng đã đọc PM của bác Tuấn rồi,bác ấy bảo là vấn đề so sánh giữa ta với tây là phi lý và cũng chẳng có cái web link nào nói về cái chuyện ấy và chẳng liên quan gì đến GDGT,tôi cũng chẳng buồn kêu ca làm gì cho mệt,tự các bác biết là câu trả lời của các bác có hợp lý hay ko.Cảm ơn chú nhé Mji.
  7. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

THôi chú Mji ạ,như bác Hary nói là: để tránh sự nhòm ngó của các cơ quan VH,buồn cười thật,cả mấy câu trả lời của bác Hary nữa,tôi cũng đã đọc PM của bác Tuấn rồi,bác ấy bảo là vấn đề so sánh giữa ta với tây là phi lý và cũng chẳng có cái web link nào nói về cái chuyện ấy và chẳng liên quan gì đến GDGT,tôi cũng chẳng buồn kêu ca làm gì cho mệt,tự các bác biết là câu trả lời của các bác có hợp lý hay ko.Cảm ơn chú nhé Mji.
  8. Mjnicklove

Okay , em biết các bác í nhìu khi bất đắc dĩ thôi ... Chúc các bác vui
  9. Mjnicklove

Okay , em biết các bác í nhìu khi bất đắc dĩ thôi ... Chúc các bác vui
  10. JogReloaded

JogReloaded Thành viên mới

sao bác Milou lại khóa cái topic của tôi lại thế, lại chọc đúng vào chỗ nhậy cảm rồi à ?
    --------------------------------------------------
    Chả có cái gì hay bằng cái này : http://groups.yahoo.com/group/suthatttvnol/
    Chả có cái gì nhố nhăng hơn cái này : http://freepgs.com/smilies/
    JogR is a registered trademark of TTVNOL Development Group.