1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp, ý kiến, ý tươ??ng đóng góp xây dựng cho box Lạng Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi blessthechild, 23/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Lọ mọ mãi đến giờ ngó lại đã qua ngày mất rồi...chuẩn bị ngủ để chiều mai còn đi Lạng Sơn thì đùng một cái có một topic to đùng trong box Lạng Sơn với một cái link mà một thành viên post lên trong 1 topic mới lập với nội dung bộ film về cảnh giết con tin một cách man rợ của bọn khủng bố. híc...lo quá...các mod của box giờ này chắc đã khì lâu roài...tìm mãi mới có người del nó đi và cảnh cáo thành viên đó không ngày mai sáng ra anh em mà vào nhấn vào đó chắc hết cảm thấy muốn ăn trong vòng một tuần luôn...ặc ặc...tớ tưởng là cái gì hoá ra film nên lỡ nhấn vào đó...đến bây giờ vẫn còn cảm thấy buồn nôn, mấy người bạn ngồi bên cạnh có cậu chay ra nôn luôn...ặc ặc...!
    Nhân đây cũng muốn góp ý với box téo là tuy thành viên vào đọc và viết bài được hoàn toàn tự do nhưng cũng không nên post những bài với những nội dung như thế này. Các bạn nên nhắn nhủ tới các thành viên của mình về điều này, những link như vừa rồi là những nội dung vi phạm quy định của TTVNOL nhưng nhiêm trọng hơn nó ảnh hưởng tới người đọc rất nhiều. Các bạn nên cẩn thận hơn với những thành viên này !
    Thân mến !
  2. TraiTim_HoangTan

TraiTim_HoangTan Thành viên mới

Chỉ muốn mọi người hiểu thêm về sự độc ác,dã man, mất hết tính người của bọn khủng bố thôi mà.
  3. TraiTim_HoangTan

TraiTim_HoangTan Thành viên mới

Chỉ muốn mọi người hiểu thêm về sự độc ác,dã man, mất hết tính người của bọn khủng bố thôi mà.
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Cảm ơn Magic đã đóng góp ý kiến. Tớ phải cảm ơn bạn rất nhiều về tất cả những góp ý và cố vấn của bạn ở trên mạng cũng như khi gặp trực tiếp. Giúp tớ hiểu hơn nhiều về " nhiệm vụ" của mình! Hy vọng lần sau lên LS bạn và Bamboo sẽ tư vấn thêm cho bọn tớ.
    Tớ cũng có vài lời với các mem ở box mình. Hầu hết mọi người đều nhiệt tình với Box khi online cũng như khi offline. Tuy nhiên đôi khi vì lý do khách quan nên những lần offline các bạn ko tham gia được. Nhưng mọi người nên có ý kiến. Tham gia hoặc ko tham gia, đăng ký tham gia mà ko đến được cũng nên thông báo với tớ hoặc với các mem một lời. Thực sự là tớ ko thể lúc nào cũng đến tận nhà hay gọi điện thông báo cho từng bạn được. Tớ cũng có công việc, việc tổ chức các buổi offline, giao lưu với các mem cũng ko đơn giản, vì vậy mọi người đều phải nhiệt tình. Tớ nghĩ là như vậy.
    Tiện đây tớ cũng có vài ý kiến với một số mem mới. Các bạn lưu ý khi post bài hay khi làm topic mới thì bỏ chút thời gian xem đã có chủ đề ấy hay chưa, khi post bài thì nên tập trung vào nội dung chủ đề.
    Cảm ơn mọi người!
  5. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Cảm ơn Magic đã đóng góp ý kiến. Tớ phải cảm ơn bạn rất nhiều về tất cả những góp ý và cố vấn của bạn ở trên mạng cũng như khi gặp trực tiếp. Giúp tớ hiểu hơn nhiều về " nhiệm vụ" của mình! Hy vọng lần sau lên LS bạn và Bamboo sẽ tư vấn thêm cho bọn tớ.
    Tớ cũng có vài lời với các mem ở box mình. Hầu hết mọi người đều nhiệt tình với Box khi online cũng như khi offline. Tuy nhiên đôi khi vì lý do khách quan nên những lần offline các bạn ko tham gia được. Nhưng mọi người nên có ý kiến. Tham gia hoặc ko tham gia, đăng ký tham gia mà ko đến được cũng nên thông báo với tớ hoặc với các mem một lời. Thực sự là tớ ko thể lúc nào cũng đến tận nhà hay gọi điện thông báo cho từng bạn được. Tớ cũng có công việc, việc tổ chức các buổi offline, giao lưu với các mem cũng ko đơn giản, vì vậy mọi người đều phải nhiệt tình. Tớ nghĩ là như vậy.
    Tiện đây tớ cũng có vài ý kiến với một số mem mới. Các bạn lưu ý khi post bài hay khi làm topic mới thì bỏ chút thời gian xem đã có chủ đề ấy hay chưa, khi post bài thì nên tập trung vào nội dung chủ đề.
    Cảm ơn mọi người!
  6. MagicEyesinParadise

