1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp thắc mắc về hoạt động của CLB.

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Bandieuhanh, 25/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Linus

Linus Thành viên quen thuộc

Có lẽ vấn đề này sẽ được kết ở đây. Tất cả những vấn đề này sẽ chuyển sang một topic khác để trả lại không gian cho đúng chủ đề này trong vòng 24h nữa. Mong các bạn thông cảm cho công việc của ban quản trị box.
    Tất cả vì sự tồn tại của TTVNOnline
  2. hiepsi_codon

hiepsi_codon Thành viên mới

sao mấy hôm nay các bác không vào đây thế hôm 14/6 này đợi nhau ở cổng cung văn hoá Việt Xô
    TÂM HỒN VIỆT NAM
    TRÁI TIM VIỆT NAM
    tuan
  3. Nguoinuocngoai

Nguoinuocngoai Thành viên quen thuộc

Chuyện này có thể kết thúc ở đây, nhưng không phải do lời nói ở trên của Linus. Có lẽ chúng ta cũng nên nhìn nhận lại chính chúng ta thêm một lần nữa, có lẽ tất cả đều không nên nói quá nhiều mà nên làm thì hơn.
    Buon_nhan_gian tôi đã có dịp nói chuyện một vài lần, và có thể nói tôi có hiểu đôi chút về bạn ý, mỗi người đều có một cuộc sống, một sự lựa chọn về nghề nghiệp riêng của mình, tôi, các bạn cũng thế. Có lẽ chúng ta chỉ đừng nên bình luận về những việc mà người khác đang làm mà thôi, vì chẳng ai hiểu được việc làm của người khác bằng chính người đó cả.
    Hết.
    ------------------------------------
    Hãy nói với ta lời thì thầm bát ngát,
    Lời nói tin yêu từ đáy trái tim anh
    Để ta biết ta không là vô nghĩa
    Trong cuộc sống đời thường anh khẽ bước ngang qua...
  4. hiepsi_codoc

hiepsi_codoc Thành viên mới

chào các bác em là thành viên mới rất mong các bác cho em vào câu lạc bộ tháng năm
    Được hiepsi_codoc sửa chữa vào 16/06/2002 17:41
  5. MMDS

MMDS Thành viên quen thuộc

Mong bạn nói rõ hơn nguyện vọng của mình. Muốn vậy, mời bạn ghé qua một vài topics quan trọng trong box trước đã!
    Thân!
    Một chuyến du hành thú vị không phải ở chỗ bạn đến nơi nào, mà là bạn có khả năng nhìn thấy gì.
  6. vietnobita

vietnobita Thành viên quen thuộc

to buon _nhan_gian :chà ong buon _nhan_gian nay ve chuyne ghe neu ong anh co gi thac mac viec lam cua nhung thanh vien trong nhom dang muon vi mot tuong lai tôt dep cho cac em ngheo kho khan benh tat thi xin moi ong anh hay tham gia vao club cua chung tui cho phan hieu ro hon .con van de ma ong anh bao chung toi chi noi suong thoi thi mong ong anh hay nghi lai do la mot van de rat la thieng lieng ma toi cho rang nhung van de do ko the nao ma mang ra noi dua duoc dau do la mot van de rat la nghiem tuc chinh vi vay ma toi mong anh hay tham gia club cua chung toi cho phan hieu ro hon ve van de nay con anh bao anh di mot lan thi ko the nao ma biet het duoc dau boi the nguoi ta moi co cau [di mot ngay duong hoc mot sang khon]toi mong rang sau khi tham gia club cua chung toi dau oc cua anh se mo mang ra nhieu dieu bo ich.thanh that xin moi su co mat cua anh trong club
    to linus: van de nay bac bao dung den day thi em cho rang bac lai ko nen dung boi lam sao .khi ma nguoi ta chua hieu thi ta lai cang phai giai thich de ma ho co mot cai nhin nhan dung hon ve club cua minh con nhung loi noi tho lo thi em day cung cuong quyet phan doi boi do ko phai la nhung loi noi dep cua nguoi hanoi va la cua nhung nguoi VIET NAM doan ket boi chung ta deu duoc sinh ra tu boc trung cua me AU CO
  7. co-ai-hoc-o-ams-khong

co-ai-hoc-o-ams-khong Thành viên quen thuộc

chào các bác!
    Các bác ui ,em là một thành viên của mạng lâu rồi,em rất muốn tham gia vào câu lạc bộ nhưng không dám gửi hồ sơ vì em sinh nam 87 nam nay mới lên lớp 10 không biết có được làm cộng tác viên của câu lạc bộ tháng năm không em sẵn sàng tình nguyện đi giúp đỡ những người cần chúng ta giúp đỡ!
    mong các bác trả lời cho
    aptx4869
  8. co-ai-hoc-o-ams-khong

co-ai-hoc-o-ams-khong Thành viên quen thuộc

tớ là hoc sinh năm nay lên lớp 10 tớ muốn đăng ký làm thành viên có được không.Tình nguyện viên sinh năm 87 có được không !mong các bạn trả lới
    aptx4869
  9. Bandieuhanh

Bandieuhanh Thành viên mới

Chào em,
    Câu lạc bộ Tháng Năm dành cho tất cả mọi thành viên. Vì vậy chúng tôi nhiệt liệt hoan nghênh sự nhiệt tình của em. Mời em vào topic Đăng ký thành viên để có được hướng dẫn cụ thể hơn nhé. Sau đó hãy vào topic Bản tin của Câu lạc bộ Tháng Năm, ở đó sẽ có những thông tin về hoạt động của Câu lạc bộ. Em cũng có thể tham khảo Bản tin của các nhóm để từ đó lựa chọn xem mình sẽ tham gia hoạt động nào nhé.
    Chúc cuối tuần vui vẻ.
    Thân ái!
    Ban điều hành
  10. xuongronglinh

xuongronglinh Thành viên mới

Mình ở Nha Trang Nhưng Rất muốn làm thành viên của câu lạc bộ.nhưng điều kiện đến nộp hồ sơ trực tiêp thì sao thực hiên đuợc?Làm sao bây giờ????
    [blue]
    Ngoclinh