1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI ĐỘC THÂN ( Những video clip hẫp dẫn tại trang 17)

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 21/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tôi cũng tham gia.
    Hình dung cảnh Họi độc thân bọn mình " chui" vào Thanh Trúc ngồi tán phét cũng hay chứ nhỉ?
  2. hainuatamhon

hainuatamhon Thành viên mới

Cho mình tham gia với nào, để còn rủ em quynhnga đi vào quán nào đó coffe hai người độc thân nữa chứ!
  3. hainuatamhon

hainuatamhon Thành viên mới

Cho mình tham gia với nào, để còn rủ em quynhnga đi vào quán nào đó coffe hai người độc thân nữa chứ!
  4. pinks

pinks Thành viên mới

GV à! em ko hiểu sao lại có cái chữ vận động kêu gọi hội độc thân á? Hôm nay mới lên forum, đọc xong cái tít em giật cả mình ạ! Em chỉ nêu ra 20 lý do hấp dẫn thui mà! Có kêu gọi gì đâu? Hu hu....oan quá ạ!

Mà ai bảo tôi hâm, sao còn chui vào đây đọc làm gì? để rồi phát biểu lung tung? Không mún một mình thì đừng vào, hén! Để cho người khác bực.
    Nga ơi, Thanh Trúc mấy đứa, vui nhỉ!
  5. pinks

pinks Thành viên mới

GV à! em ko hiểu sao lại có cái chữ vận động kêu gọi hội độc thân á? Hôm nay mới lên forum, đọc xong cái tít em giật cả mình ạ! Em chỉ nêu ra 20 lý do hấp dẫn thui mà! Có kêu gọi gì đâu? Hu hu....oan quá ạ!

Mà ai bảo tôi hâm, sao còn chui vào đây đọc làm gì? để rồi phát biểu lung tung? Không mún một mình thì đừng vào, hén! Để cho người khác bực.
    Nga ơi, Thanh Trúc mấy đứa, vui nhỉ!
  6. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Tiêu đề :''Vận động hội động thân" do RMS đổi nhằm kêu gọi giúp những người muốn có cuộc sống độc thân thành lập hội
  7. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Tiêu đề :''Vận động hội động thân" do RMS đổi nhằm kêu gọi giúp những người muốn có cuộc sống độc thân thành lập hội
  8. cuongpe

cuongpe Thành viên mới

Tôi thì không muốn độc thân, không muốn nhưng vẫn cứ phải độc thân mới khổ chứ. Nay xin ...ra nhập hội có được không ạ ?
    (biết đâu có kẻ khi vào thì độc thân nhưng khi ra thì sẽ ..nhị thân thì sao nhỉ ) hỉ hỉ..
  9. cuongpe

cuongpe Thành viên mới

Tôi thì không muốn độc thân, không muốn nhưng vẫn cứ phải độc thân mới khổ chứ. Nay xin ...ra nhập hội có được không ạ ?
    (biết đâu có kẻ khi vào thì độc thân nhưng khi ra thì sẽ ..nhị thân thì sao nhỉ ) hỉ hỉ..
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

ai vào hội độc thân chắc đều muốn "nhị thân" cả.. hi` hi`.. mà khi may mắn đạt được thì họ thường té ra đi riêng.. chính vì thế chả mấy khi nó tồn tại được thực sự