Mình đồng ý với ý định tốt của bạn, tuy nhiên đây là những thông tin "nhạy cảm" và đã được nhắc nhở trong quy định của TTVNOL và hầu hết là cấm lưu truyền nơi công cộng vì ảnh hưởng tới tâm lí người xem. Tớ cũng chỉ muốn những điều tốt cho các bạn và cho diễn đàn mong bạn TraiTim_HoangTan đừng hiểu nhầm. Bạn tuy có ý tốt nhưng mình nghĩ nên theo dõi thông tin và quy định chung một chút. Đôi khi lòng tốt đặt nhầm chỗ hoặc không đúng lúc sẽ trở thành phản tác dụng đấy bạn ạ !
    Chúc bạn vui !
    Ngố à...không cần phải khách sáo với nhau như vậy. Với cùng tư cách là một người quản trị 1 box, tớ giúp Ngố cũng là giúp cho TTVNOL. Riêng với tư cách một người bạn...Ngố cảm ơn tớ khách sáo thế là lại làm tớ buồn đấy. Khì khì...!.
    Tuy chuyến đi LS có phần vội vã nhưng Magic rất vui, sẽ cùng Nga tường thuật với mọi người sau. Quả thật là vui và có rất nhiều điều muốn nói với các bạn LS cũng như với riêng Ngố sau chuyến đi nhưng...hôm nay mệt quá...Hẹn mọi người ngày mai nhé !
    Chúc các bạn một tuần mới nhiều may mắn !
  7. MagicEyesinParadise

Mình đồng ý với ý định tốt của bạn, tuy nhiên đây là những thông tin "nhạy cảm" và đã được nhắc nhở trong quy định của TTVNOL và hầu hết là cấm lưu truyền nơi công cộng vì ảnh hưởng tới tâm lí người xem. Tớ cũng chỉ muốn những điều tốt cho các bạn và cho diễn đàn mong bạn TraiTim_HoangTan đừng hiểu nhầm. Bạn tuy có ý tốt nhưng mình nghĩ nên theo dõi thông tin và quy định chung một chút. Đôi khi lòng tốt đặt nhầm chỗ hoặc không đúng lúc sẽ trở thành phản tác dụng đấy bạn ạ !
    Chúc bạn vui !
    Ngố à...không cần phải khách sáo với nhau như vậy. Với cùng tư cách là một người quản trị 1 box, tớ giúp Ngố cũng là giúp cho TTVNOL. Riêng với tư cách một người bạn...Ngố cảm ơn tớ khách sáo thế là lại làm tớ buồn đấy. Khì khì...!.
    Tuy chuyến đi LS có phần vội vã nhưng Magic rất vui, sẽ cùng Nga tường thuật với mọi người sau. Quả thật là vui và có rất nhiều điều muốn nói với các bạn LS cũng như với riêng Ngố sau chuyến đi nhưng...hôm nay mệt quá...Hẹn mọi người ngày mai nhé !
    Chúc các bạn một tuần mới nhiều may mắn !
  8. g92u_ls

