1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp, ý kiến, ý tươ??ng đóng góp xây dựng cho box Lạng Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi blessthechild, 23/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Đúng quá rồi, tui thấy trùng lập, góp ý nhưng chẳng thấy ai phản ứng gì? tự ái cá nhân hay sao ý
  2. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

mod còn câu topic huống chi là thành viên
    mời các bác sang thăm box TN và góp ý thoải mái, chúng em tiếp thu hết
  3. tamhoncuada_spt

mod còn câu topic huống chi là thành viên
    mời các bác sang thăm box TN và góp ý thoải mái, chúng em tiếp thu hết
  4. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Thấy buồn cho mọi người thật....Lớn cả rồi mà ấu trĩ quá...Cái "tôi" trong mỗi người còn lớn quá...Thực chất vấn đề chẳng có gì to tát cả...Đọc bài chỉ thấy mỗi người muốn tự khẳng định mình hay sao ý...Ai cũng muốn tiếng nói mình có trọng lượng,muốn chỉ đạo,muốn tất cả mọi việc đều phải nghe theo ý mình...chẹp...
    Bless : Tao thấy mày làm mod mà còn nông nổi quá...Buồn thật đấy...
    Thôi nếu các bác có chán hay định gây gổ oánh nhau thì sang box iem nha..đảm bảo thoải mái luôn...không Min cũng chẳng Mod...
    http://www.ttvnol.com/lamquen.ttvn
    Chào mừng tất cả.....!!!
  5. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Thấy buồn cho mọi người thật....Lớn cả rồi mà ấu trĩ quá...Cái "tôi" trong mỗi người còn lớn quá...Thực chất vấn đề chẳng có gì to tát cả...Đọc bài chỉ thấy mỗi người muốn tự khẳng định mình hay sao ý...Ai cũng muốn tiếng nói mình có trọng lượng,muốn chỉ đạo,muốn tất cả mọi việc đều phải nghe theo ý mình...chẹp...
    Bless : Tao thấy mày làm mod mà còn nông nổi quá...Buồn thật đấy...
    Thôi nếu các bác có chán hay định gây gổ oánh nhau thì sang box iem nha..đảm bảo thoải mái luôn...không Min cũng chẳng Mod...
    http://www.ttvnol.com/lamquen.ttvn
    Chào mừng tất cả.....!!!
  6. tamhoncuada_spt

chị gì ấy nhỉ, em kô nhớ chính xác , hình như là Quỳnh Nga thì fải, sao mods không pm riêng, em thấy chị hai ấy có nhiều topic wá, mà nó cứ na ná giống nhau, tất cả gộp vào thành mục tâm sự
  7. tamhoncuada_spt

chị gì ấy nhỉ, em kô nhớ chính xác , hình như là Quỳnh Nga thì fải, sao mods không pm riêng, em thấy chị hai ấy có nhiều topic wá, mà nó cứ na ná giống nhau, tất cả gộp vào thành mục tâm sự
  8. dhphong_qn80

dhphong_qn80 Thành viên mới

Nòi thẶt Shoneti mới cò hai topìc cù? chuẮi quà. Theo ỳ kiẮn cù?a mì?nh hai topic 'ò khĂng cò chùt ỳ nghìfa nà?o. già? sư? nhưfng tàc phĂ?m bf?ng phĂ?n mĂ?m paint cù?a cẶu cò ỳ nghìfa hơn, cò hĂ?n hơn thì? hay quà. Cò?n topic tư? hai tiẮng chf?ng khàc nà?o cĂu bà?i
  9. dhphong_qn80

dhphong_qn80 Thành viên mới

Nòi thẶt Shoneti mới cò hai topìc cù? chuẮi quà. Theo ỳ kiẮn cù?a mì?nh hai topic 'ò khĂng cò chùt ỳ nghìfa nà?o. già? sư? nhưfng tàc phĂ?m bf?ng phĂ?n mĂ?m paint cù?a cẶu cò ỳ nghìfa hơn, cò hĂ?n hơn thì? hay quà. Cò?n topic tư? hai tiẮng chf?ng khàc nà?o cĂu bà?i
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

hi hi.. bác Phong nói đúng nhưng bác thông cảm dạo này em hơi lẩm cẩm lại cũng hơi có hứng câu bài nữa... nhiều khi phi lên mạng chả biết làm cái gì.. viết theo chủ đề thì đâu phải lúc nào cũng có gì để viết... chi bằng tạo ra topic mà mình ko cần nghĩ gì vẫn viết được.. hi` hi`... Câu bài là xấu nhưng mà nếu tập hợp lại 1 chỗ trong 1 topic thôi thì không có gì là xấu cả.. không ai nắm tay suốt ngày được.. phải có chỗ để người ta "xả" rồi lấy sức làm việc khác cho tốt mà... hi` hi`...
    Còn topic painting thì là một chỗ cho những lúc không thích dùng bàn phím... nhìn toàn chữ đánh máy cũng chán.. vẽ nhằng nhịt ra thì cũng vẫn là vẽ.. ko thích vẽ thì ngồi viết trên paint cũng OK. Thực ra làm thế trên paint ko quá tốn nhiều thời gian mà cũng là một cách mới trong việc post bài... và cũng là 1 cách lưu giữ những "tư duy ngây thơ" của mình bác Phong ạ....riêng về topic Painting thì em thấy hay đấy chứ... , khi nào bác có hứng bác vẽ rồi post vài bài trong đó nhé!