1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi địa chỉ mát xa của người mù

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi lovelycinderella, 23/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên mới

Hỏi địa chỉ mát xa của người mù

Em nghe nói người mù họ mát xa thik lắm. Em chỉ nhớ là ở đâu đó đoạn Liễu Giai hay Văn Cao thôi. Bác nào biết địa chỉ cho em xin với ạ. Nhân tiện xin luôn cái comment nếu các bác đã từng đi.
  2. river_sound46

river_sound46 Thành viên mới

Người mù thì chỗ đường Thanh Nhàn có, không nhớ rõ lắm nhưng mà thấy người mù với người sáng cũng chả khác gì nhau. Tay mà yếu thì tẩm quất chả thấy gì cả.
    Nếu là con gái có các anh phục vụ thì không nói chắc tay khỏe mình là con trai chả bao giờ cho con trai đánh cả.
    Nếu đi 2 người thì đi matxa chân là hay nhất có cả tẩm quyất mà lại dễ nói chuyện.
  3. HASHALYS

HASHALYS Thành viên rất tích cực

Ở SG có chỗ giống vậy ko?
  4. chutchutchut

chutchutchut Thành viên mới

Bạn tới trường khiếm thị Nguyễn ĐÌnh Chiểu trên đường Nguyễn Chí Thanh nhé, đối diện trường Dự bị Đại học
  5. saobangleloigirl

saobangleloigirl Thành viên mới

Hội người mù quận Cầu Giấy đó đã mấy lần tình nguyện ở trên đó nhưng chưa matxa ở đó hì hì ở đường Phạm Hùng đó gần ngã tư CẦU DIỄN - XUÂN THUỶ - PHẠM VĂN ĐỒNG VÀ PHẠM HÙNG
  6. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

Đi qua cầu Lạc Trung tầm 150m , qua cổng trường Nguyễn Đình Chiểu thêm 50m nữa đến cổng phụ ấy đi vào là thấy ở tay phải ngay .
  7. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

đúng rùi ạ,cả 1 thời cấp 1 với cấp 2 của em gắn bó ở đấy đấy.
    qua trường Nguyễn Đình Chiểu thì có cái cổng sắt màu trắng to to ý ạ,chị cứ đi thẳng tít vào trong là sẽ thấy.Hoặc ko thì chị hỏi mấy chú bảo vệ hay "vật vờ" ở đấy sẽ đc chỉ dẫn tận tình
  8. seadog

seadog Hỏi gì đáp nấy Moderator

Đi đường Cầu Giấy, đến chan Cầu vượt thì em rẽ về Phạm Hùng, vượt qua Trạm Cảnh sát giao thông một chút bên tay phải là Hội người mù, có cơ sở mat xa em nhé
    [​IMG] Hải cẩu... con   [​IMG]

9. netcraft

netcraft Thành viên mới

ặ, ngặỏằi mạ hỏằ 'ang massage, mơnh xoay lung tung rỏằ"i thơ hỏằ massage trúng... nhỏằ?. Thỏ là
  10. kara_men

kara_men Thành viên mới

Trong ngõ Văn Chương, đoạn đầu Tôn Đức Thắng ấy. Từ TĐT đi vào tầm <100m thôi có cái bảng lù lù ngay.