1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi Đáp về tất phun Airstocking.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi DnguyenD, 03/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DnguyenD

DnguyenD Thành viên mới

Hỏi Đáp về tất phun Airstocking.

Rất xin lỗi các chị em là thời gian gần đây hơi bận nên ko online thường xuyên và pm lại cho 1 số chị em được.Mình lập topic này coi như chỗ để chị em vào hỏi và mình giải đáp thắc mắc cho chị em luôn nhé.
    Với các chị em chưa biết về sản phẩm và dịch vụ của mình thì chi tiết trong link dưới chữ kĩ của mình. Chào chị em bàng 1 loạt các câu hỏi đáp thường gặp nhé.

HỎI ĐÁP VỀ AIRSTOCKING:

- 1 chai tất phun Airstocking có thể dùng mấy lần?
    Một chai nhỏ 22g có thể dùng từ 6 - 8 lần, tuỳ theo chiều dài chân cũng như mong muốn sử dụng của bạn.

- Các sản phẩm Diamond Legs và Diamond Decollete có chứa kim cuơng tự nhiên, vậy liệu nó có thể có ảnh hưởng xấu tới da không? Và liệu nó có làm cho mình có cảm giác da bị khô ráp không?
    Vì có chứa bột kim cương cực mịn nên chúng không gây tổn thương đến da khi sử dụng thông thường. Để có đôi chân đẹp, các bạn chú ý nên phun vừa phải và xoa thật đều chứ không nên phun quá dày.

- Tất phun Airstocking có thể xoá những vết sẹo ở chân phải không?
    Đúng vậy. Khi bạn xịt tất phun Airstocking lên vùng da có sẹo mờ, vết muỗi đốt, trứng cá hay các vết bỏng nhẹ đã lên da non, bạn sẽ thấy các vết sẹo biến mất.

Chú ý: Không nên sử dụng tất phun Airstocking khi bạn bị bỏng da, da có vết xước mới, các bệnh nấm da chưa khỏi hẳn.

- Khi xịt tất phun Airstocking thì liệu có bị dính vào quần áo không?
    Tốt nhất là nên xịt trước khi mặc quần áo vì sau khi để khô một lát thì bạn sẽ không phải lo nghĩ gì nữa. Nhưng nếu bạn cần gấp hoặc lỡ mặc quần áo rồi thì cũng không sao. Nếu ta xịt từng chút một và chú ý cẩn thận, ta có thể giữ cho quần áo không bị dính khi phun. Và cho dù có bị bẩn đi chăng nữa, nếu quần áo bạn được may bằng vải tốt thì cũng ko có vấn đề gì

- Khi tất cả đã khô rồi thì nó sẽ không dính vào quần áo nữa chứ?
    Khi tất cả đã khô thì khó bị dính vào quần áo. Tuy nhiên nếu bạn cọ xát quá mạnh thì nó vẫn có thể bị dính. Trường hợp bị tất phun dính vào quần áo, bạn nên nhanh chóng giặt quần áo với xà phòng. Thường bạn nên để Airstocking khô từ 3 đến 5 phút là an toàn.

- Xin cho biết về cách sử dụng tất phun có hiệu quả nhất?
    Điểm quan trọng nhất để có 1 đôi tất phun đẹp là bạn đừng phun quá dầy. Chỉ cần phun 1 lớp mỏng là có thể che lấp hết được những vết sẹo trên da. Bạn nên xịt ở khoảng cách 20 cm, xịt cả 2 phía của chân và cố gắng để thẳng chân. Sau đó bạn dùng bàn tay hoặc đầu ngón tay xoa thật đều. Nhớ xịt đúng cách để đạt được hiệu quả cao nhất bạn nhé.

.- Xin hỏi Airstocking có chống nắng được không?
    Có. Tất phun không phải chỉ là một loại kem chống nắng bình thường, nó cũng giống như một lớp mỹ phẩm để làm bình phong che chắn cho làn da, nó có tác dụng chống cái nóng, giúp thông thoáng làn da, làm bạn cảm thấy dễ chịu. Đặc biệt nó còn giúp cho bạn chống được tia cực tím và ngăn ngừa 1 số bệnh về da.

Được DnguyenD sửa chữa / chuyển vào 10:21 ngày 03/07/2008
  2. DnguyenD

DnguyenD Thành viên mới

Bài tiếp về lựa chọn loại sp phù hợp nhất cho màu da, sẽ có trong thời gian sớm nhất.
  3. Medior

Medior Thành viên mới

tất fun này có dùng để xịt che khuyết điểm ở tay được ko ạ? ở vùng cánh tay trên của em bị viêm nang lông nên có nhiều nốt nhỏ li ti và thâm nữa có dùng tất fun che đi được ko chị