g92u_ls Thành viên mới

Mọi người ơi, đọc rồi cho em ý kiến về điều này nhé...hãy cho em ý kiên nhanh để em bắt đầu lập topic mới.
    Magic_Lawyer: tai sao em bao rat thich forum LS ma lai khong vao viet bai` vay.?
    Magic_Lawyer: lam anh mat cong lap nick do'' cho em, cai nick ma anh rat thich
    g92u_ngo: tai vi`...hic, biet noi the nao duoc nhi
    g92u_ngo: vi trong do moi nguoi quen nhau roi noi chuyen nhieu qua
    g92u_ngo: em khoong theo doi duoc nen chi doc thoi, va cung thay vui lam
    Magic_Lawyer: ho*`
    g92u_ngo: voi lai trong do nhieu con gai roi, em tham gia nua thi` nhieu con gai qua, hihi
    g92u_ngo: ma anh nay`
    g92u_ngo: tai sao box LS nhieu con gai vay nhi? theo em biet thi dau phai it con trai Lang son dau, nhieu nguoi ban em ho bao online ma sao khong ai vao, hay la vi vao box do thay nhieu con gai qua nen khong ai dam vao nua~?
    Magic_Lawyer: em vao box duoc lau lau roi, khong biet tai sao a`
    g92u_ngo: em chiu thoi, khong hieui tai sao
    Magic_Lawyer: vay. dong tai nghe nhe
    Magic_Lawyer: thu nhat, la vi con gai online nhieu, box ls cac mem la con gai rat nhieu`, nhieu tu` khi thanh lap box lang son. chinh vi the, cho den bay gio, hau het cac topic cua box deu do con gai lap ra, mot vai topic lap ra boi con trai nhung khong phai nguoi ls ma la nhung nguoi ban nen con trai ls co vao cung ko tham gia duoc
    Magic_Lawyer: con trai ls co'' vai` nguoi thi` tum'' tum. lai. thanh` mot O^? nhu* co topic ma em thay roi do
    g92u_ngo: vang
    Magic_Lawyer: cac chu de (topic) chi danh cho tam su cac ban gai'' thi` con trai vao se rat it'' co hoi de noi chuyen
    Magic_Lawyer: ngoai nhung topic danh cho chat chit spam ra thi ko biet viet gi
    Magic_Lawyer: chinh vi the ma box rat it con trai
    g92u_ngo: the lam the nao` de co the thu hut nhung nguoi con trai vao box cho can bang` NAM _NU duoc day^?
    g92u_ngo: anh chi cho em cach''
    g92u_ngo:
    Magic_Lawyer: kha`kha`
    Magic_Lawyer: co'' ve bat dau nhiet tinh roi` day nhi
    Magic_Lawyer: anh chi em cach nay` nay1`
    Magic_Lawyer: lam nhu cach ma theng` ban anh dang lam kia
    Magic_Lawyer: no dang mo topic do
    Magic_Lawyer: nhung cung chua an thua gi` ca
    Magic_Lawyer: em hay lap nhung topic danh rieng cho con trai
    Magic_Lawyer: khong han la chi danh cho con trai ma co'' the co ca con gai nua,( se rat kho'' day vi em la con gai)
    Magic_Lawyer: nhung hoan` toan la noi* de con trai ban tan la hay nhat
    g92u_ngo: anh vi du cho em di
    g92u_ngo: em chng biet lam ther nao
    Magic_Lawyer: okie
    Magic_Lawyer: em co'' the lap nhung toopic nhu*" TAI SAO BAN LAI UONG RUOU
    Magic_Lawyer: hehe
    Magic_Lawyer: chac chan da phan viet bai se la con trai
    Magic_Lawyer:
    Magic_Lawyer: hoac nhung topic nhu*: NGAY 8-3, 20-10 hay nhung ngay` le nhu* Valentine, Noel...la con trai, ban tang gi` va muon'' lam gi cho ban gai''/nguoi yeu...
    Magic_Lawyer: dam bao cac'' chang` se thi nhau tro tai` cho coi
    Magic_Lawyer: dan` dan` nhung topic kieu do'' se thu hut con trai nhieu hon dac biet nhung nguoi con trai chi ghe'' vao box choi, ho thay topic toan danh cho con gai thi` ko the tham gia, thay topic danh cho minh thi kieu gi` chang tro tai` spam, luc'' do box nhieu con trai ngay ay ma`
    g92u_ngo: em se co" gang lam the, hi vong co nhieu con trai lang son vao day hon
    g92u_ngo: hihi, luc do biet dau em co the cua cam duoc anh nao` do cung nen, anh nhi?
    Magic_Lawyer: ho*`, co'' gang len, roi~ rai~ thi` nen online voi moi nguoi cho vui...du sao do cung la cach de giai toa xi`-tret'' tot day''
    g92u_ngo: em se tham do` y kien ca moi nguoi truoc nhe, khi moi nguoi dong y em se lam nhu anh noi
    Magic_Lawyer: tuỳ em, cu lam the di.
  9. g92u_ls

