1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hỏi địa chỉ xem bói hay ở hà nội?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi vobebong, 07/05/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vobebong

vobebong Thành viên mới

em đang có chút chuyện buồn gia đình, thấy rất mệt mỏi. Em rất muốn tìm địa chỉ xem bói hay hay chút để giải tỏa tinh thần của mình. bác nào có địa chỉ xem bói hay giới thiệu em với. em seach google nhưng ra nhiều quá chẳng biết nên đến đâu trước cả.. many thank cả nhà
    em đã đi xem và kiểm nghiệm rồi, chị trang này xem hay này số đây: 0916045235. chị ấy xem rất có tâm
  2. goldbody

goldbody Thành viên mới

em cũng quan tâm, xem tử vi và tướng bác nào bít ko ah
  3. lum_dong_tien_online

lum_dong_tien_online Thành viên mới

chị thử đưa ngày tháng năm sinh ra đây xem nào
  4. goldbody

goldbody Thành viên mới

bạn bít xem ah, xem giúp mình đc ko
  5. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

Mình nghĩ là bạn ý xem tử vi , xem bói thì phải tổng hợp nhiều cái cơ : xem ngày tháng năm sinh , tướng mạo , phong thái , ....

VD : Có những người cùng ngày tháng năm sinh nhưng kẻ làm vua người làm thợ , cái đó cũng do sinh dưới vì sao nào ? Rồi người mặt tươi hơn hớn chắc sẽ vui vẻ hơn người mặt mày ủ dột ( phán bừa - mình ko phải thầy bói ) , người đi khoan thai tác phong đĩnh đạc từ tốn thì sẽ dễ thành công hơn người đi như chạy , lấm lét nhìn trước ngó sau ....

Thế nên mới nói xem bói : nghe 10 và tin lấy 1 thôi vì :
    con người có người sinh ra dưới chòm sao để đc phú quí nhưng tâm tính ko tốt , phong thái ko đĩnh đạc đàng hoàng , ko trau dồi bản thân .... thì chắc gì kết cục đã tốt đẹp . Có kẻ sinh dưới chòm sao ko được tốt lắm nhưng họ tu dưỡng tâm tính thay đổi từng ngày theo hướng tích cực thì lại hóa giải được . :)

Ngoài lề : Địa chỉ xem bói thì mình có nghe nói

+ 1 bà thầy bói trên đường Điện Biên Phủ
    + Bên chùa Thầy cũng có
    + Đoạn Kim Liên
    +Có ai chịu khó đi xa thì vào xã Thạch Đồng thị xã Hà Tĩnh hỏi ông Đồng nhé
    + chị Hằng ở số 6 ngõ 97 Hoàng Hoa Thám
    +
  6. lum_dong_tien_online

lum_dong_tien_online Thành viên mới

chị gửi ngày giờ sinh vào mail của em í.thực ra mẹ em mới biết xem nhưng bà già đi chơi rồi, em chỉ bập bẹ xem thôi, thỉnh thoảng xem cho vui và cho biết. còn nếu việc của chị nghiêm trọng thì em nhờ mẹ em cho. mẹ em chỉ xem vui thôi ko phải dịch vụ đâu nhưng thấy các cô các chị sùng bái phết,mặc dù xem đường tình duyên của em như dở hơi[:D]
    thực ra bạn k_ngan nói đúng,rất nhiều yếu tố mới tạo nên số phận chứ ko chỉ dựa vào ngày sinh tháng đẻ,nhưng ngày giờ nó cũng chiếm ít nhất 50%, đấy là theo những gì em trải qua. thôi thì có bệnh vái tứ phương,xem cho nhẹ lòng.
  7. beoU.kr

beoU.kr Thành viên tích cực

Bạn chủ thớt post ngày, giờ sinh tháng, năm đẻ lên đây coi?

--Chém --
    Phàm là đàn ông đi xem bói thường 80% là đang lo lắng sự nghiệp, phàm đàn bà thì 80% là chuyện tình duyên :-"
  8. Midori_hana

Midori_hana Thành viên mới

Xem cho với 13/10/1985, giờ sinh 5h15-5h20 phút sáng. Cảm ơn các bạn
  9. giaosu008

giaosu008 Thành viên mới

Nói thật là xem bói hay xem tướng dựa vào ngày tháng năm sinh... độ chuẩn xác không cao lắm. Xem theo kinh dịch thì độ chuẩn xác không dám nói là 100% vì những điều chưa nghiệm thấy. Nhưng tôi đã xem và kiểm chứng rất nhiều người thì thấy rất chuẩn. Bạn nào muốn kiểm chứng thì có thể đến 34 Nguyễn Thái Học. ĐT: 0437333503 hỏi cô Xuyên nhé! Cái này không thể xem online được đâu vì cần phải trực tiếp người xem gieo quẻ mới chuẩn.
  10. vobebong

vobebong Thành viên mới

dạ em sinh lúc 6h40p sáng ngày 10/10 âm lịch năm đinh mão ah... em đang đau đầu chuyện về chồng hic.. kết hôn 3 năm rồi ah...