1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỘI ĐỘC THÂN ( Những video clip hẫp dẫn tại trang 17)

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 21/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

chà chà , cói bài này mà sao bây giời em mới biết nhỉ nếu mà biết sớm có phải em tham gia rùi không máy chị ơi cho em tham gia với
    mà em thấy mấy anh chị thanh lap hội độc thân song hay vào thanh truc nũa thì phải đổi thành " thành lập hội ghép đôi di mới phải "
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Khỏi cần nhé Nhóc! Vì bọn chị vào Thanh Trúc chả có đôi nào cả. Toàn single đi với nhau đấy! Vào đấy ngồi đúng chỗ của những người single chứ có đi ...linh tinh đâu????
    Nói vậy lại nhớ thứ 7 vừa rồi 2 chị em ngồi ở Thanh Trúc chờ Box đến, sung sướng thật cái cảnh... ngồi một mình!
  3. Nguyenthiquynhnga

Khỏi cần nhé Nhóc! Vì bọn chị vào Thanh Trúc chả có đôi nào cả. Toàn single đi với nhau đấy! Vào đấy ngồi đúng chỗ của những người single chứ có đi ...linh tinh đâu????
    Nói vậy lại nhớ thứ 7 vừa rồi 2 chị em ngồi ở Thanh Trúc chờ Box đến, sung sướng thật cái cảnh... ngồi một mình!
  4. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

này mọi ngưòi ơi? thành lập hội độc thân cho các mem lạng sơn ở hanoi đê? mở hàng nha?
    1) andythao24
  5. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

này mọi ngưòi ơi? thành lập hội độc thân cho các mem lạng sơn ở hanoi đê? mở hàng nha?
    1) andythao24
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới

uh,
    2. shoneti ...tham gia trong 6 tháng.. hi hi.. nói truóc luôn
  7. shoneti

shoneti Thành viên mới

uh,
    2. shoneti ...tham gia trong 6 tháng.. hi hi.. nói truóc luôn
  8. Nguyenthiquynhnga

Sho đừng dại! Ngày xưa chị và thằng bạn lập ra Hội độc thân ở lớp. Khi đi học đại học thì nó ( cái thàng làm chủ tịch Hội độc thân ấy ) là người có người yêu đầu tiên. Chị làm phó chủ tịch.
    Yêu đi yêu lại, dăm bảy lượt, bây giờ quay trở lại.. độc thân!
    Cẩn thận, kẻo 6 tháng sau ko độc thân nhưng 6 tháng sau đó lại.. nguyên xi ban đầu!
  9. Nguyenthiquynhnga

Sho đừng dại! Ngày xưa chị và thằng bạn lập ra Hội độc thân ở lớp. Khi đi học đại học thì nó ( cái thàng làm chủ tịch Hội độc thân ấy ) là người có người yêu đầu tiên. Chị làm phó chủ tịch.
    Yêu đi yêu lại, dăm bảy lượt, bây giờ quay trở lại.. độc thân!
    Cẩn thận, kẻo 6 tháng sau ko độc thân nhưng 6 tháng sau đó lại.. nguyên xi ban đầu!
  10. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

bao nhiều lần định kích chuột vào đây, nhưng không đủ can đảm.. bởi vì mình không độc thân, bên cạnh mình luôn có người ấy. hình ảnh của người, chiếm trọn con tim mình. mình không biết nữa.. ngày hôm nay kích chuột vào đây, không fải là đủ tham gia mà để nói rằng " tình yêu, tình bạn là cái gì nhỉ??? " mình không muốn yêu vì rất sợ điều đó. ân cần hỏi han nhau cũng hay, nhưng giận hờn nhau thì thật là fức tạp.. tình bạn ư? có bạn thân còn nói xấu bạn mình sau lưng.. ôi giá mà thế giới này chỉ mình ta.. thế giới này sẽ không còn đôi lứa hạnh fúc, không còn tiếng cười chỉ là màu xanh ..
    một điều siêu tưởng có fải không????