1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi địa chỉ làm liên hoan cuối năm...

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi Emilio, 19/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Emilio

Emilio Thành viên mới

Hỏi địa chỉ làm liên hoan cuối năm...

Em muốn hỏi về địa chỉ liên hoan cuối năm cho sinh viên, năm cuối rồi các bác ạ. Em định mở cái mục lục để xem nhưng mạng phìu quá, không vào được nên mở cái topic này...

Bọn em sinh viên năm cuối, muốn tổ chức liên hoan ở chỗ rộng rãi, có câu cá, bi a, karaoke... nói chung tổ hợp giải trí...
    Địa điểm: đâu cũng được (HN), miễn là không fải đội mũ bảo hiểm.
    Chi phí : 70K/người đổ lại, nói chung là chi phí hợp lý thôi.
    Chất lượng: ăn ngon, đặc sản càng tốt, không thì ăn nướng, lẩu... nói chung là ngon.

Bác nào biết địa điểm hay ho thì post cho em, có số đt thì càng tốt để iem biết đường mà làm...
  2. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Có một địa chỉ bạn có thể câu cá,cảnh cũng rất đẹp ,không khí trong lành,giá cả rẻ,nhưng ko có bi a,karaoke.
    Minh thấy chỗ đó cũng được lắm,các bạn có thể câu cá,xem cảnh quê,hái khế,có sông nước,hai bên đường lại là đê toàn cỏ xanh mát ,cũng lãng mạng cực.
    Địa chỉ thì mình ko nhớ chính xác,nhưng mình có thể chỉ đường nhé.
    Bạn đi đường sang BẮC NINH ý ,nhưng đi tới cầu CHUI thôi (chưa đi qua cầu) ,bên tay phải có một đường rẽ (hình như ở đấy cũng có biển chỉ đường tới CÂU CÁ QUÊ HƯƠNG thì phải mình đi lâu rùi cũng ko nhớ.hihi...),sau đây bạn cứ đi thẳng là tới(khoảng 10 cây thì phải,bạn có thể hỏi đường).
    Chúc các bạn vui vẻ nhé.
  3. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

mình xa nhà nên ko biết đoạn đường y bây giờ có phải đội mũ bảo hiểm ko?các bạn tự hỏi nha.
    nếu ko được mình nghe nói ở đoạn đường LÁNG_HOÀ LẠC(đoạn chưa phải đội mũ bảo hiểm đâu) cũng có mấy đc câu cá ,nhưng mình chưa đi bao giờ,các bạn có thể hỏi xem sao.