g92u_ls Thành viên mới

Mọi người ơi, đọc rồi cho em ý kiến về điều này nhé...hãy cho em ý kiên nhanh để em bắt đầu lập topic mới.
    Magic_Lawyer: tai sao em bao rat thich forum LS ma lai khong vao viet bai` vay.?
    Magic_Lawyer: lam anh mat cong lap nick do'' cho em, cai nick ma anh rat thich
    g92u_ngo: tai vi`...hic, biet noi the nao duoc nhi
    g92u_ngo: vi trong do moi nguoi quen nhau roi noi chuyen nhieu qua
    g92u_ngo: em khoong theo doi duoc nen chi doc thoi, va cung thay vui lam
    Magic_Lawyer: ho*`
    g92u_ngo: voi lai trong do nhieu con gai roi, em tham gia nua thi` nhieu con gai qua, hihi
    g92u_ngo: ma anh nay`
    g92u_ngo: tai sao box LS nhieu con gai vay nhi? theo em biet thi dau phai it con trai Lang son dau, nhieu nguoi ban em ho bao online ma sao khong ai vao, hay la vi vao box do thay nhieu con gai qua nen khong ai dam vao nua~?
    Magic_Lawyer: em vao box duoc lau lau roi, khong biet tai sao a`
    g92u_ngo: em chiu thoi, khong hieui tai sao
    Magic_Lawyer: vay. dong tai nghe nhe
    Magic_Lawyer: thu nhat, la vi con gai online nhieu, box ls cac mem la con gai rat nhieu`, nhieu tu` khi thanh lap box lang son. chinh vi the, cho den bay gio, hau het cac topic cua box deu do con gai lap ra, mot vai topic lap ra boi con trai nhung khong phai nguoi ls ma la nhung nguoi ban nen con trai ls co vao cung ko tham gia duoc
    Magic_Lawyer: con trai ls co'' vai` nguoi thi` tum'' tum. lai. thanh` mot O^? nhu* co topic ma em thay roi do
    g92u_ngo: vang
    Magic_Lawyer: cac chu de (topic) chi danh cho tam su cac ban gai'' thi` con trai vao se rat it'' co hoi de noi chuyen
    Magic_Lawyer: ngoai nhung topic danh cho chat chit spam ra thi ko biet viet gi
    Magic_Lawyer: chinh vi the ma box rat it con trai
    g92u_ngo: the lam the nao` de co the thu hut nhung nguoi con trai vao box cho can bang` NAM _NU duoc day^?
    g92u_ngo: anh chi cho em cach''
    g92u_ngo:
    Magic_Lawyer: kha`kha`
    Magic_Lawyer: co'' ve bat dau nhiet tinh roi` day nhi
    Magic_Lawyer: anh chi em cach nay` nay1`
    Magic_Lawyer: lam nhu cach ma theng` ban anh dang lam kia
    Magic_Lawyer: no dang mo topic do
    Magic_Lawyer: nhung cung chua an thua gi` ca
    Magic_Lawyer: em hay lap nhung topic danh rieng cho con trai
    Magic_Lawyer: khong han la chi danh cho con trai ma co'' the co ca con gai nua,( se rat kho'' day vi em la con gai)
    Magic_Lawyer: nhung hoan` toan la noi* de con trai ban tan la hay nhat
    g92u_ngo: anh vi du cho em di
    g92u_ngo: em chng biet lam ther nao
    Magic_Lawyer: okie
    Magic_Lawyer: em co'' the lap nhung toopic nhu*" TAI SAO BAN LAI UONG RUOU
    Magic_Lawyer: hehe
    Magic_Lawyer: chac chan da phan viet bai se la con trai
    Magic_Lawyer:
    Magic_Lawyer: hoac nhung topic nhu*: NGAY 8-3, 20-10 hay nhung ngay` le nhu* Valentine, Noel...la con trai, ban tang gi` va muon'' lam gi cho ban gai''/nguoi yeu...
    Magic_Lawyer: dam bao cac'' chang` se thi nhau tro tai` cho coi
    Magic_Lawyer: dan` dan` nhung topic kieu do'' se thu hut con trai nhieu hon dac biet nhung nguoi con trai chi ghe'' vao box choi, ho thay topic toan danh cho con gai thi` ko the tham gia, thay topic danh cho minh thi kieu gi` chang tro tai` spam, luc'' do box nhieu con trai ngay ay ma`
    g92u_ngo: em se co" gang lam the, hi vong co nhieu con trai lang son vao day hon
    g92u_ngo: hihi, luc do biet dau em co the cua cam duoc anh nao` do cung nen, anh nhi?
    Magic_Lawyer: ho*`, co'' gang len, roi~ rai~ thi` nen online voi moi nguoi cho vui...du sao do cung la cach de giai toa xi`-tret'' tot day''
    g92u_ngo: em se tham do` y kien ca moi nguoi truoc nhe, khi moi nguoi dong y em se lam nhu anh noi
    Magic_Lawyer: tuỳ em, cu lam the di.
  10. Trully_Madly_Deeply

Trully_Madly_Deeply Thành viên mới

RMS là người phụ trách làm mục lục, tớ góp ý riêng với bạn là nên phân chủ đề trong mục lục gọn hơn chút nữa. Phân theo nhiều lĩnh vực như bạn thành viên mới và những người bạn của box (như thằng cha VUTHANHMINH kia) khi vào box đọc mục lục sẽ khó khăn lắm.
    Nên dành riêng MỤC LỤC cho việc update chủ đề chứ đừng dùng nó để post quy định cả TTVNOL và các nội dung khác như Sho đã làm.
    Càng gọn, càng ít lĩnh vực trong MỤC LỤC sẽ càng dễ theo dõi. Nhất là khi thành viên nảy ra một ý tưởng nào đó, tranh thủ vào MỤC LỤC ngó nhanh xem có hay không thì ra box post lên luôn nên nếu để mục lục dài và quá nhiều lĩnh vực sẽ rất lâu và khó khăn.
    Thân mến !