1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp thông tin

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi Lucern, 24/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quynhanh029

quynhanh029 Thành viên quen thuộc

bác DKNY ở Muchen ạh? các tp khác bác có biết k bác?
  2. ooDKNYoo

ooDKNYoo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Biết cái gì ạ. Mà tp khác là tp nào. Cả cái nước Đức thì chắc Angela Merkel cũng cóc biết được nói chi tớ :))
  3. dummijack

dummijack Thành viên quen thuộc

trong này có ai biết gì về khu Würzburg không cho mình xin vài Cent thông tin với :)
  4. Noah.Nguyen

Noah.Nguyen Thành viên quen thuộc

OK cho bạn vài Cent nhé: Würzburg là một thành phố thuộc bang Bayern. :) Hết vài cent rùi
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    OK cho bạn vài Cent nhé: Würzburg là một thành phố thuộc bang Bayern. :) Hết vài cent rùi
  5. mrphong92hp

mrphong92hp Thành viên rất tích cực

Có ai biết về việc du học mà chỉ cần bằng cấp 3 ở Bang Sachsen không. Nó tương tự như chương trình Fermann nhưng mất có 14k euro . Ai có thông tin gì về trường báo cho em biết với
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Có ai biết về việc du học mà chỉ cần bằng cấp 3 ở Bang Sachsen không. Nó tương tự như chương trình Fermann nhưng mất có 14k euro . Ai có thông tin gì về trường báo cho em biết với
  6. ngocank

ngocank Thành viên mới

Các ace ơi tháng 2 năm sau e thi ZD nhưng bây h em chưa biết nên ôn thi ở đâu tại em ko đủ tự tin để ôn dc 1 mình, mọi người có biết ai dạy tốt, tỉ lệ đỗ cao thì cho em chút thông tin vs ạ. Vielen Dank!!!
  7. dummijack

dummijack Thành viên quen thuộc

ack ack, thế bác cho em xin vài chục Euro thông tin đi :(
  8. lucky107

lucky107 Thành viên quen thuộc

Ơ sao bác lại trở thành con người phân biệt giới tính thế lày [r23)] em mới qua Thái về, còn xinh như mộng, bác có chịu giúp ko ;;)
  9. ooDKNYoo

ooDKNYoo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ở đây nhiều trai đẹp lắm rồi, nhưng thiếu nhiều gái đẹp, cho nên bớt được mống đực rựa nào thì tốt vì đỡ phải cạnh tranh. Và đồng thời ở đây ngta luôn bài trừ tệ nạn hàng giả hàng fake !!!!!!!1
  10. viconemchungta

viconemchungta Thành viên quen thuộc

mọi người ơi cho em hỏi, thông thường thì đại sứ quán gửi kết quản aps ( với sinh viên đang học đại học) bằng con đường gì ạ? Chiều thứ 2 em gọi lên hỏi thì họ bảo đã gửi, mà đến hôm nay thứ 5 rồi mà vẫn chưa nhận được, tự dưng thấy lo lo không biết có chuyện thất lạc thư không ạ, à mà em ở hà nội dù gửi kiểu gì thì trong nội thành thì 3 ngày cũng phải đến nơi rồi chứ ạ. Không biết mai gọi điện lên hỏi đại sứ quán cấp lại kết quả được không ạ?