1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi - đáp về du lịch TRONG NƯỚC và phương tiện giao thông (đời 3)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi zorzo, 30/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo123

Ngumo123 Thành viên mới Đang bị khóa

China Airway. Tớ chả có em Thuỳ Link
  2. caotruong46x4

caotruong46x4 Thành viên mới

Cám ơn bác rất nhiều, giữa tháng 3 đúng là thời điểm em lên đường, hy vọng sẽ thỏa mãn niềm háo hức bấy lâu
  3. catcara64

catcara64 Thành viên mới

Nhà mình ơi, cho em hỏi, em đi Tam Đảo = xe buýt. Thì hội xe buýt bảo thả em ở chân Tam Đảo.Vậy từ chân Tam Đảo tới thị trấn xa không? Xe cộ, giá cả thế nào ạ?? Hay là toàn cò?
  4. Ngumo1

Ngumo1 Thành viên mới Đang bị khóa

Ra 32 Nguyễn Công Trứ mua vé lẻ của hội Xe buýt Hà Nội ý. Đến sát thị trấn luôn, khỏi xoắn. Còn đi thăm thú mấy nơi của Tam Đảo đành "cuốc bộ" hoặc ôm xe.
  5. Ak.8

Ak.8 Thành viên quen thuộc

Tôi sắp đi du lịch Nha trang,va? tạt lên Đa? lạt trong tuâ?n tới
    Xin nhơ? các bác tư vấn cho ơ? Nha trang va? đa? lạt thi? nên đi nhưfng địa danh na?o,có gi? đặc biệt ko ạ.2 vợ chô?ng đi trong vo?ng 5 nga?y tư? thứ 3 tới chu? nhật la? vê?.
    Nên xếp lịch tri?nh thế na?o các bác nhi?,đi tự túc ko theo tour nhưng ma? cufng muốn tự lên lịch săfn cho mi?nh luôn
  6. 123abc456

123abc456 Thành viên mới

Mình vào web của jestar để đăng ký mua vé máy bay tháng 6 nhưng chưa thấy bán. vậy có bác nào biết bao giờ Jestar bán vế mùa hè không ạ? và có bác nào biết liệu bao giờ có đợt khuyến mại mới không ạ? để gia đình em tiết kiệm thêm tí tiền với ạ?
  7. ntson89

ntson89 Thành viên mới

Cả nhà cho mình hỏi và tư vấn giúp mình luôn nha?
    Dịp 10/3 (âm) mình cũng muốn leo Fan một chuyến nhưng cập nhật giá theo các đoàn trong box du lịch thì đắt so với mình quá (tầm 1,2tr) mà mình lại là sv không có nhiều như vậy.Nên là mình muốn bụi 1 chuyến rủ thêm khoảng mấy người nữa cho vui.Thi có mất nhiều tiền lắm không?Và mất những khoản gì là lớn nhất? Như mình biết thì chỉ tiền chuẩn bị đồ nghề để leo,với lại là tiền tàu đi HN-LC,còn tiền xe bus (cái này mình cũng không biết) và nếu mà thuê người dẫn đường mất khoảng bao nhiêu?mà nếu không cần dẫn đường thì có khó khăn lắm để leo đến không? Mình chưa leo Fan lần nào nên không có kinh nghiệm gì nhưng được cái rất là máu.Vậy mong các bác các anh các chú ...đã có kinh nghiệm truyền lại cho một ít ^^
  8. domdom236

domdom236 Thành viên mới

Cả nhà làm ơn cho mình hỏi: Mình có bạn là người Trung Quốc muốn sang Việt Nam chơi, vậy có fải xin Visa để đi việt nam ko?
    Mình muốn hỏi vé máy bay từ Hà Nội - Pu Dong Thượng Hải ngày 14/06/2009và chiều về ngày 28/06/2009, cho mình hỏi bao nhiêu tiền và đi hãng nào.
  9. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Nếu em muốn từ HN đi du lịch Đà Nẵng thì em nên đi như thế nào ạ? Chi phí giới hạn khoảng 4-5triệu/2người. Không biết đợt 30-4 ngày có đông lắm không ạ?
  10. gliese

gliese Thành viên quen thuộc

Chào mọi người,
    Mình có nhu cầu mua vé máy bay từ Sài Gòn đi Chicago cho 3 người. Giá mình có thể book hiện nay là 1334$ (đã có thuế). Tình hình là mình vẫn hơi khó khăn với chi phí cho 3 người với giá đó.
    Mình nghe nói có loại vé thưởng mọi người có thể nhượng lại với giá rẻ hơn. Vậy bạn nào biết thì mách mình với nhé, nhớ PM cho mình số điện thoại hoặc email, mình sẽ liên lạc.
    Xin cám ơn đã đọc tin.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa