1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp - Thắc mắc - Đề nghị (Những vấn đề liên quan đến box GDGT nhưng không mang nội dung GDGT)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Sunflowerboy, 31/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Chú Mod nào cho tôi hỏi,ai đã xoá bài của tôi trong topic:
    http://ttvnonline.net/Gioitinh/440877.ttvn
    Vì sao lại xoá,bài của tôi sai ở chỗ nào,tôi cần 1 câu trả lời hợp lý,đừng PM cho tôi nhé
  2. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Chào TVinh,
    Bài của bạn là tôi xoá vì liên quan đến một loạt cụm từ "chúng nó" (đã xoá vì đả kích thành viên) của @tamhoncuada_spt. Tôi xoá một loạt bài có liên quan, trong đó có bài của bạn. Bài của bạn hoàn toàn không vi phạm gì.
    Bài của tamhoncuada_spt thì tôi đã xoá cụm từ kia. Nick @tamhoncuada_spt tiếp tục đả kích bạn và không bị xử lý gì vì @tamhoncuada_spt cũng là mod nên tôi không thể treo được (chỉ có Admin mới có thể xử lý mod).
    Thân ái
  3. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Chào TVinh,
    Bài của bạn là tôi xoá vì liên quan đến một loạt cụm từ "chúng nó" (đã xoá vì đả kích thành viên) của @tamhoncuada_spt. Tôi xoá một loạt bài có liên quan, trong đó có bài của bạn. Bài của bạn hoàn toàn không vi phạm gì.
    Bài của tamhoncuada_spt thì tôi đã xoá cụm từ kia. Nick @tamhoncuada_spt tiếp tục đả kích bạn và không bị xử lý gì vì @tamhoncuada_spt cũng là mod nên tôi không thể treo được (chỉ có Admin mới có thể xử lý mod).
    Thân ái
  4. TVinh

Thế hay nhở?Tôi thấy các bác Admin lượn lờ nhứ cá suốt cả ngày mà ko thấy có ý kiến gì cả?Hay bầu tôi lên làm Admin tôi treo hộ cho.
  5. TVinh

Thế hay nhở?Tôi thấy các bác Admin lượn lờ nhứ cá suốt cả ngày mà ko thấy có ý kiến gì cả?Hay bầu tôi lên làm Admin tôi treo hộ cho.
  6. RandomWalker

RandomWalker Thành viên mới

Bác TVinh khôn ghê, cá thì làm sao mà mở miệng nói năng gì được mà đòi phát biểu ý kiến. Em treo bác 72 giờ nhé.
  7. RandomWalker

Bác TVinh khôn ghê, cá thì làm sao mà mở miệng nói năng gì được mà đòi phát biểu ý kiến. Em treo bác 72 giờ nhé.
  8. TVinhR

TVinhR Thành viên mới

Ái dà dà,thì ra là dc RW treo tôi hả?Vinh dự quá đi ,mất,thế bác cho tôi hỏi là tôi đã vi phạm lỗi gì hả bác RW,tôi chỉ phát biểu ý kiến thế mà cũng treo hả?Hay là lại ghép tôi vào thành phần '' nhậy cảm'' của TTVN hả?Thứ 2 nữa là các mod thì dc phép đả kích cá nhân mà ko bị treo thế còn member bt thì treo vô tư hả bác?Mong chính bác hãy trả lời tôi nhé
  9. TVinhR

TVinhR Thành viên mới

Ái dà dà,thì ra là dc RW treo tôi hả?Vinh dự quá đi ,mất,thế bác cho tôi hỏi là tôi đã vi phạm lỗi gì hả bác RW,tôi chỉ phát biểu ý kiến thế mà cũng treo hả?Hay là lại ghép tôi vào thành phần '' nhậy cảm'' của TTVN hả?Thứ 2 nữa là các mod thì dc phép đả kích cá nhân mà ko bị treo thế còn member bt thì treo vô tư hả bác?Mong chính bác hãy trả lời tôi nhé
  10. RandomWalker

Đ/c vào cái link trong phần lý do treo ấy, có 1 bài đ/c phát biểu nhăng nhít, tuyên truyền lối sống đồi truỵ , làm tha hoá đại bộ phận thanh niên . Đ/c còn chưa biết nhận lỗi với đoàn thể, với nhân dân TTVNOL à ?
    " Đừng hỏi TTVNOL đã làm gì tôi, hãy hỏi tôi đã làm gì TTVNOL "