1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi đáp, ý kiến

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Bandieuhanh, 25/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shogun82vn

shogun82vn Thành viên rất tích cực

Em bên club 82 , bọn em bên đấy cũng rất muốn tham gia hoạt động cùng với những thành viên bên này.
    Cụ thể là trong đợt trung thu này May Club có định làm gì không ạ , cho bên 82 biết thêm một chút thông tin được không.
    Còn nói về hoạt động của May Club , mọi người ở ban điều hành nên làm một bản kế hoạch của từng tháng một rùi gửi cho các box khác được không ??? Bởi vì hoạt động của May Club bây giờ bên các box khác chả ai biết mấy , ngay bên 82 cũng thế , có ai bít gì đâu , ngay cả việc chuẩn bị trung thu vào May Club em cũng chả thấy gì cả , muốn kêu gọi mọi người 82 tham gia cũng khó.
    Ban điều hành trả lời nhanh hộ em với ạ .... Cảm ơn đã đọc ...

Xin đốt lửa nhiệt tình lên trong mắt
    Cho đông dài băng rạn tuyết tan ...
    Đừng như cốc nước e tràn
    Hãy như thác giữa lòng ngàn em ơi .

2. Coxuoc

Coxuoc Thành viên quen thuộc

Lần trước CX đã gửi anh Giang những túi đồ quyên góp do 7x gom được. Đó là để gửi ủng hộ đồng bào bị lũ lụt còn bây giờ đã là mùa Đông, trời đang rất lạnh. Đề nghị CLB phát động tiếp tục quyên góp để trợ giúp những người lang thang hiện đang kiếm sống tại HN. Hôm 30/12, 7x đã tiến hành phát quà Noen muộn cho các em nhỏ lang thang tại Ngã tư Sở. CHúng tôi nhận thấy những Cụ già và em nhỏ ở đó đang phải chịu cái giá rét quá sức chịu đựng của họ. Đây là ý kiến của một thành viên CLB cũng như thành viên của 7xHN. Nếu có thể, Ban điều hành liên lạc với chị Lan Đài để biết thêm chi tiết.
  3. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Cảm ơn Coxuoc! Mời bạn và các bạn khác cùng vào topic "Bản tin của CLB" để biết thêm chi tiết nhé.
    Thân ái!
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
  4. Coxuoc

Coxuoc Thành viên quen thuộc

Chị Yến ơi!
    Em đã nhắn anh Giang với Quang qua nhà lấy đồ rồi mà không thấy ai qua cả. Hiện còn Vải vụn và 2 cái màn với một lô quần áo, chị nhắn ai qua chỗ em nhé! Nhớ hẹn trước cho em.
    Chúa nhầm chỉ một lần
    Sinh người, nhầm nhiều lần
    Nếu anh yêu em
    Không chút hoài nghi
    Em buồn
  5. Quang2105

Quang2105 Thành viên quen thuộc

Chị Coxuoc ơi, em có nhận được mess của chị, sorry nhé, có sự sai lệch thông tin giữa em và anh Giang, em sẽ đến lấy ngay khi chị có ở nhà, please call me now! Thanks.
    Một ngôi nhà xinh xắn
    Dưới bóng cây xoan dâu
    Đó là nhà thỏ nâu
    Và em là thỏ trắng
  6. bmttmos

bmttmos Thành viên quen thuộc

Em đã đăng kí là thành viên của CLB Tháng 5,nhưng bây giờ đang ở xa nên chưa thể gửi bản đăng kí thành viên... hihi...em có thể được gia hạn đến lúc về VN mới nộp được không nhỉ?Trả lời giúp em với nhé...
  7. tomom

tomom Thành viên mới

sắp seagame rồi . Góp tiền làm chuyến đi buôn --> lấy lãi ủng hộ CLB ... ok ?
  8. Trinh_Y_Kiet_new

Trinh_Y_Kiet_new Thành viên quen thuộc

Ý kiến của bạn tomom cũng hay nhưng chúng ta nên gặp măt nhau thì mới có thể thống nhất sẽ phải làm gì, và có khả thi lắm không????

Nothing gonna change my love for you
  9. tomom

tomom Thành viên mới

em chỉ góp ý kiến thôi và chỉ đạo đàn em của em thực hiện thôi bác thông cảm ..
    mà mấy bác CLB này có vẻ thích tàu ngầm nhở .. có kế hoạch gì cũng giấu biến ... ặc ặc .. khoẻ quá ..
  10. robinsonsvn81

robinsonsvn81 Thành viên rất tích cực

em không có ý kiến gì.
    chỉ đưa lên để khi nào rảnh xem có cái gì hay hay không
    các bác đừng xoá đi nhé
    Click here ~~>Câu lạc bộ tháng năm[/size=1]