1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI - ĐỘC THÂN GÀ - VÔ ĐÂY (cư trú của những Gà độc thân)

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi man_bat_tu, 18/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Bác hội trưởng ơi, cho e tham gia với. Sao hội GÀ qua năm tuổi rồi mà vẫn nhiều người độc thân giống em thế nhỉ?
    YM: spring_rain0508
    Tên thật :Phương
    Ngày sinh :0508
    Tỉnh thành :HN
    Điện thoại liên lạc:0912536228
  2. giacquanthu7

giacquanthu7 Thành viên mới

Mãi mới thấy bác mần bát tư trả lời anh em,hic.
    Bác cho em théc méc (2) tý coi: dạo này Hội độc thân Gà có hoạt động gì không?Ví dụ như gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm làm thế nào để độc thân dài lâu vậy?
  3. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

mời bác sang forum cuộc sống va tham gia chủ đề Độc thân - là người trẻ bạn nghĩ sao về quan điểm này nhá
  4. man_bat_tu

man_bat_tu Thành viên mới

KỊCH LIỆT hoan nghênh sự tham gia hội độc thân gà của bạn, chúc hội gà độc thân ngày càng lớn mạnh và phát triển (chúc thế này khối người ghét mình đây khà khà )...Bài giới thiệu của bạn rất chi tiết, tốt lắm, từ h bạn đã là thành viên chính thức của hội độc thân gà rồi nhé...
    Còn giải thích tại sao bây h vẫn còn nhiều người độc thân như bạn thì cứ nhìn vào cái chữ ký mà man đã bôi vàng thì biết liền à
    Cheers,

man_bat_tu
  5. man_bat_tu

man_bat_tu Thành viên mới

Hihì , dạo này busy quá lên không vào thường xuyên được, mong anh em độc thân gà thứ tội cho tui ...xin trả lời théc méc của đồng chí như sau: hội độc thân gà chưa có hoạt động gì cả vì hiện tại hội còn ít, hè hè còn kinh nghiệm để dộc thân dài dài thì chẳng phải học ở đâu cả, đấy là bản năng roài, tức là khả năng tự nhiên roài, hic, thía mới tức chứ
    Sau 2 năm làm chủ tịch hội độc thân bên box làm quen, bây h số lượng thành viên và số cặp đôi lứa trong hội tăng lên vùn vụt có lẽ sắp tới mình xuống chức cho thế hệ trẻ nắm quyền thôi, tự thấy mãn nguyện về những gì mình làm roài, khà khà, nếu cậu muốn sớm hết độc thân thì vào đây tham gia hội độc thân box làm quen nữa nhé : http://www.ttvnol.com/lamquen/669175/trang-60.ttvn
    Cheers,

man_bat_tu
  6. phuong_lyn

phuong_lyn Thành viên mới

ko phải gà thì có được vào hội gà ko??? ^^